YouTube đang có 1.5 tỷ người dùng đăng nhập mỗi tháng, kích hoạt tính năng chat trong ứng dụng

sonlazio
23/6/2017 7:59Phản hồi: 33
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Có ai để ý youtue có một tính năng rất hay là khi di chuột qua một video, video đó sẽ tự phát trong vài giây. Na ná tính năng preview video trên máy mac. Rất hay, nó giúp mình né được mấy video có hình đại diện kiểu câu view. Không biết nó có từ lúc nào nhưng từ lúc biết tới, mình cực thích luôn.
@spamspam Bạn có tính năng đó ở trình duyệt nào vậy, mình dùng sao k có.
@quangdang08 Mình dùng chrome nha bạn. Mình dùng 2 máy, 1 máy cá nhân có tính năng này, 1 máy công ty thì không có chả hiểu tại sao. Máy công ty vì policy nên chỉ được truy cập mạng qua vpn hồng kong, không biết có phải vì lý do này mà không có không nữa
vũkang
ĐẠI BÀNG
7 năm
@quangdang08 bác mày mò vào cái cài đặt ngôn ngữ hay sao ý rồi chọn ngôn ngữ dịch
thấy bảo dạo này youtube có nhiều phim sex hay lắm mà sao mình vô tìm chả thấy gì
1.chia sẻ với 1số ngưòi trên youtube :
fr list này lấy từ đâu ra ,facebook ,G+ .. ?
2.chia sẻ trên youtube để riêng tư hơn :,hình như S viết ngược .chia sẻ trên facebo sẽ riêng tư hơn

3.chat chung với ngưòi cùng sở thích :
những ngưòi cùng sở thích chính là ngưòi đang xem vid đó ,vậy chỉ việc cmt dưói vid như xưa là đc ,ko cần chatbox riêng

mình nghĩ chức năng này giúp 1ngưòi kéo\đề nghị bạn bè vào 1vid mà cả nhóm quan tâm ,thích thú .thay vì nc trên facebo thì nay ,mn có thể tưong tác ngay trên nền youtube .cơ hội những ngưòi này tiếp tục ở lại youtube {xem tiếp suggestion list } sẽ cao hơn ,G có lợi
😃
@kixx cái 1) e nghĩ là lấy email đó2
2) YT riêng tư chứ a, cái này kiểu tạo 1 group chat riêng ấy, tương tự như trong fb mess. Không có công khai cho mọi ng thấy như FB thường
3) ttong trường hợp e muốn bàn luận riêng với mọi ng về cái đó thì cm dưới nó sẽ rất chuối
haikv240987
ĐẠI BÀNG
7 năm
có khi nào kiếm tiền qua youtube như thế này có bị đóng thuế không anh em
kidhitech
TÍCH CỰC
7 năm
YouTube rất có khả năng sẽ là mạng xã hội của tương lai với viễ xử lý video tốt hơ nhiều so với FB
lehuybao91
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mình chưa sài Youtuber bao h. Có lẽ chạy sau thời đại r :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019