Yamaha ra mắt xe tay ga Latte - biến thể khác của Acruzo, thêm Smart Key, bật tắt động cơ tự động

chuyengiaphaxe
18/5/2019 8:9Phản hồi: 321
321 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Latte trang bị nhiều công nghệ mà giá có 37.9tr, giá này quá đẹp cho 1 cuộc tình rồi
Trước giờ vẫn thích cái động cơ của yamaha. Latte lần nay có trang bị thêm động cơ BlueCore, tiết kiệm nhiên liệu. Đúng là cải tiến mới trên dòng xe tay ga của yamaha
Không biết khi nào Latte cho khách hàng trải nghiệm xe đây nhỉ. Thấy háo hức trước dòng xe tay ga mới dành cho nữ này quá
Tiếc quá, giá như con này ra sớm tầm tháng thôi chắc chắc mình sẽ rước
Gần 38 củ mà có khóa smartkey cơ à? mà không biết có tự động tắt máy khi dừng lại 5s không?
@Nụ cười của nắng chưa có đâu bác 😃 nhưng bù lại nó lại có hệ thống định vị 😃
Năm nay yamaha tung ra nhiều mẫu xe mới quá, chắc năm nay được mùa rồi
Cái con latte màu đen nhám nhìn cũng được, nhìn màu sơn con này như màu phiên bản S Freego đấy, trc đang tính mua freego S màu này nhưng giờ thấy con này thì lại nghiêng về chỗ nó luôn. kkk
@Trang Trang le1 Đúng là cùng màu conn Freego S đó, màu đen nhám, em nhìn ngoài rồi, chất vãi
Nói gì thì nói chứ em vẫn bồ kết em này, chắc nếu rước về thì 40 triệu cả đăng kí nữa. Duyệt
@Minh Hòa Nguyễn Vợ em đang định mua xe ga đây, mà không biết nên chọn con nào hơn? theo bác em nên mua vison hay latte này
@minh nguyen duy latte đi, dù sao con này vẫn hơn vison và đặc biệt nữa là dòng xe yamaha thường đi mướt và đầm xe hơn yamaha
@Minh Hòa Nguyễn ok, tks bác, nhà em thì từ trc tới nay toàn yamaha rồi, định đổi gió sang vison nhưng thôi, quyết em latte này vậy
Nhìn cũng được, đầu thì hơi giống xe grand, cơ mà xe grand đã giá tiền nó khác, nên ai có tầm tiền này thì ring em latte này được
Với tính năng này, giá tiền 38 tr thì con này ở phân khúc xe ga tầm trung rồi
Chẳng biết các bác thấy thế nào chứ cảm quan em nhìn thấy con latte này ổn, dáng xe cũng được, thanh thoát, đặc biệt nhìn màu trắng của nó rất sang
Hiện nay Yamaha đẹp, ngon, rẻ và bền hơn Honda, cảm giác lái tốt, xe sử dụng động cơ bluecore nên rất nhẹ và êm
Kiểu dáng con này nhìn cũng ổn, mà sao nhiều bác cứ chê là sao, còn phải phụ thuộc vào tính thẩm mỹ của từng người chứ 😃
Thông số ổn, dáng thì xe yamaha lúc nào cũng đặc trưng rồi, tóm lại nếu em có mua xe cho vợ thì con này cũng đáng để em phải suy nghĩ
Nhìn tổng thể từ kiểu dáng đến màu sắc thấy ok mà chưa biết máy móc thế nào, chắc cũng phải tậu cái trải nghiệm xem thế nào các bác ak
Mình chạy nhiều dòng xe nhưng cuối cùng cũng chỉ ưng ý nhất với dòng yamaha thôi. Con này thiết kế thon gọn,màu trắng trẻ trung sang trọng rất hợp với phái nữ, mình thích (y)
Gì chứ động cơ bluecore thì đỡ hao xăng rồi lại thêm, cốp rộng yên dài, giá cả phải chăng nên chơi được
Đúng là mỗi người có một tiêu chí lựa chọn khác nhau nhưng để lựa một chiếc xe giá tầm chung mà nhìn cảm quan thiết kế thon gọn, bắt mắt, lại thêm động cơ bluecore thế này thì tôi thấy ổn, ko biết ý các bác thế nào?
@Trung tâm tít Đồng tình với quan điểm của bác, con này nữ đi quá hợp chứ nhiều con đi cũng ổn nhưng dắt cái xe thấy ì ạch ghê luôn ấy
Mới nhìn thấy có nhiều điểm nổi bật cũng chim ưng đấy mà chưa biết giá cả thế nào ?
@Nguyễn Hòa Minh nhìn ngon vậy mà nghe nói chưa tới 40 củ đâu bác, nói chung là rước được, hơn mấy em tưởng ngon mà giá nó chát bác ak
Giá tầm chung thế này mà kiểu dáng thời trang, động cơ bluecore thì còn gì để bàn nữa các bác
@lekieulananh công nhận, gì chứ chơi xe mà tiết kiệm xăng, lại thêm cái mẫu mã nó phù hợp thì ok rồi, tôi mới coi thấy cũng ưng phết

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019