Yamaha ra mắt Grande 2019: động cơ Blue Core với công nghệ hybrid, tuỳ chọn ABS, giá từ 45,5 triệu

Trung Dt
4/12/2018 8:10Phản hồi: 261
261 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Xe đẹp, dc cái mang đi sửa hay thay thế bất cứ thứ gì cũng bị thằng sửa xe chém đẹp nói phụ tùng hãng đắt hơn honda nhiều, khi xe đã cũ bán đi mua xe khác thì lỗ hơn honda gấp đôi
@Bác Sĩ Gây Mê bù lại mua xe honda bị làm giá mớ tiền, cũng vô đó thôi cưng ơi
mercuryuds
TÍCH CỰC
5 năm
Xe đẹp, thêm qủa hybrid mà xăng & điện thì tuyệt vời ông mặt trời!
Xe này nam nữ đi đc hết, các bác cứ phức tạp 😆
Mình có cảm giác tù v
Đẹp, chạy xe có sàn bằng giấu được đôi giày khi trời mưa
noMacLe
CAO CẤP
5 năm
Nâng cấp ngon, mà cái dít xấu hơn đời trước.
Động cơ lai xăng điện này chạy hợp lý hơn xe điện hoàn toàn
No Light
ĐẠI BÀNG
5 năm
Ya thì đổi từ góc cạnh siêu nhân màu mè, giờ sang style tù tù cục mịch, nhìn hơi thô. Nhìn ảnh thì gọn gọn ngắn chứ bên ngoài trường xe, không được gọn gàng lắm.
có ABS rồi, ko liên quan nhưng hội chị em bạn dì ninja sẽ ra sao , cái này tăng mức độ lộng hành của các chế ấy
Lovetech36
TÍCH CỰC
5 năm
Thấy xe máy ko ham nữa.
nhìn ẻo lả hơn đời trước quá
@pntphong1810 Xe nữ đi mà không ẻo lả chả lẽ lại hầm hố 😁
@Sr_9x ít ra đời trước vẫn vuông vưc nam chay vẫn đc :D :D :D
hy vọng là các hãng sẽ học tập Yamaha sớm đưa ABS lên tất cả các xe tay ga cho chị em ra đường an toàn hơn
xtmg1
CAO CẤP
5 năm
Sao yamaha toàn làm xe tay ga cho nữ không vậy, có mỗi con nvx cho nam mà kiểu dáng không hợp thị hiếu dân vn, ở thị trường mã lai,in đô,ấn Độ họ có hàng tá mẫu tay ga cho nam
@xtmg1 NVX nó cũng bán cho Thái, Indo, Mã Lai, Phil đó. Doanh số NVX đang đứng đầu mấy tháng nay ở Phil. Vn mình chê chê vậy chứ bữa qua Thái chơi thấy NVX vs NMax đầy đường. Dân mình lậm thiết kế hd quá rồi 😆
thaiduy_1101
ĐẠI BÀNG
5 năm
Xe sườn yếu như sên, qua cầu gió giật 1 tí là đi luôn cả xe lẫn người. Ba mấy gần 4 chục củ cho 1 chiếc xe như này thật ko đáng tí nào
Yamaha Fan
ĐẠI BÀNG
5 năm
@thaiduy_1101 Vision mới đáng
@thaiduy_1101 chưa thấy con xe nào đi qua cầu gió giật tí bay luôn người, hay bạn đang chạy xe 107
thaiduy_1101
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Samsungjapan Em có sống ở Đà Nẵng ko? e biết ở đn có bao nhiêu cây cầu ko? e đã từng qua cầu mà gặp gió giật chưa? nói bay người thì hơi quá nhưng gió quật ngã xe là ck bình thường. E hãy đến đn và trải nghiệm 1 lần qua cầu vào mùa mưa bão, lúc đó e sẽ thấy được giá trị thực sự của chiếc xe máy nó nằm ở đâu!
cái mông vuốt giống con janus không đẹp tý nào 😃
idtent2008
ĐẠI BÀNG
5 năm
Phù hợp cho các chị em rồi.
Công nghệ tuyệt vời
mình 3d chạy hợp không các bác
Bên Thái có chỗ để bình nước, về VN bị "tháo" mất tiêu. Chắc Yamaha nghĩ người VN không cần uống nước 😁
@kekk Bên Thái có cổng sạc dt nên có luôn cái hộc. Về vn cắt cổng sạc nên nó cắt luôn hộc ==))
cái đuôi xe xấu hơn đời trc, còn lại ổn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019