AT&T giới thiệu Samsung Rugby Smart, điện thoại chống nước, chống bụi

vuhai6
24/2/2012 13:40Phản hồi: 91
AT&T giới thiệu Samsung Rugby Smart, điện thoại chống nước, chống bụi

AT&T vừa qua đã cùng với Samsung giới thiệu chiếc điện thoại chống nước, chống bụi và chống va đập mới nhất của mình với tên gọi Rugby Smart. Với mục tiêu nhắm đến những khách hàng cần một chiếc điện thoại bền bỉ và đầy đủ tính năng, Samsung Rugby Smart được trang bị hệ điều hành Android 2.3 Gingerbread với khả năng chống nước ở độ sâu 1m và thời gian ngâm lên đến 30 phút. Ngoài ra máy có màn hình kích thước 3.7 inch công nghệ Super AMOLED với độ phân giải 800x480, pin dung lượng 1650mAh. Chi tiết về cấu hình bên trong lại không được AT&T và Samsung cung cấp. Rugby Smart sẽ bắt đầu được bán vào ngày 4 tháng 3 tới đây với giá 99$ kèm hợp đồng 2 năm.

Thông tin cấu hình:

• Mạng: GSM, EDGE, UMTS, HSPA+ (4G)
  • Hệ điều hành: Android 2.3 Gingerbread
  • Màn hình: 3.7 inch 800x480 Super AMOLED
  • Bộ nhớ trong: 4GB
  • Kích thước: 122.4mm x 65.9mm x 12.19mm
  • Khối lượng: 119 gr
  • Camera: 5MP flash auto focus; camera trước 1.3 MP;
  • Pin dung lượng: 1650 mAh

Nguồn: BGR
91 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

vinhpz0
ĐẠI BÀNG
12 năm
Nhìn thấy xấu quá! Xấu hơn Defy
chuẩn ....................................
Linhbi001
ĐẠI BÀNG
12 năm
Cũng được, nhưng cũng ko chu ý lắm. Mấy dt khác mua vỏ về cũng chống nước, chống va đập được
Và bộ vỏ chắc cũng có giá tầm $99, bằng giá với cái máy này:cold:
Mà Samsung cứ ra điện thoại mới như gà đẻ trứng, chóng hết cả mặt @@
case nào chống đập, chống ngâm nước được thế chỉ mình với 😃 chỉ cần mua cái case về lắp vào mà ngâm nước được thì chẳng có đt bị vô nước mà phải bảo hành 😃 nghĩ kĩ trước khi phát biểu nha bạn 😃
Linhbi001
ĐẠI BÀNG
12 năm
Oh, có đấy bạn. Nhưng hơi mắc xíu thôi. Bạn lên google search là ra.
Nhìn là bít trâu bò rùi. mà hơi xấu xíu :yellowcarded:
hấp dẫn, hàng này về VN ko biết còn bao nhiêu đây ? thích máy này, nhìn nam tính, lại trâu bò. Có người nói máy khác mua vỏ thì cũng chống va đập, nước nhưng theo mình thì khó có khả năng đó, nếu dễ thì ng ta ko ra sản phẩm này làm gì, 30 phút dưới nước ko biết nhà sản xuất vỏ đó bán cái vỏ giá bao nhiêu nhỉ ?
Qmax
ĐẠI BÀNG
12 năm
kiểu dáng em này không có gì đặc biệt xấu hơn defy nhiều
E này về vn thì mấy ngìn nhỉ
Phải công nhận là DEFY của motorola đẹp và gọn gàng hơn, nhìn em samsung này dị ứng 4 cái nút menu quá 😔
mình thích những con thế này....tính hay bực nên chọi lung tung 😁
Nhìn quái vật quá :cold: .
duylinh9
ĐẠI BÀNG
12 năm
người ta bán để hướng đến khách hàng cần một chiếc điện thoại bền bỉ và đầy đủ tính năng.Muốn đẹp vs mỏng thì lại ko có những cái đó.
Điện thoại Android thì chống va đập kiểu j?Lừa tình thì có.Nguyên màn hình cảm ứng mà va đập nhẹ thì thôi rồi,loạn cảm ứng tùm lum nhé.
cảm ứng thì tùy loại bạn ơi, cảm ứng điện dung thì màn hình có độ chống va đập rất cao, cảm ứng điện từ mới dễ loạn, dĩ nhiên ko nói là dùng búa tạ mà đập, rơi rớt bình thường thôi.
Lên YouTube xem ng ta hành con xperia active đi
babyficop
TÍCH CỰC
12 năm
http://m.youtube.com/index?desktop_uri=/&gl=US#/results?q=galaxy s vs hummer
Quan trọng là cái CPU vs GPU thì lại ko cung cấp.chắc cũng phải lõi kép 1.2ghz ;)
JackyDat
TÍCH CỰC
12 năm
Tuyệt đấy nhưng giá chắc chát lắm nhỉ. Cầm em này khỏi lo trời mưa kô có áo mưa hehe.
A ha ,cái này mơi thấy trên VTC2 hôm qua,công nhận trâu bò :hot:
trâu bò , ....................................................
Thử nghiệm nhìn ko thuyết phục lắm
Nhìn ko được bắt mắt lám, tuy nhiên máy chịu va đạp với chống nước thì thế là tốt rồi.
handukims
TÍCH CỰC
12 năm
Vẫn thua Moto Defy . Nhìn thô kệch quá...........................

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019