Youtube chính thức hỗ trợ chuẩn video 4K đến nhiều nguồn phát phổ biến

Trung Dt
30/12/2013 14:54Phản hồi: 126
126 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Sony z ultral xem quá tuyệt và ko bị giật
ruaja92
TÍCH CỰC
10 năm
mấy bữa nay đứt cáp mà e xài mạng FPT xem 360 thôi mà cũng giật tung chảo rồi...chả biết mấy mạng khác ra sao...giờ mong xem 720 k giật k lag thôi mà cũng k đc đây
Anh em chuẩn bị cái ví tiền để vào Rạp xem video 4k😔
laptop mình chạy giật tung chảo.
@thanhtung2026 chưa hô trợ thoi bạn.chứ câu hình i3 là làm ngon lành.
Anh google làm ăn nhanh lẹ ngon lành. Thế giới sẽ chán đi một nữa nếu ko có ảnh nhỉ 😃
Muốn xem chuẩn 4k ko bị giật chỉ lắp cáp quang truyền dữ liệu 2gb.

Mạng internet cáp quang tại Nhật Bản có thể đạt băng thông 2Gb cho hộ gia đình và công ty

Được hỗ trợ bởi Sony, So-net là cung cấp các dịch vụ cáp quang. Dịch vụ này được tính phí khá hợp lý vì nó chỉ có giá ¥ 4980 hay khoảng $ 51 Mỹ mỗi tháng nếu được thực hiện trên một hợp đồng hai năm. Người sử dụng sẽ nhận được tốc độ 1Gbps tải lên. Các ISP đang sử dụng Gigabit có khả năng thụ động quang học mạng (GPON) tiêu chuẩn để cung cấp các dịch vụ 2Gbps, có thể mở rộng lên đến 2,488 Gb

mạng cáp quang tại nhật bản

Dịch vụ lắp mạng cáp quang 2Gbps sẽ đi kèm với một thiết bị đấu nối quang học (đơn vị mạng quang học) được deigned để chuyển đổi tín hiệu quang thành tín hiệu internet. Mặc dù dịch vụ cáp quang có thể cung cấp tốc độ tới 2Gbps tuy nhiên rất có thể là người dùng cá nhân sẽ không thể thực sự trải nghiệm tốc độ đó vì hệ thống của họ sẽ không có card giao diện cần hỗ trợ tốc độ như vậy.

Tuy nhiên các doanh nghiệp có thể để có được những liên kết 2Gbps cbằng các thiết bị chuyển mạch Giga-bit hoặc bộ định tuyến

Nhật Bản đứng thứ hai khi nói đến số lượng hộ gia đình kết nối với Internet thông qua kết nối cáp quang – Gần tới 25% số lượng người sử dụng. UAE đứng đầu bảng xếp hạng với một con số khổng lồ 70 % hộ gia đình đã lắp đặt kết nối mạng cáp quang. Phần lớn người dân trong tất cả các thành phố lớn sống trong căn hộ chặt chẽ gói mà tạo điều kiện cho các ISP để tung ra dịch vụ FTTH mà không cần nhiều nỗ lực. Dịch vụ cung cấp kết nối 1Gbps là một sự xuất hiện phổ biến ở Nhật Bản.
@tuyen_kientruc2013 F*** có phải o vậy em dùng cable TWC có 30 mbs mà 60$/m chưa +tax mà coi 4k thì vivu. Dl game trên steam được 3mbs, may anh Nhật 2gb o biết thế nào ?
đường truyền kham không nổi
2160 p là 2 k mà. mạng việt nam hd là tốt rồi
@nikd7000 https://en.wikipedia.org/wiki/2160p
xem trên mac retina đúg là mới cảm nhận đc hết
Hãy về đội Qualcomm 800 đi bác 😁
Kì vậy bác? con chip 800 hỗ trợ 4K mà, G2 chiến Demo 4K (LG) quá mướt
@nguyenthi0602 minh kéo 4 cái con dc đây này.mình thử phái 2 cái 1 lúc mà co 50% công xuất.mạng thì kéo ko nổi tại mình để nó chạy trước.
@tranngocdxd Vậy ý bác là bác xem 4K trên youtube ak? Nếu vậy thì bỏ đi bác, lên HDvietnam down bản 4K xịn ấy, youtube nó nén dữ lắm, cái demo 4K LG size 2Gb trên hdvietnam nó nén còn hơn 200Mb trên youtube @@
http://www.hdvietnam.com/diendan/72-bluray-viet-nam/564977-ud-europe-dominic-lg-test-demo.html
vẫn chưa xem đc video nào cả
4K coi cũng nhẹ nhà tương nặng máy lắm chứ kiểu này máy mình kéo 4 cái 1 lúc cũng dư.ý nói cấu hình ko nói mạng.hjhj
likid
ĐẠI BÀNG
10 năm
bác nào biét cách down 4K về không à< em xem giật quá !!
4K Dung lượng chắc nặng lắm nhỉ nếu kéo video về gặp mạng cùi bắp bao giờ mới xong đây
k có màn 4k để xem ời @.@
Vừa xem xong, không có ý nghĩa gì với mình, màn còn chưa đạt HD, còn VGA thì không chơi nổi 4K, giật giật như động kinh.
Ảnh chụp Màn hình 2013-12-31 lúc 01.05.20 CH.png
4K mới hết có hơn 30 Mbps thế này mạng vẫn chiến được 3 link 4K 😁
vừa thử xong 3 link giật đùng đùng vì máy yếu.
đã thử. máy mình không chạy nổi
FullHD mạng nhà còn chưa load nổi, ko dám mơ đến 4K 😔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019