Youtube có phiên bản mới cho Symbian và WinMo

TDNC
11/3/2010 3:52Phản hồi: 31
Youtube có phiên bản mới cho Symbian và WinMo
Phiên bản 2.4.4 mới nhất của phần mềm xem video trực tuyến Youtube đã có mặt trên các máy Symbian và Windows Mobile. Nâng cấp đáng khen nhất của phiên bản này đó là hỗ trợ đăng nhập bằng tài khoản Gmail để theo dõi các video mà bạn yêu thích. Để tải Youtube, bạn dùng điện thoại truy cập vào địa chỉ http://m.youtube.com/app.

Sau khi khởi động Youtube, bạn vào Options > Sign in và đăng nhập bằng tài khoản Gmail của mình. Sau khi đăng nhập thì bạn có thể sử dụng các tính năng quan trọng như Favorites, Subscriptions, Playlists và My Videos. Ô tìm kiếm phía trên nay cũng được tích hợp chức năng AutoComplete, tự động hiện ra danh sách các video có tiêu đề gần giống với từ khóa mà bạn gõ vào.

Youtube 2.4.4 hỗ trợ các dòng máy Windows Mobile 5.0 trở lên, S60v3 và S60v5. Tuy nhiên phiên bản này lại chưa hỗ trợ Nokia N97.

Một số hình ảnh của Youtube:

Nguồn: All About Symbian
31 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tốt nhỉ... hay rồi..........
hay wa, thu phat xem sao nhe!.
link bi "dai" roi........:...............
hailong259
ĐẠI BÀNG
14 năm
Ai có lòng tốt thì up file cho s60v3 lên với, mình cảm ơn nhiều
Đang dùng 6120c,khi xem clip tự xoay ngang màn hình rất hay,chất lượng hình ảnh cũng không đến nỗi nào.
Thank
siriusdn
ĐẠI BÀNG
14 năm
sao link vào ko đc vậy bạn ?
edit lại dùm với....
kekenano
TÍCH CỰC
14 năm
Link trên bạn vào bằng điện thoại nhé, nó sẽ tự hỏi bạn có muốn down phần mềm về hay không... Thân
hellblade0x
ĐẠI BÀNG
14 năm
Link chỉ dành cho thiết bị di động,vào bằng máy tính có mà đến tết congô :laugh8kb:
vẫn chưa có phần down load về máy. chán
khong down duoc bac oi giup dum em voi cac bac oi ?
:no6xn::yes4lo: cam on
zukenhoang
ĐẠI BÀNG
14 năm
ÔI! xài cực good.các bro cứ vào link trực tiếp mà down về, có 1.1m chứ mấy
bovosolo
ĐẠI BÀNG
14 năm
quá tốt.........................................................................!1
Các bạn phải dùng trình duyệt của điện thoại truy cập vào địa chỉ đó thỉ mới tải về được, chứ không phải xem trên máy tính đâu.
teethe
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đã install trên Dopod C720W, chạy ngon lành...
Sao em thấy nó không bằng youtube mặc định trên winmo 6.5 trên máy T3333 của em nhỉ? Âm thanh nhỏ và hình không mịn khi test xem cùng một file video.
Sao phiên bản trên HD2 của mình la 2.6 nhỉ....?
hoalt
ĐẠI BÀNG
14 năm
Good! Nhưng xem chả đc mấy, tốn xiền lắm, cũng không mấy khi xem trên đt. Trước e dùng Skyfire, xem tí đã hết 1 đống xiền. Hik
jino
TÍCH CỰC
14 năm
phần mềm này chạy khá nhanh nhưng riêng đối với wm thì htc youtube có lẽ tốt hơn nhiều, thậm chí hơn ở iphone.
ngoài ra, cá nhân jino thích dùng core player để xem youtube (cả symbian cũng vậy). đối với cpu 528mhz như diamond hay touch hd, chỉ cần chọn codec là flv, high bandwidth thì đã có thể coi rất đẹp (khoảng vga), thậm chí ít giật hơn ct của htc.
songviet
TÍCH CỰC
14 năm
Device Not Supported

Sorry, YouTube is not supported on your device.

Bản này hình như ko suport cho hd2 thì phải.
dùng IE bạn nhé, ko chơi Opera 😃 nhưng khuyên bạn đừng nâng cấp, bản này dở hơn HTC youtube nhiều, mình xài thử giờ phải HR lại nè
tuyệt nhỉ. Nhưng ko bik có bản cho Android ko nhỉ
ken0106
TÍCH CỰC
14 năm
bác Google có mưu đồ bá chủ à, sao liên tục chiếm ngôi đầu vậy ta!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019