Anh em còn giữ điện thoại cũ, khi đã mua điện thoại mới không?

Mấy nay ở nhà mùa dịch, dọn dẹp mới thấy mấy cái điện thoại cũ mình còn giữ đến tận bây giờ.

Điện thoại cũ nào có cột mốc quan trọng mình đều giữ lại làm kỉ niệm. Điện thoại đầu tiên chụp hình được và cảm ứng chạm cây bút Tía mua cho, mình giữ lại. Điện thoại lần đầu dùng tiền lãnh học bỗng năm nhất đại học 500k để mua, giữ lại luôn. Điện thoại iPhone 5S lúc tốt nghiệp Đại Học Tía Má tặng làm quà giữ tới giờ 😆

Còn mấy cái điện thoại sau này mình không giữ nữa, mà bán lại hoặc đưa người thân dùng. Còn anh em thì sao? Thảo luận cùng nhau dưới bình luận nha! 😉
30
226
Anh còn cây moto V3 bỏ quên lâu quá. Bữa mở tủ ra nó bị hư bà luôn rồi. Mấy dt Nokia xưa lớp hết tiền bán, lớp đổi dt nên k có giữ cây nào.
2
lahmpro
ĐẠI BÀNG
Đúng chất gao hồng samsung
2
cho e vợ hết 😆
2
danglectm
TÍCH CỰC
Hơm dùng được thì giữ, dùng được thì tặng người thân nếu họ thích 😃
2
Mình giữ lại
1
Giàu thì giữ, mình thì bán sạch
1
Mình giữ lại và vẫn dùng. Ba mẹ thì mua con mới cho xài chứ mình toàn xài second hand không à
1
Còn giữ nhiều lắm, đa số là Nokia với BB, nhưng thỉnh thoảng vợ mình dọn nhà là y như rằng mất tiêu vài cái, hoặc là bị quăng cho bọn trẻ con làm đồ chơi 😆
1
Còn lên nguồn ko em? 😆
1
vagabond151
TÍCH CỰC
Có cả đống luôn
1
Mr. ĐG0701
CAO CẤP
Mình vẫn giữ vài chiếc máy Nokia cổ. Còn smartphone thì sau khi mua máy mới đều cho người thân những chiếc máy cũ 😁
1
Mình vẫn còn giữ vài cái kỷ niệm😄😄😄
1
Thay vì giữ đt em có thể giữ trái tim a mà
1
0
duaxiem
CAO CẤP
Mod giàu tình cảm quá.
0
Mình dùng đến khi nó hỏng ko dùng được nữa là bỏ luôn.
0
Mình cũng từng mua con ss giống của mod nhưng màu trắng. Lúc đó khá hot
0
Không nhé, bán cũ mới có tiền mua típ
0
đang tải ...
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019