Zenonia 5: Hướng dẫn hack gold, item, build char...

manhtuancnhn
7/12/2012 8:14Phản hồi: 2.230
2.230 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình thấy game này đâu cần phải hack đâu,cứ từ từ mà chơi thì rồi cũng qua hết,hack chỉ làm mau chán game mà thôi,chơi chay cày cuốc mới thấy thú vị của game này chứ
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@conbosuabeou Hack chỉ để đi Abys với PVP thội.
Mình bi block acc giờ phải làm sao m.n ai biết chỉ giúp mình với
@KhuongNguyenVN

Changer ID bằng TB pro như video là đc bạn ạ.
Nhớ clear data zen5 nhé
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Treconyeubagia Giờ có bản mod freeshoping kia rồi, ko cần dùng TB nữa, chỉ cần vào đổi dãy số trong file BHGPlus.config thôi.
mod freeshoping mình down về cài vào máy, lúc vào game nó báo lỗi ko có internet, h cho mình hõi phãi sửa cái BHGplus j j đó vậy ạ ? 😔 mình down trên appstorevn chỉ có 1 link duy nhất, ko còn j hết :(
Cũng vừa cài game này nên 1 vài điều còn gà qá mún hỏi:
1/ Bán đồ như nào zậy? Mình có cả đống đồ mà chả bít bán ở đâu?
2/ Cái game này có Thổ địa phù để về nhà k nhỉ? Chứ chạy về mệt qá? Mua cái gì mà phù về cho nhanh???
3/ Có máy cái Rune ko biết để làm gì? Mình có nhìu lắm... Và chỉ cách mình ép đồ với dc ko?
Đa tạ nhìu lắm!
@hoihu1234 Vào mấy con merchant ấn use store rồi sang tab2 để bán đồ,
2. Con item merchant có thổ địa phù
3.rune để ép vào fairy, wizard thì ép +intel, cd, sp usage
Berserker thì ép+con, str, crit, def. Bla bla

Sent from my GT-I9300 using Tinhte.vn
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ai cho mình hỏi là PVP gặp mấy đứa đồ có lửa xanh xanh đỏ đỏ là hiệu ứng gì thế, làm sao đê có dc vậy???
Ban mod freeshoping bị lỗi rồi
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phuongbarcax mình xai bt mà có lỗi gì đâu.
@phuongbarcax Bạn down link ở page 7 về và làm theo hướng dẫn là đc. Kg bị lỗi.
Bản mod này mua Zen miễn phí nhưng không có bộ ava thứ 3
neoking13
ĐẠI BÀNG
11 năm
hack được hết kể cả zen mỗi tội sẽ bị ban nick nên các bạn hack vừa phải dùng bao nhieu thì hack bây nhiêu
JooNyBao
ĐẠI BÀNG
11 năm
m thì đợi bảng off + hack sẵn thì chơi 😆
Mình giải nén fille apk nó báo tệp tin đóng gói không hợp lệ là sao
@KhuongNguyenVN File apk sao lại giải nén làm gì
@Treconyeubagia Có 2 file trong file rar mình giải nén được mỗi file để chép vào thẻ nhớ còn file apk nó bá lỗi
@KhuongNguyenVN
File apk bạn chép nốt vào thẻ nhớ.
Sau đó vào trình quản lí file như xplorer, file manager tìm đến file apk đó và install nó.
@Treconyeubagia Mình đã thấy file apk rùi nhưng khi chọn cài đặt thì báo tệp tin gói không hop lệ.
@KhuongNguyenVN Uninstall bản cũ đi bạn.

Chiến Bi
ĐẠI BÀNG
11 năm
A e cho xin cái cách cộng điểm và skill của từng nhân vật được ko??
Đang băn khoăn vấn đề này
@Chiến Bi Down bản mod về và tự build đi bạn. Build thấy kg hay thì mua cái reset stats, skill và build lại.
Chán rùi, nghỉ game đây 😃 mất con berserker 54 h oải k muốn chơi lại, chắc bh rảnh đánh thử con wizard 😃

food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
từ cách mod zen kia h ta đã có thể cập nhật phiên bản mới nhất với data hack mà k bị baned nick 😆))))
@food404 Gứi data lên sever hả
Beooooo
ĐẠI BÀNG
11 năm
@food404 làm như thế nào chỉ mọi ng đi. Mà bản mới có gì mơí thế?

hic nãy test thử cài bản hack (free shopping) vào sau khi remove bản CH play thì vào lại mất data con 9x rồi 😔( . Mà mình mới tetst thử thì cái data bản free shopping đem wa bản trên CH play ko đc :|
mà máy chưa root thì vẫn chạy đc bản freeshopping nhé nhưng ko biết cách nào đem data wa bên bản CH play lại đc vì hình như nó ko có dính data cùng nhau T.T
@Tan dep trai Phải trùng id mới được bác ạ

food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
bản mới fix bug thôi @@
food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
cách hack rất đơn giản và đã thành công ;) , dùng bản hack zen kia hack đủ thứ mình cần rồi backup data = TB (k lưu data server vì sao thì lí do tui đã test và đã k đc k nói lí do đâu viết mỏi tay lắm 😁 ) sau đó xoá bản hack đi cài bản mới r TB restore luôn ( k vào game trước ) => chơi như chưa từng hack 🆒
Hack mau chán lắm!chơi làm gì khi mình trâu bò,1hit 1e.
Buồn buồn vô cày cuốc tí!
E build 2tr 1con paladin e đánh quái dưới 3-4 lv bảo đảm mau lên lv,ít chết đấu boss thì di chuyển linh hoạt tí thì boss cũng die,mình ít chết,tiếc là hòm đồ bé quá!nếu hack chắc e hack cái rương!

food404
ĐẠI BÀNG
11 năm
@_fortuner_ đồng ý với bạn nhưng mình hack zen mua đồ thôi có hack lv hay star đâu,hack zen vui hơn k hack đấy vì nó = bọn nạp tiền thôi :p
trinh_ht205
ĐẠI BÀNG
11 năm
ai cho mình hỏi với cái upgrade stone thì kiếm ở đâu đc. mình mới chơi game này lần đầu
@trinh_ht205 Ép đồ hả, upgrade stone là kết hợp của 2 món xanh, vàng;, hoặc tím, 2 món cùng màu, gặp thợ rèn rồi ấn vào dòng đầu, mà để ép đồ thì lấy đá+đểu mà ép chứ lấy đá xịn thì tiếc lắm đấy 😁

marcong
TÍCH CỰC
11 năm
Hack thế này là an toàn nhất này.
1. Upload data của mình lên server của gamevil
2. Xóa Zen 5 đi
3. Down bản mod và GG 6.0 về, download data về, hack những gì cần hack với chard chính mà mình đang chơi (mình không hack stat points, chỉ hack đồ zen và 1 mil gold)
4. Xong xuôi thì lại upload data vừa được hack lên. Sau đó xóa bản mod và GG 6.0 đi
5. Vào Google play down lại Zen 5 sau đó download data về, cứ danh chính ngôn thuận mà chiến thôi 😁
Cái vụ PvP với Abyss đi ko lên point chán quá. Mà chả phải lúc đc lúc ko mà đánh quài, xóa acc đánh lại vẫn hoàn 0 point. Anh em ko quan tâm vụ này hay sao em đọc hết topic mà chả ai thảo luận vụ này !!!

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019