Yamaha YZF-R3 giảm giá 16 triệu, còn 139 triệu, chưa gồm phí ra biển số

levuongthinh
30/5/2017 12:5Phản hồi: 121
121 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cứ bình tĩnh. 2 tháng nữa nhiều xe ngon hơn.
Trước mình hứng thú với naked-bike lắm mà giờ hết rồi 😔
Chắc không còn muốn bụi bặm nữa mà muốn tránh nắng tránh mưa rồi
keite
TÍCH CỰC
7 năm
ủa, con này mà ko có abs ak mấy bác ? CHo em hỏi con này bao nhiêu phân khối vậy ?
@keite non-abs .321cc
nếu muốn abs để an tâm *bớp bớp* thì ninja300 😁
nipponx
TÍCH CỰC
7 năm
xe trăm rưỡi mà nhìn bề ngoài thấy bình thường ko hấp dẫn 😕
baodng
TÍCH CỰC
7 năm
Ko ABS thì cho cũng ko dám chạy ch[ạy chớ đừng kêu bỏ tiền ra mua.
trongk37c
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cá nhân e vẫn đánh giá con cbr250rr đẹp hơn. Cơ mà giá cao hơn con này. Nếu đủ tiền e sẽ mua e R3 này. Hí hí
mấy con này dàn áo nhìn yếu quá,theo thời gian nát hết
PaKaTuan
ĐẠI BÀNG
7 năm
học thêm cái bằng a2 nữa . mệt ~~
@PaKaTuan 5tr .nhanh gọn lẹ 😁
louis.90
ĐẠI BÀNG
7 năm
@kixx 2tr5-3tr là max (đã bao đậu)
trunghau1408
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chiếc này chạy ngon lắm, nghe trên mạng nói vậy, chứ mình có tiền đâu mà mua.
T150RC
TÍCH CỰC
7 năm
Giật mình mà bóp chết phanh thì trình lái xe còn yếu lắm bác à
@T150RC Không biết bác ngon cỡ nào chứ rồi cũng có ngày bị mấy thằng đầu đất hay mấy bà Ninja tạt đâù thì cũng sml như nhau thôi. Yếu mà có ABS vẫn sống khỏe còn nhắm phản xạ ko bao giờ bóp chết thắng được thì cứ việc có chuyện gì đừng đổ thừa hay gây liên lụy nguời khác là đc
curlybaby
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quynhmatroi Tôi nghĩ bác nên im thì hơn, nhiều khi nó còn chưa biết công dụng ABS phát huy trong tình huống nào nữa đấy lol
Solus161
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quynhmatroi ABS nó chỉ chống trượt thôi bác ơi, quãng đường cần để phanh về 0 nó cũng có giảm đi đâu, nó còn tăng ý. Nói chung có thì tốt, còn cậy có ABS mà ko sml thì, em xinnn. Em sợ chết, đi lấy quan sát làm đầu. Em đi tour, mấy lần cũng phản xạ giật mình bóp phanh nhưng chưa bị xòe, phanh tay + phanh số. Còn trẻ trâu với lead thì chưa đủ trình dọa mình. Xe tải mới sợ, đang vít 90 QL1 mà có xe tải thò đầu ra là phanh ko cần nghĩ.
curlybaby
ĐẠI BÀNG
6 năm
@Solus161 Với vận tốc xe 150 chạy tầm 120km/h. Xe tầm 300 chạy 150km/h - tình huống bất ngờ xảy ra phản xạ tự nhiên sẽ thót tim và bóp thắng rồi..rồi...rồi chuyện gì đến sẽ đến với vận tốc đó. Còn mí anh chạy tàn tàn ko thấy đc tác dụng ASB mình xin không bàn Lời cuối cùng xin nhắc lại bác nào éo thấy đc tác dụng của ABS điều đó ko chứng minh đc ABS "vô dụng"
Thuc Ho
ĐẠI BÀNG
7 năm
Yamaha đợt này chơi khô máu rồi 😃. Z300/Ninja300 dự sẽ xuống giá thêm nữa 😁. Không biết Duke 390 2017 chính thức bán VN giá thế nào :rolleyes:
topstyle
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đón đầu cbr250rr đây
HEOGOLD
TÍCH CỰC
7 năm
Mua trả góp dc không ?..mà cũng phân vân Z300 với r3
huydaika13
TÍCH CỰC
7 năm
đang chạy xe có abs, cảm giác nó an tâm hơn 😁
1 vài trường hợp trong thực tế rất cần abs như đường ướt, đường cát , đường mốc meo ...đi nhanh hay chậm đều bị trượt khi phanh
còn khi chạy nhanh trên 100km/h thì gặp tình huống quá bất ngờ chỉ có né chứ phanh éo kịp đâu.
ngoài phanh để giảm tốc ra thì còn phải luyện tập thêm trả số nhanh để giảm tốc và khả năng phản ứng đúng với bất ngờ.
abs nó kêu ẹc ẹc mắc cười lắm :D
@huydaika13 chính xác, đi ga lớn có tình huống gấp thì trình lái là 1, cầu trời đất thánh thần là 2, còn lại thì cứ xem phận mình dày, mỏng thế nào.....
hoaquynh34
TÍCH CỰC
7 năm
xe đẹp, không biết họ có bán trả góp không nhỉ
manhktqd
ĐẠI BÀNG
7 năm
Chạy phố đi MT03 hơn hay R3 hơn các huynh
cdang
TÍCH CỰC
7 năm
@manhktqd MT-03 là nakebike, chạy thoải mái hơn và nhất là có thêm ABS cả 2 bánh. Giá ngang nhau thì ưu tiên MT-03 hay hơn...
infogated
TÍCH CỰC
7 năm
đến nể cái bác nào cứ vô bào chữa cái vụ ABS, 😆), chúng nó k biết thì kệ đi, cãi nhau làm gì, ABS là để dành cho những trường hợp khách quan xảy đến với mình trên đường,khiến mình phản xạ thắng gấp,mấy thanh niên bàn phím ngồi gõ thì chấp làm gì, 😃))
anongle
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình nghĩ đã gắng thì gắng cho trót, nên đợi option ABS thêm khoảng 20tr nữa cũng ok. Chứ xe tầm 150 đổ về không cần, chứ trên 300cc non abs cũng hãi, đi đường gặp em chó nào chạy ngang qua, lỡ sml ra đấy nhập viện cũng từng đấy tiền. 1 thanh niên vừa xuất viện tw huế hết 47tr tiền ghép xương cho biết!
kenken1512
TÍCH CỰC
7 năm
139tr mà k có ABS thì xúc con MT-03 ngon hơn nhiều. Ngồi cũng đỡ mỏi lưng hơn 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019