48 giờ đầu tiên sau khi phát hành, 1 triệu lượt đăng ký sử dụng Ping

niky
4/9/2010 6:59Phản hồi: 36
48 giờ đầu tiên sau khi phát hành, 1 triệu lượt đăng ký sử dụng Ping

Trong thông báo mới nhất của Apple cho biết: 48 giờ sau khi phát hành iTunes 10, đã có đến hơn 3 triệu lượt tải về/nâng cấp. Song song đó cũng có một con số kỷ lục khác là: hơn 1 triệu lượt đăng ký sử dụng mạng xã hội chuyên về âm nhạc mới của Apple là Ping.

Con số đăng ký Ping được dự đoán sẽ còn tăng nhiều hơn nữa, nhất là khi mà nhu cầu chia sẻ âm nhạc của người dùng iTunes rất cao. Hiện nay, tính tổng số người sử dụng thư viện iTunes để mua/tải nhạc thông qua tài khoản tín dụng hoặc các tài khoản mua từ Apple là hơn 160 triệu người.

Thông tin bên lề: hiện nay Facebook đang có hơn 500 triệu tài khoản hoạt động, Twitter có hơn 66 triệu tài khoản... Và theo một số bình luận vui từ các trang tin nước ngoài thì với hiệu quả cực kỳ cao mà Ping đang mang lại cho Apple thì sớm muộn gì các mạng xã hội khác cũng sẽ có một chuyên trang tương tự.

Nguồn: Apple
36 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ping ởi nước ngoài thông dụng quá nhỉ?Ở VN chẳng thấy ai sài hết 😁
HPHPHP
ĐẠI BÀNG
14 năm
hình như VN ko đăng ký dc Ping nhỉ ,em tìm mãi mà không biết làm thế nào nữa 😁
daubac2188
ĐẠI BÀNG
14 năm
nếu cty khác thống kê còn có thể tin, apple mà thống kê thì chỉ nên tin 1 mức % nhất định thôi.
Kinh hoàng tốc độ của AP là không thể cưỡng lại được
thắng lợi vẻ vang nhỉ
Em cũng down iTunes 10 về mà Apple không cho em xài.
Trinh74
TÍCH CỰC
14 năm
Ở VN nhạc toàn sài chùa, có quản lý bản quyền này nọ đâu mà Ping vs Peng làm gì 😁
Muốn thử cái này lắm mà không đc, tức gì đâu.
cua em sai dc nhưng không up đc hình avartar.khi up nó cứ load suốt mà không lên hình.hic:stomp:
bimbon1984
ĐẠI BÀNG
14 năm
Như thế này là dùng được hay không được vậy mấy bác ....? 😁

Mình ở VN, sài k dc nhỉ, toàn phải US mới được 😔
đăng ký rồi .. mà music này làm gì lên mạng dow cho nhanh..
mấy cái này sài cũng chẳng để làm gì, mạng xã hội chia sẻ âm nhạc, sài facebook còn mệt nghỉ, tính năng chưa sài cũng đủ biết nó thế nào rồi, ở VN thì khỏi sài 😁
Em muốn nhưng cũng không đăng ký được. Apple lại sắp xác lập kỷ lục mới !
Em cũng bon chen reg cái Pign rồi, nhưng chưa sử dụng gì nhiều, mới chỉ follow vài em ca sĩ Nice nice thui hà.
tkien
ĐẠI BÀNG
14 năm
ping chán òm à mấy bác, chả có cái gì, toàn spam, lảm nhảm. Xài vài 3 phút là out àh. Chỉ có mỗi chức năng comment với mấy cái comment của ca sĩ vậy thôi. Ping, Loser!
Vâng, em lượn đi cho nước nó trong, loser
Hên xui mấy bác à. Em thử bên win thi` vào được còn bên mac thì không được. Có lúc thì mac dùng được mà win ko xài được. nhức cả đấu.
xedieu
CAO CẤP
14 năm
Acc của bác là VN hay US?
Mình sử dụng acc đăng kí ở Us n mà ko thay chuc nang j ca 😔
Acc của em đăng ký free lâu rồi ko xài,nay lôi ra xài vẫn đăng ký dc...
mình vẫn k hiểu lắm, sao người ta lại phải mất tiền để mua nhạc từ itunes, trong khi có thể download free trên mạng nhỉ 🤔 k biết các bài hát trên itunes có bản quyền k nữa ?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019