anh em có gặp ios 13.3.1 có vấn đề với bluetooth ?

24/3/2020 11:12Phản hồi: 10
chả hiểu sao iphone 11 ios 13.3.1 mình kết nối với loa bluetooth lại bị ngắt kết nối liên tục, kết nối với airpod cũng thế, tóm lại là kết nối với bất kì thiết bị bluetooth nào cũng được nhưng được độ 10s là lại ngắt kết nối

test với con iphone 7 cũng 13.3.1 cũng gặp lỗi bluetooth y như vậy
10 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

OKLEY
ĐẠI BÀNG
4 năm
Mình cũng đang bị như thế trên promax.
@OKLEY Mình đã tìm ra nguyên nhân 😅 con tai nghe sony bluetooth 3 gần 3 củ thì tự ngắt bluetooth, còn con tai tầu 300k nhưng bluetooth 5 thì căng đét, tóm lại là thiết bị bluetooth cũ bị úp sọt
Lee92
TÍCH CỰC
4 năm
Con X mình ko bị hiện tượng này. Kết nối nhạc lên ầm ầm.
Rétore update qua iTunes
Felicidad
TÍCH CỰC
4 năm
Chay lai fw bang itunes thử xem sao ạ máy e 11 pmax và 7 không bi.
Con IP X của tôi cũng bị lỗi Bluetooth. Đã chạy lai fw bang itunes cũng không được. Nân cấp lên giờ không xuống được chán vđ
Felicidad
TÍCH CỰC
4 năm
@minhdoanngọc Bác lên ios 13.4 chính thức đi xem hết ko ạ
@minhdoanngọc Mình đã tìm ra nguyên nhân 😅 con tai nghe sony bluetooth 3 gần 3 củ thì tự ngắt bluetooth, còn con tai tầu 300k nhưng bluetooth 5 thì căng đét, tóm lại là thiết bị bluetooth cũ bị úp sọt
Em dùng xsm sau đó kết nối loa bluetooth hay tai nghe bluetooth thì đều chập chờn, nếu phát âm thanh thì chỉ nghe được 1s rồi tự ngắt còn không phát âm thanh thì không bị ngắt kết nối bluetooth. Mng cho em hỏi lỗi do phần cứng hay phần mềm ạ vì em cập nhật 13.4 bị lỗi mới update lên ios 14 mà cũng vẫn không fix đc lỗi 😔((
romany123
TÍCH CỰC
4 năm
@mthaolinhh bạn restore sạch sẽ lại qua itunes nhé, xong đừng backup dữ liệu vội mà thử luôn xem có bị không.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019