YotaPhone 2 có thêm bản màu Trắng, lên Android 5.0 và giảm giá còn 440 Bảng Anh

TDNC
14/5/2015 2:36Phản hồi: 64
YotaPhone 2 có thêm bản màu Trắng, lên Android 5.0 và giảm giá còn 440 Bảng Anh
Chiếc điện thoại YotaPhone 2 nổi tiếng với màn hình phụ E-ink ở mặt lưng nay đã có thêm phiên bản màu Trắng đẹp hơn so với bản màu Đen cũ, được cập nhật lên Android 5.0 mới nhất và giảm giá còn 440 Bảng cho thị trường Anh (giá cũ 555 Bảng), riêng tại Mỹ thì máy sẽ được bán ra vào tháng 7 này thông qua trang gây quỹ Indiegogo.

Mặt trước của máy vẫn là màu đen nhưng toàn bộ mặt sau và cạnh hông đã được chuyển sang màu trắng hết, tạo ra một sự đối lập rất mạnh mẽ khi chúng ta xoay máy về phía sau. Đặc biệt là nền của màn hình E-ink cũng chuyển thành màu Trắng luôn chứ không phải màu đen như truyền thống. Ngoài ra phiên bản màu Trắng còn có một số thay đổi nhỏ khác như phím volume và viền camera đã được thay bằng kim loại. Riêng bản cập nhật 5.0 thì bổ sung thêm các app như YotaRemote dùng để điều khiển TV, YotaSports để theo dõi tỷ số trận đấu trên màn hình E-ink, cập nhật một số app hiện có... Còn bản YotaPhone 2 màu đen cũng sẽ được lên 5.0 thông qua bản cập nhật OTA.

Xem thêm:

64 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cũng hay , rẻ tí thì mua trải cmn nghiệm , còn đắt thì thôi vậy :p
Chưa thấy thằng Nga nào dùng cái này. Toàn thấy dùng ip6 vs ss s5.
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@dunghoangit Mình đang xài email tên miền cá nhân của Yandex thấy khá ổn. Nhưng chỉ là tên miền ko quan trọng thôi chứ dùng thật như của cty mình chưa dám. Lý do thì chắc bạn hiểu đấy.
Cốc cốc cũng khủng nhưng các bạn Nga cần tư duy thoáng đãng hơn thì mới đc đón nhận.Động thái của Nga mấy năm gần đây khiến uy tín giảm nhiều.
@gis Bạn nghĩ google nó an toàn hơn à. Như nhau cả thôi bạn
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@dunghoangit Ko chỉ riêng mình đâu, so sánh số lượng người dùng tự thấy
Brian88
TÍCH CỰC
9 năm
Quá độc đáo, chưa thấy ở VN có ai xài cả 😆)
Mà cái màn hình e ink đó có xem Xiếc được ko nhỉ? Ko biết xem thì nó ntn ;)
seek4l0ve
ĐẠI BÀNG
9 năm
@Brian88 Màn hình này chỉ đọc được chữ và các hình cơ bản thôi bác, vì tốc độ dựng hình và độ phân giải không cao bằng màn LCD. Phải mất ~1s nó mới dựng xong một hình
đắt lòi ra, mua về phí tiền --> làm gì có ai mua đâu
superboyvc
TÍCH CỰC
9 năm
Không chịu phát triển thêm chứ em thấy con này quá có tương lai.
đẹp thật đấy , thích kiểu bo tròn ít chi tiết thế này , rất "thiên nhiên + hòn sỏi" như S3 1 thời .
baodng
TÍCH CỰC
9 năm
Hàng của Nga phải ko các bạn? Nga cũng bắt đầu lấn sân sang các lĩnh vực điện tử tiêu dùng rồi nhỉ? có cả cpu thương mại hóa nữa.
vuongnam40
ĐẠI BÀNG
9 năm
chưa thấy vì giá cũng khá cao mà không thời trang . với lại họ không thích đổi máy liên tục 😁
phu_htvp
ĐẠI BÀNG
9 năm
không biết có điện thoại cảm ứng nào chỉ dùng màn E-ink k nhỉ
@phu_htvp Smartwatch thì có rồi
gis
TÍCH CỰC
9 năm
@phu_htvp Thì là máy đọc sạch mất rùi.Đợi bác Bê zốp tích hợp là vừa. Nhưng sẽ chả ai mua đâu do hiệu năng cực tệ
@phu_htvp Có con mp3 ngày xưa của mình. hãng XUKE Hàn quốc.
hàng độc giá vẫn cao kkk ;)
thoivuitinh
ĐẠI BÀNG
9 năm
Hơi bi đẹp hêt. Ko có ý kiên gì thêm
vn sài không đụng hàng luôn
đồ nga thì cũng an tâm rồi, nhưng không biết trải nghiệm ra sao
baovu898
ĐẠI BÀNG
9 năm
Giá vẫn cao lắm...:rolleyes:
MoVo
TÍCH CỰC
9 năm
Ý tưởng hay, nhưng màn e-ink thì lại rất dễ hư hỏng, mình đã từng sử dụng qua Nook Simple Touch và Kindle paperwhite thì cả 2 đều bị lỗi kẻ sọc màn hình sau một thời gian sử dụng, thảo nào mà các cửa hàng ko chịu bảo hành màn hình cho máy e-ink
Hột xoài ^^

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019