Air Hogs Hawk Eye - Máy bay RC tích hợp camera có giá 65$

TDNC
3/8/2010 6:17Phản hồi: 33
Air Hogs Hawk Eye - Máy bay RC tích hợp camera có giá 65$

Thiết bị có tên Air Hogs Hawk Eye là một chiếc trực thăng điều khiển từ xa (RC - Radio Control) có kích thước nhỏ bằng bàn tay chúng ta, bên trong được gắn một camera có khả năng chụp hình và quay phim từ xa theo ý muốn thông qua một bộ điều khiển cầm tay. Thanh nhớ USB gắn bên trong Air Hogs cho phép nó ghi lại tối đa 5 phút video ở độ phân giải 320x240 hoặc chụp 150 tấm hình độ phân giải 640x480 pixel. Sau đó bạn có thể rút thanh USB này ra và gắn vào máy tính để sao chép các tấm hình và video vừa chụp được.

Air Hogs Hawk Eye sẽ được bán vào mua thu năm nay với giá 65$, đặt hàng trước tại đây.

Xem video trình diễn của Air Hogs:

Nguồn: Gizmodo
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mrdanny
ĐẠI BÀNG
14 năm
kon này đẹp quá,cam của máy bay nâng cấp lên là chuẩn,ko biết máy bay này bay đc bao lâu nhỉ
hay quá là hay, bao giờ về VN nhỉ
treble
TÍCH CỰC
14 năm
dùng cái này đi do thám thì tốt biết mấy
Chơi mấy đồ này đắt mà nhanh hỏng lắm.
Rơi vài phát là lệch cánh, không bay được nữa.
CLong
TÍCH CỰC
14 năm
chắc bay được 10p. giống con e mua ở china về bay ầm ầm được 10p
thế mà cái con của china rơi từ độ cao 20m xuống nó có làm sao đâu, vẫn bay tốt nè
jqkadesign
ĐẠI BÀNG
14 năm
dã thật. chắc phải làm 1 cái quá
Con này bay khá ok mỗi tội cam rung quá, chắc tại vì nó hơn bé nên rung mạnh. Kể ra có em nó chơi thì thích quá rồi, không biết giá về đến vn là bao nhiêu
hpdaigia
ĐẠI BÀNG
14 năm
Mua về chơi thay máy bay của China vẫn ok, chứ chưa nói đến chức năng quay phim chụp hình -> thật là Pro
hpgover
ĐẠI BÀNG
14 năm
Con này dùng để do thám đc đấy 😁:D mình rất thích cái thể loại máy bay này, mỗi tội nó đặt quá thôi
2pink
ĐẠI BÀNG
14 năm
con này cũng có đắt lắm đâu bác 😃
65$ , cho 1 cái máy bay nhỏ gọn và có camera ,quá ngon , ra là xúc 1 cái về đi "do thám" vợ nhỏ 😁
seikilords
ĐẠI BÀNG
14 năm
Bác nào đặt hàng thì đặt giúp em 1 con nha ! pm cho em cái ( 0982 48 68 88 )
vn2616601
ĐẠI BÀNG
14 năm
phải bay đc lâu , cân = , camera chuẩn 1 ti' nữa thì ok
longdf
ĐẠI BÀNG
14 năm
Không ai chú ý đến cái Tiếng Ồn àh , con này bay kêu khá to ầm ĩ lên thì do thám vào mắt á
con này mà bán ở vn thì mấy chị em sợ phải biết..........😁
Đặt giúp em 1 con nữa ( 0909 744 100)
orincc
ĐẠI BÀNG
14 năm
😆 con này chạy như kéo dây cót =)) chắc để vui chơi thôi =.= chứ bay giật giật như thế chụp đc ảnh nét cũng lạ =.=
Con này dùng trong các trường hợp khẩn như cháy nhà cao tầng, lỡ núi..... quan sát tổng quan và tìm người sống sót thì tuyệt nhỉ.
asterix
ĐẠI BÀNG
14 năm
Đợi máy bay xuống đến nơi, rút usb ra cắm vào máy tính để xem thì người cũng đi hết rồi 😆
Khi nào có con như này mà nhỏ bằng con muỗi như trong Điểm Dối Lừa của Dan Brown thì mua... 😃
mua con máy bay china của bác gì trên muare bán 700k rồi gắn thêm cái máy ảnh còi vào được ko nhỉ? 🤔

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019