Apple phát hành bản cập nhật beta thứ 2 cho iOS 16.6, iPadOS 16.6, macOS 13.5 Ventura,...

Hoàng Hải.
31/5/2023 17:32Phản hồi: 59
Apple phát hành bản cập nhật beta thứ 2 cho iOS 16.6, iPadOS 16.6, macOS 13.5 Ventura,...
Apple đã tiếp tục phản hành bản beta thứ 2 cho các hệ điều hành của họ sau khoảng chưa đầy 2 tuần. Đối với bản iOS thử nghiệm 16.6 thứ 2 này, nó sẽ có build number là 20G5037d (bản đầu là 20G5026e)

Chi tiết bên trong của các bản beta này vẫn chưa rõ là gì nhưng sẽ có thêm thông tin cho các bên phát triển phần mềm và các tính năng tương tác với OS.

Không chỉ có iOS, anh em còn có bản beta 2 cho:
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

android thì hóng chứ ios thì chỉ mong nó đừng update nhiều. mỗi lần update thì lại đẻ ra 1 đống lỗi 😆
@AZwarrior Bớt coi TikTok lại. Lỗi số ít nhưng do iPhone nổi tiếng quá mấy thằng TikToker giật tít
@alphi Dynamic Island bị kẹt ở bên phải màn hình, wifi/di động liên tục mất kết nối, face ID bị trục trặc và không hoạt động khi mở khóa điện thoại hoặc sử dụng apple pay, v.v.

bản 16.6 bên nc ngoài đang kêu đây nhé , nói chung mình bán iphone mình biết mà bạn
các cái lỗi này có máy bị máy không chứ k phải bị hết
@Apple2612 ko lỗi thì nó update làm mịa gì? mỗi lần update fix lỗi nó đều thông báo bản thông tin fix lỗi mà? hỏi trả treo ngớ ngẩn
https://dienthoaigiakho.vn/tin-cong-nghe/loi-thuong-gap-tren-ios-16/
namsla
TÍCH CỰC
10 tháng
@deobiet_1996 mình thì bị di động, ức chế kinh 14prm từ bane 16.4-16.5 là bị
bongngo
ĐẠI BÀNG
một năm
Đợi tuần sau lên 17 1 thể
Hóng. iOS càng lên càng ngon, quá đã
alphi
TÍCH CỰC
một năm
@deobiet_1996 Bên nước ngoài thì kệ nó. Khi nào máy bác trai nghiệm hàng ngày mới vấn đề
@alphi mình làm bảo hành cho apple mình biết bạn cần bằng chứng thì mình show , còn mình nói iphone kể cả 14 14 pro max cực nhiều lỗi 😃 mà đa số toàn lỗi vớ vẩn
alphi
TÍCH CỰC
một năm
@deobiet_1996 Dốt. Làm bh thì tiếp xúc nhiều máy thì thấy lỗi nhiều là đúng rồi. Bao nhiêu tập trung về đó. Bạn bh tất cả các hãng ko. Nếu làm 1 lúc 10 hãng mà ip lỗi nhiều hơn lúc đó mới nói
@alphi mình làm samsung với iphone luôn bạn , tần suất iphone lỗi nhiều hơn bạn nhé , samsung thì toàn lỗi nặng lỗi phần cứng luôn nhưng bảo hành ttbh ở Việt Nam nhiều bh khá nhanh chỉ vài ngày còn iphone thì toàn lỗi vớ vẩn nhưng ảnh hưởng nhiều đến sử dụng hàng ngày bảo hành thì khá đâu , thẩm định + bảo hành khéo phải kéo dài đến hàng tháng còn khó chịu hơn máy samsung
Anh em 16.5 còn khóc không?
16.5 có hơn 16.4.1 ko?
@minhtuan7610 Hơn đấy. Mình lên 16.5 thấy ổn nhất rồi.
@minhtuan7610 hơn vào mắt, mới ra thì review 16.5 pin tốt này nọ, xong được dăm ba ngày lại gào khóc 16.5 gây sụt pin bất thường 😆) mình xài 16.4.1 thấy tốt cho các đời máy từ XR đến 14, nên mình khóa update lại ở 16.4.1 luôn rồi 😁
@nhatlongvn tốt khỉ gì, càng lên càng xu. ở yên là tốt nhất
Đợi iOS 17 chứ ít khi mình lên Beta lắm
@MAVISTA Tận tháng 9 10 mới chính thức còn lâu lắm
Đang ổn định không dại lên
Cười vô mặt
@Cheuhyakuroku nó tự up qa đêm kk
HMTính
ĐẠI BÀNG
một năm
Đợi 17 lên thẳng luôn nhé 😁
Tikktok
ĐẠI BÀNG
một năm
Bản chính mình còn đợi người khác làm chuột bạch chứ nói gì bê tha 😁
esken
ĐẠI BÀNG
một năm
Đang mở camera ổn trên XR của bản 16.5, méo lên tiếp kkkkk
Hôm nay thấy có 16.5.1 cho Apple Watch
Ko có ai hỏi có hao pin ko hà🤣
lâu rồi thả auto, lên hay ko tuỳ duyên cái iPhone cũng chả quan tâm nữa, thấy up hay ko cũng dậy ah.
Cười vô mặt
Màu vàng nhẹ đẹp ghê 😆
Ios cập nhật nhiều vãi cc, chê android lắm vào đm cập nhật nhiều như chuột đẻ mà lỗi nhiều vãi cc luôn ấy, tụi ios lỡ bú c timcook nên khen lấy khen để
Chỉ lên khi chính thức. 16.5 lên ngon lành
yunpino
ĐẠI BÀNG
một năm
16.5 14pm LLA lên nóng máy và tuột pin nhanh quá. Cứ mỗi lần mở máy lên là thấy tuột 1% . Dù RS dòng 2 rồi
đã lên theo profile của developer, ko có cảm nhận gì mỗi tội lên thì pin tụt ầm ầm 😁

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019