Anh em cùng chia sẻ wallpaper cho Storm 1 360x480 nào ....!

linhnhim
27/5/2010 8:9Phản hồi: 14
Anh em cùng chia sẻ wallpaper cho Storm 1 360x480 nào ....!
tình hình là em thấy box Storm mình ít topic chia sẻ hình nền quá.em cũng mới chuyển sang dùng Storm được hơn 1 tháng,mới tham gia box mình 1time nhưng qua các topic em thấy mọi người sống vui vẻ&tình nghĩa quá😃
em lập thread này để a e vào giao lưu chia sẻ những hình nền đẹp&độc đáo để chiếc storm iu quí của chúng ta đc thay đổi nhiều bộ cánh mới hơn.
trước hết là 1 số wall trong máy của em ạ :

trên đây là 1 số wall e sưu tầm trên các diễn đàn,có 1 vài wall chỉ là 320x480 thôi,nhưng khi set làm background cho storm các bác zoom lên chút xíu cho vừa màn hình là ok thôi ạ 😃
các bác chia sẻ cùng em nhá ....! ;)
14 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Thật tuyệt khi có những thành viên sẵn sàng chia sẻ như bạn!

Mình xin có 1 góp ý nhỏ: Bạn có thể chia thành các "chủ đề wallpaper" khi up để mọi người nếu thích thì dễ tìm kiếm vào load về. Ví dụ như: thiên nhiên, cây cảnh, thể thao, động vật, ô tô, hình công nghệ, animate,....

Cheer...
a e chia sẻ bao nhiêu các bản rom tốt,các phần mềm,game hay,theme đẹp rồi,mấy pic của e có đáng gì đâu bác 😃.
e xin ghi nhận góp ý của bác,có thể chia thành các chủ đề như vậy là quá hay rồi 😃
tuy nhiên Storm của a e ta cỡ màn hình khá là đặc biệt nên tìm wall cho em nó cũng ko phải dễ dàng với lại a e mỗi người 1 phong cách,bản thân em khoái những wall fong cách lạ lạ 1 chút nên em nhấn mạnh yếu tố ĐẸP,LẠ&ĐỘC ĐÁO,e nghĩ tự mỗi người sẽ tạo ra 1 chủ đề riêng mang phong cách của riêng mình mà ko phải phụ thuộc vào các chủ đề bác ah😁
ko thấy bác nào chia sẻ thêm pic ạ? 😔 thế để em up tiếp vậy 😁

khuyến mãi thêm ảnh Messi cho các bác,em ko thích messi lắm nhưng phải công nhận cái ảnh này của nó đẹp thật:

bác nào có ảnh của Becks up lên cho a e với nhá :furious:
Thể theo yêu cầu của các bạn, mình up tất cả những hình đẹp nhất của mình để share cho mọi người theo link sau:

http://www.mediafire.com/?ytzcn3z3own#1
arclex
ĐẠI BÀNG
14 năm
có thêm vài wallpapers tặng các bác đây

wow box ảnh ngày càng xôm tụ rồi,a e ơi up tiếp nào ....! máy em vừa phải cài lại win nên mất nhiều ảnh đẹp ... ,sẽ sưu tầm tiếp & up lên thêm ạ 😃
tiếp tục update wall cho a e lựa chọn ạ,thích hình nào các bác chuột phải rồi save as lại nhé :

please click... ....! 😃
updating....

thanks nếu bạn thấy bài viết có ích ạ 😃
tiếp tục update,hình như ko ai quan tâm topic này thì fải 😔

...........................................................
chà chà.. nhiều cái đẹp lắm !
chỉ tiếc là nhét vào màn hình của mình ko vừa 😁
? cỡ ảnh chuẩn cho Storm mà bác?bác ko dùng storm ạ?
plsgvn
ĐẠI BÀNG
14 năm
Hình nền đẹp lắm.
Cảm ơn bạn hiền.
(Bạn có tham gia Hoi Storm Ha Noi ?)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095