Ae cho mình hỏi tí ak. E đnag dùng iphone 11 bản 64G. Sau 2 tháng sử dụng pin giảm 2% là có nhanh...

ngoctuanboy
30/5/2020 17:17Phản hồi: 16
Bình thường bạn, cứ xài đi. Cái pin này nó ảo lắm, có người update ios còn nhảy lên 1 vài % cơ mà 😆
16 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Bình thường bạn, cứ xài đi. Cái pin này nó ảo lắm, có người update ios còn nhảy lên 1 vài % cơ mà 😆
Tineebwii
ĐẠI BÀNG
4 năm
E xài promax đc 3 tháng còn 97%, bạn e mua cùg thời gian còn nguyên 100% e cũng hông biết sao lun. Thôi cứ kệ a ơi miễn sao xài vẫn oke là đc rôi
Cái % này nó ko chính xác đâu,máy vợ mình thay pin EU xài hơn 1 năm rồi vẫn 100% kìa 🤣
Cái % pin đó cũng chỉ tham khảo thôi bác ơi.
thiendaoxuan
ĐẠI BÀNG
4 năm
TH của mình xài đã hơn 6 tháng vẫn 99%, có chơi liên quân 1-2 ván/ngày.
Có thể do hên
ngoctuanboy
ĐẠI BÀNG
4 năm
Cảm ơn các bác. Cv của e cũng hay đòi hỏi pin lâu để phục vụ công việc ạk
truonglec69
ĐẠI BÀNG
4 năm
@ngoctuanboy pin lâu nó là chuyện khác.còn nó hiển thị chỉ là tham khảo.
Bạn cứ lấy tư tưởng là 1 tháng chai mất 1% nhé. Đó là mức chai pin trung bình của pin iphone. Có nhiều máy có khi 1 năm chỉ chai 3% nhưng chỉ là hiện con số vậy thôi chứ thời gian thực tế sử dụng thì sau 1 năm nếu so sánh 1 máy hiển thị chai pin còn 97% và 1 máy hiển thị còn 88 hay 87% có thời gian oncreen là như nhau.
Quan tâm lm j bạn. Mình dùng nửa năm. Lúc thỳ 98 nhày 100, xong lại nhảy 99. Báo ảo thôi bạn.
Mình dùng khoảng hơn tháng gần 2 tháng.chơi liên quân nhiều.trung bình ngày 5-7 game.ngoài game ra còn dùng những thứ khác.pin vẫn 100%.chắc do mình hên
Cái phần trăm đó chỉ để tham khảo thôi Bạn, khi nào dùng cảm thấy nó không cung cấp đủ nhu cầu ,thì thay pin nha Ban
Huy.Apple
TÍCH CỰC
4 năm
Nhìn vui thôi 😆 , xr đây ko game ngày sạc 2 lần !
lăn tăn qua lam gi, dùng nó phải hao, còn hao nhiều hay ít là do cách sử dụng của mỗi người, như tôi dùng 6 tháng mất 2% , cứ rảnh lúc nào thì cắm sạc lúc đó
Sakaikunio
TÍCH CỰC
4 năm
Nó báo kệ nó, mình xài cứ xài!😆
romany123
TÍCH CỰC
4 năm
Xài cả năm không tụt % nào. Lên 13.5 cái tụt còn 97%. Cứ xài đi lo gì.
Đây xài từ 18-10-2019 tới nay 7tháng rưỡi vẫn 100% pin. Pro max. Ngày sạc 1 lần.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019