Ảnh phụ kiện từ Amazon xác nhận thiết kế của Nokia Lumia 928

bk9sw
10/4/2013 4:32Phản hồi: 150
Ảnh phụ kiện từ Amazon xác nhận thiết kế của Nokia Lumia 928

Trong những ngày gần đây, thông tin rò rỉ về chiếc điện thoại được cho là Nokia Lumia 928 dành cho nhà mạng Verizon đang xuất hiện ngày một nhiều hơn. Hôm nay, hình ảnh về các phụ kiện cho Lumia 928 trên Amazon đã phần nào xác nhận thiết kế của chiếc máy này.

Trong hình là bộ vỏ bảo vệ cho Lumia 928 và một miếng dán màn hình. Nhờ được "ướm" vào một chiếc Lumia 920 nên chúng ta có thể thấy rõ những khác biệt về thiết kế của Lumia 928, đặc biệt là mặt sau. Theo hình ảnh rò rỉ hồi tuần trước, Lumia 928 sẽ sử dụng đèn Flash Xenon thay cho đèn LED. Vì vậy, tại khu vực gần camera chính, phần khoét cho đèn Flash cũng dài hơn và phần khoét để lộ miếng kim loại bọc ngoài ống kính cũng lớn hơn so với Lumia 920. Ngay phía trên phần khoét đèn Flash là một lỗ nhỏ, đây có thể là mic phụ của máy. Thêm vào đó, ngay phía dưới là một khoảng trống lớn tương ứng với loa của Lumia 928, khác với thiết kế loa nằm trên cạnh dưới, 2 bên cổng microUSB như trên Lumia 920.

Thông tin rò rỉ trước đây cho biết Lumia 928 sẽ mỏng hơn Lumia 920 một chút, sử dụng công nghệ màn hình OLED, và cấu hình vẫn tương tự người tiền nhiệm. Hy vọng chúng ta sẽ sớm được diện kiến sản phẩm này vào ngày 15/5 tới theo tin đồn.

Theo: WPCentral
150 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anderson13
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sau vụ Lop ném điện thoại nên có ác cảm với Nokia. Hành động của Lop phản cảm thật.
@Anderson13 Em cũng đánh giá đây là hành động của trẻ trâu bác ạ! :eek:
@Anderson13 bác này là ifan chứ gì ;))
@Anderson13 Xem lại video đi bạn, hành động đó mà gọi là ném điện thoại à!
Toàn a dua theo.
@Anderson13 đó ko phải là ném mà hành động đó của elop là cầm chiếc iphone đó đặt xuống bàn hay gì đó chứ ko phải ném như những bài báo viết đâu.và ý nghĩa của hành động đó như 1 thông điệp rằng hãy gạt và quên iphone đi tôi sẽ đưa cho ông 1 chiếc đt nokia mà cụ thể là 1 chiếc lumia thật sự hữu ích và tiện ích hơn nhiều.
928 mà lên 4 nhân full HD thì ngon 😁
@saobang3886 cái đó chắc phải tới con lumia 1k lận
@saobang3886 WP sắp hỗ trợ màn hình Full HD rồi mà bác :D
@Cutivelang rồi nó lên 4 nhân thì ngồi đó mà nói là xu thê :v
@saobang3886 Bác CEO của Nokia đã bắt tay với Microsoft và thề là ko tham gia chạy đua cấu hình với google & apple rồi bác ơi 😃
bossnabito
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nhìn hầm hố quá ! Đẹp và chất thật.
caphi
TÍCH CỰC
11 năm
@bossnabito Y chang nhau, chẳng có gì khác biết 3 năm qua của Nokia. Còn tệ hơn RIM
Phụ kiện đẹp!
hic...lumia 920 white của mình....
ôi dào
920 em còn k có
đang kiếm 900
nhìn chỉ thêm thèm
@Mr Sức Khỏe em chẳng quan tâm đến wdp đâu ạ
tại cái thiết kế nó đẹp và con gà mái của em nó thích
em trước nay chỉ dùng symbian, và em đang dùng 808, vì hdh này rất tốt và dễ sử dụng, hoạt động tốt với máy cấu hình thấp và những ứng dụng cơ bản, trừ cái facebook chết tiệt của symbian
@boy_song_dep_thoi_roi tại nó đẹp và giờ mua lại bh tâm 8 tháng có 5 tr hoặc hơn chút, em thì w7 hay w8 thì em cũng có biết nó khác nhau thế nào đâu ạ
hình như cái icon w8 bé hơn và xếp dc nhiều hình hơn thôi ạ.
leecom
ĐẠI BÀNG
11 năm
@nguyenthanhhieuthanson Nó khác nhau nhiều bác ơi! WP8 được hỗ trợ tốt hơn nhiều, phần mềm update liên tục, còn WP7 giờ ít đi rùi, vì ko phải là chiến lược lâu dài nữa
@nguyenthanhhieuthanson wp8 mới hơn nên nhiều chức năng hơn chứ ( có tiếng việt, tùy biến cao hơn, thông báo mới...) và quan trọng nhất là có thể nâng cấp lên wp mới hơn cũng như ko sợ mấy cái ứng dụng bỏ rơi trong khoảng vài năm nữa.
chỉ là bản f5 của lu920, ko nhiều đột phá lắm 😃
chỉ thêm dc đèn led và màn hình khác chút
@caoboitexas97 Bản nâng cấp nhẹ của lumia 920 thôi mà:p
d7293
CAO CẤP
11 năm
@caoboitexas97 Vậy bạn muốn thế nào?, Màn hình dài ra hay là 4 góc bo tròn....
@d7293 Mình chỉ nhận xét vậy thuo chứ có mún j đâu
daomaust
ĐẠI BÀNG
11 năm
Ngon, Nokia đang có một bước đi mới, hóng xem ra sao cái đã
Qua ddep
mrHz
CAO CẤP
11 năm
Xem Lumia mà lòng nhớ HTC One...
@Mr HUzG HTC xa xút wa....hóng con one
tjeuboj
ĐẠI BÀNG
11 năm
đẹp đấy
Công việc tiếp theo của nokia để chiếm lĩnh thị trường VN là làm giùm em cái khóa xoay màn hình, làm bộ gõ telex :p
hieutao
ĐẠI BÀNG
11 năm
@officialnguyen bạn có sao không thế, không biết đâu là đt và máy tính bảng à?
hieutao
ĐẠI BÀNG
11 năm
@snvn wp có ứng dung Orientation Lock khóa xoay màn hình mà :D
@hieutao Windows Phone 8 có đâu? :eek:
@hieutao Sorry nhé, bạn nên theo dõi câu chuyện này từ đầu để hiểu ý mình muốn nói gì nhé.
Có bác nào tới lúc đó xách về hộ 1 con ko nhỉ. Đang thèm quá !
Bác nào có kn mua máy Verizon em hỏi cái: lúc mua xin code nó lun dc ko nhỉ hay phải đợi như thằng at&t
nexus 5 don gian ma dep😃
😔
đẹp quá nhưng nokia chon WP theo ý kiến chủ quan của em là sai lầm lớn
S777
TÍCH CỰC
11 năm
@ngaanh87 Nokia mà xài IOS là đỉnh
@ngaanh87 mình lại thấy nokia đang tạo cho người dùng nhìu lựa chọn hơn đấy chứ... rồi từ từ wp sẽ tốt lên cũng như lúc an-roi mới ra đời thoy
@ngaanh87 còn theo ý kiến chủ quan của em thì lúc trước chọn android sẽ là sai lầm lớn hơn. Lúc đấy đang dặt dẹo mà chơi android thì sao lại được với Sam,sony,htc đang mạnh, may vớ đc wp nên mới đc Microsoft cho tiền mà vực lại chứ 😃
@Elnino612 em nói dơn cử nokia o việt nam rất nooif đòng cối đá nếu chạy androi dễ dùng sẽ nhiều nguoi mua chu wp dùng khó thanh niên còn ngại dùng nữa là nguoi trung tuoi
@ngaanh87 ko sai lầm đâu bạn vì bây giờ nhắc đến wp là Nokia lumia sẽ được nhắc đến đầu tiên và cũng là nhiều nhất nhưng nếu theo Android thì sẽ ko đc như vậy vì rất khó để làm nổi lên giữa 1rừng các nhà sx đt dùng Android
Ủng hộ Nokia. Ủng hộ Lumia. Ủng hộ Obama. Cơ mà thiếu Đô la 😁
Nói chung anti Nokia đa phần là xài HTC với SS vì sợ Nokia mà sống lại thì lại rơi xuống bét bảng. Không biết có phải vậy không ^^
J_Tuan
CAO CẤP
11 năm
@archi-T Ồi xời nó đã chết đâu mà cần ông mong sống lại. :p
Cứ ôm Sung và HTC của ông đi. No nó vẫn sống, ra sản phẩm đều đều là dc.
@J_Tuan chỉ là lép vế tí ở smartphone thôi chứ dt phổ thông thì ai chả muốn mua nokia cho bền e cũng thích nokia nhưng mỗi tội không thích wp8
@J_Tuan chắc nó k biết HTC cũng đang ngắc ngoải ...=))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019