9 sự thật khi dùng đồng hồ Samsung Gear S2 Classic

anh.jpwatch
31/3/2016 16:37Phản hồi: 48
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

haiinova
ĐẠI BÀNG
7 năm
Đúng là xàm lol
bilyntth
TÍCH CỰC
7 năm
văn hóa kinh doanh của chủ thớt lùn quá.
dù mua đồng hồ sw hay đồng hồ bt thì cũng ko bao giờ ghé shop của bác .một kẻ ko có văn hóa tối thiểu khi kinh doanh.
@bilyntth Đồng quan điểm, còn chưa biết nó có xài hay chưa hay đi sưu tầm ảnh mạng rồi chế bài
itfuong
ĐẠI BÀNG
7 năm
cho dù bác chủ topic có vô tình hay hữu ý thì bài viết này đụng chạm khá nhiều vào các fan của SW. Mình đồng ý đây chỉ là quan điểm cá nhân của bạn thôi, nhưng đoc bài này, những anh em đang co ý định vào hội này đọc sẽ nản lòng chiến sĩ mà bỏ. Xu thế hiện nay là SW nha bạn, không tin bạn vào các hội #smartwatchvietnam hoac #hoiticwatch tình trạng luôn cháy hàng, LG urban 1&2 ; SS ra S1, S2, S3 chưa kể dòng Gear Fit ; huewei cũng nhào vào voi 2 sp; Apple thì khỏi nói,hàng cùi mía mà cũng có 3-4 sp. Xiaomi cũng mới trình làng SW mới của mình, chưa kể các tên Tàu qq ăn theo như Finow, Fich và 1 lô noname . Bạn thấy quan điểm cá nhân của bạn có còn đúng không, đại loại như bạn đang ra sức kêu gọi dùng pin năng lượng thay cho xăng để chạy xe máy vậy
tôi nói có gì sai àh?
Bài viết xàm le. Kiểu như ko biết dùng smartwatch cũng bày đặt đua đòi rồi chê bai =))))))) . Nói chung thích thì khen ko thích thì chê thôi. Ko thích thì có tới 1001 lý do để chê mà =)))
Mình thấy gear s2 dùng ổn mà, mình dùng ko pair đt, tối về tắt nguồn hoặc tiết kiệm pin thì dùng được 5 ngày lận
Bài viết xàm quá , từ cái số 1 và 2 là thấy xàm rồi , đồng hồ thông mình dùng màn hình cảm ứng mà nó luôn bật thì pin đâu chịu nổi , lúc cần ghì lắc tay nó hiện lên chứ nó hiện lên hoàị có làm đc ji đâu . Còn sạc không dậy nào chả vậy , nó cũng phải cắm vô nguồn điện rồi để lên mới sạc đc chứ đốc sạc đâu tự sx ra điện , chỉ là cách chúng ta để gọn gàng hay bừa bãi thôi .
iou1988vn
ĐẠI BÀNG
7 năm
Mỗi người 1 ý kiến, người ta đọc cũng biết bác nói nhảm ròi, tất nhiên, ai dùng sw cũng biết đến những vấn đề đó, và tôi cũng đang gom tiền mua em s2 sau khi đọc bài của bác
langtu183
ĐẠI BÀNG
7 năm
Bài viết rất thực tế và nhìn nhận khách quan . Cứ xài đi thì biết . Tội cho 1 phần lớn thanh niên xài hàng công nghệ nhưng mù quáng . Mình thích thì mình xài nhưng kết quả thực tế thì phải công nhận
cuongpk
TÍCH CỰC
7 năm
chủ topic bị phản damge.
cubin41
ĐẠI BÀNG
7 năm
Có vẻ ông anh viết bài này xem quá nhiều phim khoa học viễn tưởng rồi, trong giới hạn hiện nay nó chỉ được vậy, lý do nào cũng củ chuối hết.
Hài nhất là cái đo lượng nước uống và soạn sms. Ông anh bớt xem phim đi, nó chỉ là 1 cái đồng hồ không hơn không kém,không thể đo đc lượng nước đâu. trình độ khoa học chưa làm đc điều đó. Còn cái soạn thảo sms làm tui cười ra nước mắt, ông anh đòi hỏi gì ở cái màn hình bé tí tẹo kia, 1 bàn phím qwerty à hahhaa màn hình 5inch tui viết sms còn thấy bực.
Tóm lại sw làm đc gì. Xem đồng hồ, thông báo cuộc gọi, tin nhắn, mail...., hết. Đừng trông chờ quá nhiều vào 1 cái đh bé tí tẹo, ít nhất là vài chục năm nữa.
Bài viết thì quá lâu rồi, hôm nay em tìm bài đánh giá sw thì hiện ra bài này, thời đại công nghệ sẽ đi lên, những cái mở đầu bao giờ cũng kém hoàn thiện, hoặc công nghệ chưa đủ để hoàn hiện nó, mỗi người một suy nghĩ 1 ý thích. Ý kiến cá nhân em dùng tic1 trong 1 năm rồi thì thấy rất tiện lợi, mặc dù pin phải nói là yếu, luôn phải để chế độ tiết kiệm pin, nhưng đang đi xe có người gọi hoặc tin nhắn đọc mà không phải dừng lại rút điện thoại ra là ok rồi 😁
Một sự cạnh tranh không lành mạnh, tôi chỉ là người dùng thôi nhưng tôi thấy nó không như bạn nói. đây là hình ảnh thật thiết bị của tôi đang dùng
Đọc xong thấy chủ thớt ngu wa ngu nên phải đăng nhập vào để bình luận, cái vận động thì 1h nó mới nhắc 1 lần, đi bộ nó cũng đếm đầy đủ, mịa sài mà éo biết cách dùng thì đừng đổ lỗi cho ai cả. Đồng hồ nó đồng bộ từ điện thoại qua mà ngu ko biết dùng cả dt thì xóa topic đi.
Đọc bực mình bỏ mẹ, vì lợi ích cả nhân mà đạp đổ hoàn toàn ko thương tiếc những thứ mà loài người đang cố gắng xây dựng lên 1 tương lai công nghệ ngày càng phát triển hơn phục vụ nhu cầu sống.
Ok, Gs2 và mớ đồng hồ bạn bán ko liên quan đến nhau, 1 ng có thể sở hữu cả 2 loại để thay đổi, thế nên đừng dại vùi dập ngta thế họa vận vào thân 😆.
Trân trọng!
CaoTienToan
ĐẠI BÀNG
3 năm
tiệm của thg lol này dẹp chưa nhỉ
Mình không biết bạn là người dùng công nghệ cỡ nào, nhưng cách bạn dùng đồng hồ thông minh nó ngu một cách kỳ lạ. Bạn bán đồng hồ cơ thì cứ pr cho đồng hồ cơ. Việc gì phải so sánh một cách thiển cận và dốt nát đến mức lừa bịp người khác như vậy. Việc sạc có dây hay không dây theo cách nghĩ của bạn, thì cái sạc không dây thực sự là không có sợi dây nào vẫn sạc được ? Nó là sạc gì bạn thử post lên cái sạc không dây thực sự xem ? Kinh doanh mà làm trò này thì cũng nên xem lại chất lượng sản phẩm bạn kinh doanh và chế độ cskh. Không khéo lại dính quả lừa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019