Bạn cần hỗ trợ về việc viết bài review, chia sẻ lên Tinhte.vn?

Gaohong
16/2/2022 15:30Phản hồi: 50
Bạn cần hỗ trợ về việc viết bài review, chia sẻ lên Tinhte.vn?
Mình tạo bài viết này để nhận các thắc mắc, câu hỏi của các bạn liên quan đến việc viết 1 bài review, chia sẻ lên Tinh tế và sẽ hỗ trợ bạn để hoàn thiện bài viết gọn đẹp hơn. Các tính năng viết bài, bạn đều phải đăng nhập vào tài khoản Tinh tế thì mới thao tác được nhé.

Nhắn tin cho mình hoặc bình luận dưới bài này, mình sẽ phản hồi sớm nhất có thể.

Hi vọng sẽ nhận được thiệt nhiều bài review, chia sẻ trên Tinhte.vn mỗi ngày từ anh em thành viên! 😁

Các câu hỏi thường gặp

• Viết bài review, chia sẻ trên Tinhte.vn thì có nhận được quà tặng gì không?
Nếu tích cực viết bài, anh em sẽ nhận được quà cám ơn từ Tinh tế đó.
Mời bấm xem anh em chia sẻ quà nhận được nè: 1 , 2 , 3 , 4
  • Viết bài dài thì vào đâu?
Cách 1: Viết bài dài về review theo format của Tinhte sẵn có, bấm vào đây
Cách 2: Viết bài dài review, chia sẻ, tâm sự theo formart riêng bạn bấm vào đây , nhớ thêm tag “review” thì bài sẽ ra mục review nhé!
  • Cách chèn ảnh, chèn video, đặt tag, cách hiển thị mục xem nhanh: bấm vào đây xem luôn
  • Các post hình ảnh/ video lên Tinhte Fact?
Phía trên góc trái bấm vào “ Tạo Fact mới” > Chọn ảnh/video cần up > Bấm “Đăng”
50 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Hay quá, giờ ai cũng có thể review chia sẻ rồi
@Hassler Vui mà 😃
Thắc mắc 1 điều: nội dung bài khi xem trên app bị cắt đi rất nhiều, ko hiển thị hết, ko biết do lỗi gì mà nhiều AE đã than phiền nhưng chưa thấy Tinh Tế cải thiện vậy @Duy Luân ? 🙄
PS: chủ thớt chắc hơm muốn share clip mem chia sẻ quà cảm ơn của Tinh Tế như link dưới? 😁
 Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena 

@crazysexycool1981 Thắc mắc về app, bạn liên lạc sang link này nhé
https://tinhte.vn/thread/gop-y-app-tinh-te-8-9-va-moi-hon.3344534/

Góp ý app Tinh tế 8.9 và mới hơn

Mời anh em comment vào đây các góp ý, lỗi, đề xuất tính năng để giúp cải thiện app Tinh tế nhé. Cảm ơn anh em. Khi comment, nhờ anh em cung cấp: Phiên bản app mà anh em đang dùng Tên máy, tên hệ điều hành và phiên bản hệ điều hành (ví dụ: Galaxy…
tinhte.vn
Có nhiều thứ muốn chia sẻ mà mắc bệnh lười viết hjj
Nếu bài viết ko phải review nhưng họ cố tình gắn tag review để cho bài viết xuất hiện ở mục review thì sao?
@hoangminh2018 Thì sẽ bị dời sang mục khác 😆
@hoangminh2018 Vấn đề thắc mắc của bạn, mời liên lạc qua link này, mục góp ý nhé https://tinhte.vn/hotro/
@PVTuat Xoá bài cũng gọi là " Dời sang mục khác "nhé
Mà cũng chẳng nói là dời sang mục nào😂
Đấy là cách nói lịch sự của Tt .
Cười vô mặt
@TsanHoang
Cười vô mặt
Tích cực gõ đi ae 😁
@vn_ninja Tích cực quay tay vận may sẽ đến hả mod
thế tinhte có cần hỗ trợ ngược lại check chính tả với typo không, tui nhận job parttime nhé 🤣‏‎ ‎
Cảm ơn mod 😚
Mình rất muốn viết chia sẻ mà không có sản phẩm trên tay thì có được hỗ trợ mượn trải nghiệm không ạ 😂
@Góc cô đơn bạn có 5 tỏi có thể apply vô làm mod tinhte nha
@nightwish47 Chân lý 😁😁😁
@nightwish47
Cười vô mặt
@nightwish47 Đâu liên quan gì làm mod hay không nhỉ?
ndta13
CAO CẤP
2 năm
Mình cũng từng viết bài review tâm huyết và dài lắm nhưng không thấy được lên sóng, nhìn mấy bài ngắn nhưng viết theo format sẵn được vào mục creator nên thấy chạnh lòng quá 😁
Lý do chính là bận thôi 😆
@ndta13 Bạn cứ thêm mục review nó sẽ hiện bài ra mục đó mà !
@ndta13 Trước kia bài thành viên không ra trang chủ nhiều như hiện nay, chính sách thay đổi mỗi thời điểm khác nhau mà
Sensaco
CAO CẤP
2 năm
Thank mod
Hay quá, tks mod
Cách viết bài không phải review trên app. Viết như thế nào. Mà thôi dẹp cho rồi
@trangvekien Mai mốt chưa rõ chỗ nào thì nhắn tin mình hỗ trợ nha bạn
@Gaohong Ok ok nổ số dt ra mình đợi có nhiêu hà🤣🤣
@Gaohong Lại hố nữa rồi. Này viết trên nền web mà, tưởng viết trên App không “làm mình nghĩ tại mình không biết viết nên bị loại bài ttbc21”. Lưu nháp mở lên bằng app chuyển sang bài review. Vậy bị loại bài khỏi ttbc21 mình vẫn ức😩😩
@trangvekien Bài dài chèn ảnh viết trên web nhé bạn.
iamwest
ĐẠI BÀNG
2 năm
Chăm viết bài thế có được công tác với tinhte không ạ :v
@iamwest Bạn theo dõi thêm, nếu Tinhte có tuyển cộng tác thì liên lạc ở post đó nhé 😁
iamwest
ĐẠI BÀNG
2 năm
@Gaohong Mong một ngày không xa :v
Hay quá
nếu có chưc năng preview cho editor thì ngon 😁
@kixx Có nhé bạn. Khi viết xong, bạn chọn "lưu" thay vì chọn "đăng công khai", lúc đó bài viết chỉ mình bạn xem thôi.
Mình bị mất bài nháp. Hôm nay mình đã viết gần hoàn thiện bài review AW thì bỗng nhiên vài tiếng sau mở lại máy thì không thấy nữa. Mình đã kiểm tra trên cả điện thoại lẫn laptop nhưng đều không thấy. Mod hỗ trợ mình với 😔
@nobertflitz Bạn F5 rùi bấm lại lần nữa xem, mình vừa thao tác thử thấy bài nháp bình thường nè
@Gaohong Mình đã refresh lại trang nhiều lần rồi mà vẫn không thấy mod ơi. Mình bị mất bài review Apple Watch chứ mấy bài nháp cũ thì vẫn bình thường.
@nobertflitz Check tin nhắn để xem link bài nháp của bạn nha. Mình hỗ trợ tìm lại cho bạn qua tag reviewaw rùi đó 😁
@Gaohong Cảm ơn bạn nhiều :D
Cười vui vẻ

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019