[Ảnh ô tô] Những tấm ảnh chụp ô tô đẹp nhất của Simon Richter

levuongthinh
19/6/2013 2:57Phản hồi: 29
[Ảnh ô tô] Những tấm ảnh chụp ô tô đẹp nhất của Simon Richter

Simon Richter là một tay máy chuyên chụp ô tô và cũng khá có tiếng tăm trong giới này. Mới đây anh đã chia sẻ với GTSpirit một số hình ảnh tốt nhất của anh chụp cả xe thể thao và xe cổ. Trong bộ ảnh này sẽ có sự hiện diện của những mẫu xe độc đáo như Ferrari 575M, người tiền nhiệm của Ferrari 599 và kẻ kế nhiệm Ferrari 550 Maranello với những nâng cấp từ Pininfarina, và kế bên nó là chiếc Ferrari California. Ngoài ra còn có những chiếc Corvette C3s, BMW E46M3 CSL, Wiesmann roadster và Coupe, Ford Mustang và cả một chiếc Eleanor. Cuối cùng là một chiếc Jaguar E-Type màu đỏ mà giới mê xe cổ rất yêu thích.

29 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

nhìn thì thèm nhưng k có $ 😁
Lại là xe đẹp 😔
betiteo
ĐẠI BÀNG
11 năm
thấy thiếu mấy chiếc lambor 😁
P/s: tại e thích bò
@betiteo Bò nè uploadfromtaptalk1371664163350.jpg uploadfromtaptalk1371664193688.jpg uploadfromtaptalk1371664240579.jpg uploadfromtaptalk1371664314667.jpg :p:p:D

gửi từ HTC One M7 của vợ gã hàng xóm
những bức ảnh đẹp nhất khi chụp về ô tô, hay là những bức ảnh chụp về những chiếc ô tô đẹp nhất? Có lẽ là cả hai. 😃
càng nhìn xe hơi càng thèm, càng thèm thì lại càng buồn vì thuế... haizzz... 😕
victorjr
ĐẠI BÀNG
11 năm
làm sao chụp như tấm BMW đang chạy mà vẫn nét như vậy ta ?? bác nào biết k ạ ???
oichaooi
TÍCH CỰC
11 năm
@victorjr với góc máy này, chắc là 2 chiếc chạy giữ khoảng cách với nhau,focus vô xe, phơi sáng nhẹ
@victorjr
Ngồi sau xe khác, lấy nét Spot, khóa nét rồi bấm bác ạ.
snvn
TÍCH CỰC
11 năm
@victorjr em nghĩ là phơi thôi bác ạ, phơi tầm 5s, 2s đầu thì cho xe đứng tại chỗ, 3s sau thì xe chạy :3
alexzai
TÍCH CỰC
11 năm
BMW M3 vẫn là mẫu m thích nhất,trên kia còn có Z4 một mẫu cực kì sexy
razormeback
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái hình trên cùng có tiêu đề: "Mercedes khiêu chiến ở đại bản doang BMW"
DragonVct
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ko có xe hơi em chụp xe máy! 😁
by N8.

deep_blue_v
ĐẠI BÀNG
11 năm

Rigshot - học được từ ông anh 😁 Có nghĩa pác kiếm cái gì cố định máy ảnh cùng chung với xe và dùng remote bấm. Tốc độ của xe phải chậm cỡ 10km/h thôi
victorjr
ĐẠI BÀNG
11 năm
@deep_blue_v hình kia em k thấy nó có gắn cái gì vào xe hết cả, dự là có 1 chiếc bán tải rồi ngồi trên đó bấm :D
@victorjr
Thiếu xe bò.
linhgenius
ĐẠI BÀNG
11 năm
bực mình cái tính năng photo thật, chẳng mấy khi load được cả, refresh mỏi cả tay, mình dùng chrome, có bác nào bị giống mình không
@linhgenius e cũng bị vậy bác ơi. F5 2 3 lần mới xem dc
Không thấy hình!
hipcongtu
ĐẠI BÀNG
11 năm
kết nhất mấy e mustang đặc biệt em Gt-500 eleanor của cage trong gone in sixty second. ước mơ của đời e. mang dc e nó về thì độ chất hơn cả mấy e siêu xe :v
allin0n3
TÍCH CỰC
11 năm
đẹp quá, đúng là toàn những tấm để đời, mà ảnh đẹp đi cùng vs toàn xe đẹp ko à, chả thấy con xe nào xấu cả 😕
PS: dạo này box ô tô của tinhte xôm ghê, mình rất thích điều này, chứ điện thoại máy tính bảng rồi máy ảnh các kiểu riết cũng nhàm :p

like vì luôn bị y chang các bác :eek:
mình nói thật chứ những tấm ảnh này nếu so với các automobile photographer khác thì...rất bình thường
willxlazy
TÍCH CỰC
11 năm
THẰNG CHA NÀY CHỤP ĐẸP THÂT 😃😃
đẹp thật nhỉ
Xe đẹp nên chụp hiêu cũng thấy đẹp
;)

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM