Anker ra mắt cục sạc dự phòng mới: nhỏ gọn, dung lượng 24.000mAh, có màn hình, sạc nhanh 140W…

vn_ninja
13/8/2022 15:24Phản hồi: 78
Anker ra mắt cục sạc dự phòng mới: nhỏ gọn, dung lượng 24.000mAh, có màn hình, sạc nhanh 140W…
Anker vừa trình làng một cục sạc dự phòng mới có tên là PowerCore 24K với những điểm nổi bật bao gồm dung lượng pin lên đến 24.000mAh trong một thiết kế nhỏ gọn nhờ công nghệ GaN 3, có màn hình hiển thị thông tin và hỗ trợ giao thức Power Delivery 3.1 có thể sạc vào/ra với công suất 140W thông qua cổng USB-C.

Anker PowerCore 24K có 3 cổng với 2 cổng USB-C có công suất sạc tối đa 140W cho mỗi cổng và 1 cổng USB-A với công suất 18W. Cục sạc mới được chế tạo dựa trên công nghệ GaN 3 được triển khai trong các bộ sạc GaNPrime gần đây của Anker, giúp mang lại khả năng chuyển đổi AC-DC hiệu quả hơn, công suất đầu ra cao hơn cũng như cung cấp một thiết bị nhỏ gọn và có hiệu quả nhiệt tốt.

Thiết bị có kích thước là 155.7 × 54.6 × 49.5mm và trọng lượng 630g. Dung lượng 24.000mAh cho phép sạc 4,9 lần iPhone 13, 4,5 lần Galaxy S22 và 1,3 lần MacBook Air M1.

PowerCore 24K còn có một màn hình kỹ thuật số để hiển thị các thông tin như mức công suất sạc cho mỗi cổng, dung lượng pin còn lại và thời gian sạc đầy lại. Anker nói rằng màn hình này chỉ nên được sử dụng khi cần thiết để tiết kiệm pin của cục sạc.

PowerCore 24K hiện đang được bán trên trang chủ của Anker và Amazon với giá 149,99 USD, không bao gồm cốc sạc và cáp USB-C. Thiết bị yêu cầu cốc sạc hỗ trợ PD 3.1 và cáp USB-C tương thích để đạt được công suất sạc tối đa 140W.

Theo: Gizmochina, Anker
78 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Nhìn xịn sò quá. 140W quá khủng 😳😳
baden009
TÍCH CỰC
2 năm
Xịn thật, bên mỹ nói gì thì nói anker vẫn là lựa chọn hàng đầu về pin dự phòng
ᴸᵒᶜ
ĐẠI BÀNG
2 năm
Giá hơi cao. Đợi xuống 1,5tr sẽ thay thế em 15k mAh cùng hãng đang xài.
@ᴸᵒᶜ Ko có giá 1tr5 đâu bạn. Giờ có sale 50% cũng hơn 1tr5 rồi
ᴸᵒᶜ
ĐẠI BÀNG
2 năm
@chavalier Chắc phải săn sale thôi bro ạ. Nói chung giá sale cứ giao động từ 1tr5 tới 1tr7 là múc liền.
HTom&Jerry
ĐẠI BÀNG
2 năm
Xịn quá. Xem xét mua em này
akira6789
TÍCH CỰC
2 năm
Mấy cục này đi máy bay dc ko nhỉ
@nguoila224 Mình viết nhầm
@chavalier cục của mình 26k lên máy bay được, quan trọng trên cục pin có ghi safe air ko
@chanvan1611 Bác xài cục gì thế chia sẻ với
@chavalier storm 2 liquid, đã có bài review trên tinhte
kiendt1973
ĐẠI BÀNG
2 năm
Anker ra mắt cục sạc dự phòng mới: nhỏ gọn, dung lượng 24.000mAh, có màn hình, sạc nhanh 140WP:
"PowerCore 24K hiện đang được bán trên trang chủ của Anker và Amazon với giá 149,99 USD, không bao gồm cục sạc và cáp USB-C. Thiết bị yêu cầu cục sạc hỗ trợ PD 3.1 và cáp USB-C tương tích để đạt được công suất sạc tối đa 140W"

Chắc có tí nhầm chứ ko thì nó bán vỏ ko mà đắt thế?
Hun cái nè
@kiendt1973 ko bao gồm cục nguồn còn cục pin vẫn có 😂
@kiendt1973 "không bao gồm cục sac" có nghĩa là không có con cóc PD 3.1 đi kèm để sạc in put cho cục dự phòng đấy, nếu không mua thêm bạn phải dùng mấy con cóc samsung oppo iphone để sạc vài ngày mới đầy cục 24k này 😆
S.O.J
CAO CẤP
2 năm
@kiendt1973 Ý là trong hộp chỉ có cục sạc dự phòng, ko có cục sạc hay cáp đi kèm 😁
@kiendt1973 Mình sửa lại thành "cốc sạc" cho dễ hiểu nhé 😃
hai tmt
TÍCH CỰC
2 năm
Nhỏ ,gọn nhưng giá còn hơi cao...
Nhìn xịn ghê
Haiminh0912
ĐẠI BÀNG
2 năm
Lúc trước tin tưởng Anker lắm, nhưng sau khi đổi bảo hành 2 cục thì giờ cạch luôn, dùng mới được mấy tháng 2 cổng USB-A hỏng, chỉ còn dùng được duy nhất 1 cổng C
pikupi
TÍCH CỰC
2 năm
rẻ hơn storm 2, nhưng mà là mình sẽ ráng múc storm 2 nhìn ngầu hơn :v mấy hình minh hoạ luôn làm in cái màn led nhìn mịn, thực tế thì rỗ, màu sắc chưa chắc đẹp, đúng là hình quảng cáo.
ndthuanx
TÍCH CỰC
2 năm
0 thấy trọng lượng
@ndthuanx Mình mới thêm vào nhé. Kích thước là 155.7 × 54.6 × 49.5mm, trọng lượng 630g
Giá cao mà ko kèm cục sạc và cáp, 2 cái này lại phải là loại mới khó tìm
S.O.J
CAO CẤP
2 năm
@asterix0108 Kèm 2 cái này vô giá còn cao hơn nựa 😁
@S.O.J Lại được tiếng bảo vệ môi trường đó hả
Đối vs ng tiêu tiền ngoại tệ như usd, er thì giá ko cao
Đối vs ng tiêu VND, không dư giả như e thì e sẽ tìm đến xiaomi, baseus ..
Techsavvy20
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Trần Xuân Tiệp Rvpower xịn
@Techsavvy20 Ravpower vn bán chính hãng ở đâu bác nhỉ?
Techsavvy20
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Dantalian An Tiến bạn nhé, hàng tốt
Dương 1H
TÍCH CỰC
2 năm
Ae tư vấn cho quả dự phòng nào ngon bổ rẻ với :3
@Dương 1H xiaomi, ngon-bổ-ko rẻ thì dùng anker
@Dương 1H Đang dùng RavPower 20.000 mAh, 65w. Đủ dùng, giá tầm 7-800k.
Dương 1H
TÍCH CỰC
2 năm
@vu_the_hai_hp Xin hỏi bác dung lượng thực dụng là nhiêu mAh?
@Dương 1H Cái này mình không rõ. Thấy thông số ghi là 20k mAh thôi.
162910658
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chưa tìm thấy cục sạc 3.1 140w nào cả. Thấy mỗi cọng cáp
S.O.J
CAO CẤP
2 năm
Ghê, Anker công nhận làm mấy sản phẩm đã thật 😁
Ko biết mấy bác sao chứ em dùng Anker thấy ko bền bằng Xiaomi. Đặc biệt là cáp
nhìn cũng đẹp phết, lâu lắm rồi mới thấy có sự thay đổi trong thiết kế các cục pin dự phòng sau mấy cái startup pin storm, hi vọng sớm bão hòa để giảm giá thành

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019