2PlayMe - Thức dậy với một bài hát

dihuta
12/6/2006 2:15Phản hồi: 4
Với 2PlayMe bạn sẽ không còn nghe thấy những âm đại loại như "Tèo! 7h rồi, thức dậy, đi học mau...", thay vào đó, bạn sẽ được chào đón vào một ngày mới với một ca khúc thật êm dịu và ngọt ngào như "Hoạ mi hoạ mi hót trong vườn khuya, hoạ mi hoạ mi tóc nâu là em đó...".

2PlayMe là một chiếc đồng hồ báo thức của bạn, nhưng khác với những chiếc đồng hồ khác, 2PlayMe không chỉ "reeeengggg" hay "ò ó o" để báo giờ hay đánh thức bạn mà còn có thể phát bất cứ một bài hát nào ở những định dạng như MP3, WMA, WAV, OGG,... như là tiếng chuôn báo giờ.

Phần mềm cho phép bạn tạo nhiều điểm báo giờ trong ngày, lặp lại hàng ngày hay hàng tuần. 2PlayMe phát nhạc dựa vào các ứng dụng phát nhạc khác như Pocket Tunes, RealPlayer, AeroPlayer, Sony Audio Player,...

Ngoài ra chương trình còn gửi tặng bạn 1 chiếc đồng hồ 3D ngộ nghĩnh và một bảng thông tin về ngày giờ, tình trạng bộ nhớ mỗi khi bạn bật máy.

Thông tin chi tiết có thể tìm thấy tại đây.
4 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Cái này hình như không tương thích với treo650 hay sao đấy , bác dihuta kiểm tra lại nhé , em đã kiêm tra nhưng không co tác dụng ...
Mình vẩn sử dụng bình thường bác ạ. Không biết bác gặp lỗi gì nhỉ?
Mổi lần chạy nó báo lỗi như thế này bác ạ :" Your version of pnoJepgLib.prc is broken. Please update to the lastest version " .
Bỏ qua lỗi này vẫn sử dụng được , sau khi cấu hình hết thông số , chọn thời gian cụ thể kiêm tra (test ) okie , sau đó thoát khỏi Chương trình về home , đúng thời gian dự kiến , nhưng vẫn im hơi lặng tiếng bác a...
Bạn xoá luôn file pnoJepgLib.prc trong Ram luôn, thì trương trình không báo lỗi nữa. Có điều bạn sẽ không dùng hình làm ảnh nền của chương trình được nữa. Bạn thử lấy file pnojepglib.prc trong WorldMate Pro cài vào xem, có lè file này bị lỗi.

Bạn lập lịch báo thức thì đã chú ý đến sự lặp lại của lịch hẹn không? Nếu bạn vẫn còn gặp lỗi thì thử cập nhật bản mới nhất xem. Bản 3.1 đã khắc phục một số lỗi.

Chúc vui.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019