8820 bán trên Amazon với giá 199ussd

cuhiep
10/9/2007 11:11Phản hồi: 7
8820 bán trên Amazon với giá 199ussd
Vừa lòng vòng trên Amozon phát hiện ra chú em 8820 nóng hổi mà bán chỉ có 199usd, dĩ nhiên là phải ký hợp đồng dịch vụ mới. Dùng gì cũng thật ấn tượng. Ở VN mà thế thì cũng xin đổi số điện thoại hihihihihi.

Hình chụp màn hình trang Amazon

Điểm nổi bật của BlackBerry 8820 so với BlackBerry 8800 hay các dòng khác là có Wifi. Đây là dòng BlackBerry mới có Wifi đầu tiên, tiếp theo sẽ là 8320 và Pearl II.

Anh em nào ở Mỹ có thể ghé vào Amazon mua. Bấm vào đây.

Đọc thêm về 8820 tại đây
7 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhoccontinh
ĐẠI BÀNG
17 năm
Dạ, em hiểu biết nông cạn mong các bác chỉ giáo
Có fải là khi mình mua máy với giá (rẻ) như trên thì fải cam kết sử dụng dịch vụ của họ trong một thời gian nào đó đúng không ạ?
Vậy có nghĩa là giả dụ mình mang máy đó về Vn, thì cũng sẽ ko unlock được sao ạ?
Em hỏi bâng quơ vậy thôi, các bác thông cảm
1. Bạn phải cam kết sử dụng dịch vụ của họ trong 1 thời gian nào đó, 1 hay 2 năm chẳng hạn. Nếu bạn vi phạm hoặc huỷ hợp đồng thì phải bồi thường 1 khoản tiền nào đó.
2. Mang về Việt Nam thì có khi unlock được, có khi không. Mà đa số là thời gian sẽ giải quyết được vấn đề unlock.
ngày trước em có mang một con từ Nhật về - mạng vodafone lúc đầu không thể unlock được nhưng sau thời gian 1 năm trên thị trường đã unlock được ngon lành, ngó lại không thấy máy mình đâu nữa! Hà hà bác HƯ Trúc nói đúng đó mỗi tội không biết thời gian là bao lâu thui?
lamthanha
ĐẠI BÀNG
17 năm
Hình như giờ bên Mỹ, nếu dùng hộ chiếu của mấy thằng châu Á như Tàu, VN, nó ko cho mua đâu, toàn phải nhờ.
xEza
TÍCH CỰC
17 năm
"Thằng" này rành tình hình bền ấy nhỉ? 😁 (xin lỗi nếu bác là người châu Âu hoặc châu Phi.. gì đó)
AT&T + Amazon = 90% là 2 years contract 😁 còn mắc quá... cái này free cũng được nữa.
cũng ko cần đổi số đâu anh Hiệp ơi, nó cho mình chuyển số từ mạng khác qua, như đổi qua xài sphone nhưng vẫn là 0905... í :D

a muốn mang máy về VN thì cứ mang... 50% hàng Mĩ về VN là kiểu này mà, lấy cái sim ra xài với máy cũ là được rồi 😃 unlock thì bữa nay dễ ẹc.

@lamthanha: sao lại có phân biệt thế anh? anh còn gọi VN là thằng :mad:
thế các bác ơi con này ở VN có unlock được ko để hôm nào nhờ đứa bạn mua hộ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019