Bạn có tiếc vì đã mua z10 không ?

gabriel999
8/4/2013 5:18Phản hồi: 234
234 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Soledas123
ĐẠI BÀNG
11 năm
Sau một thời gian im ắng các bác đánh giá lại nhận xét của mình về e z10 này xem nào? nghe mọi người nói cũng thấy thinh thích e nó rồi đấy.😃
tieuphong31
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thấy ổn, nói chung đủ nhu cầu đối với mình về ứng dụng. Cấu hình thì tuy chip chỉ due core nhưng mình thấy so với chip tứ chẳng khác biệt mấy vì có ram 2G. Hình thức thì nhìn nam tính hơn hẳn IP 5, máy không sản xuất tại China cũng là một lý do khiến đỡ khó chịu. Lúc mình mua 15,5 hơi mắc, giờ xuống 11 thì hợp lý quá rồi.
Chờ bản 10.2 ra nữa thì quá ổn. Khi nào có đk làm thêm con Q10 nữa là đẹp. 😁
Mình cũng đang hài lòng với em nó, mua tại dâu đen cách đây 6 tháng giá gần 18 cơ mà trải nghiệm thú vị các bác à. Chẳng có thua kém máy nào, hình thức thì khỏi chê, thao tác tốt. Bản os 10.2 officeal chuẩn nữa thì ngọt
ackip
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mình thấy map của BB quá tệ, nếu dung cho những người đi xa rất bực mình, chậm và its thong tin trên map
@ackip Mình đồng ý với bạn, nếu muốn ngon bạn nên mua Google map thì không phải chê roài. Bản map mới up chạy cũng tàm tạm đấy hi
Soledas123
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ackip vấn đề đấy hok quan trọng, trước mình dùng em 882 dùng còn ngon nói j tới con này hả bạn. Chắc map bác cài chưa đủ :v
@Soledas123 Bác cài map gì chứ 882 mà để bbmap thì chịu
chaudangvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Nếu có lúa mà ôm Z10 thì sẽ không hối hận (bản thân). Giống như ngày trc mua 99 vậy. Trải nghiệm quá tốt. Hỗ trợ công việc cá nhân tốt.
Ai k thix thì mình chịu, còn bản thân vẫn BB mà mua.
chaudangvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
vụ map này thì hem rành lắm. Chắc tại gà và toàn đi đường mình biết. nếu đi đường lạ thì toàn dùng skill truyền thống, gặp xe ôm là hỏi hoặc người gần đó là chắc ăn😁
Có thêm tinh thần và vững chắc với lập trường BB
Mình đang xài con Z10 xách tay về cũng ngon lắm, lúc mới về chưa update lên 10.2 thì thực hiện cuộc gọi fải mất 10s mới kết nối đc, sau khi đã update thực hiện cuộc gọi nhanh hơn. Nhưng chỉ có 1 điều ko hiểu sao máy khoảng 2-3 ngày lại bị mất sóng 1 lần, fải restart lại thì mới có sóng, lỗi này từ khi chưa update đến nay đã update vẫn ko khắc phục đc. Có ai bị tình trạng giống tui ko?
@bocapvang81 lỗi liên quan đến 3g, có phải bác để 3g lâu mới bị ko ?, máy mình ban đầu về cũng bị vậy, wipe lại nó hết
Có chút hối hận rồi vì những lỗi sau:
- Liên tục bị khởi động lại;
- Chụp ảnh thì không có zom;
- Pin yếu;
- Phần mềm động cái gì cũng phải mua;
- ....
- Nhưng ghét nhất vẫn là lỗi khởi động lại...chán
toanthang87
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ngochaxd
1. bác xem lại chứ lỗi khởi động đã đc fixx rồi mà
thử up lại rom xem tnao
2. chụp ảnh bác muốn zoom thì vuốt như khi mình xem ảnh ấy!hai ngón vuốn ở màn hình là zoom ok mà
3. khoảng pin yếu thì chắc ae đều rõ nhưng m thấy hầu hết đều đc khoảng gần 1 ngày (ae nào dùng ít thì 1 hoặc 1.5 ngày)
4. pm thì..... tuỳ nhu cầu bác ạ
chaudangvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
Vừa mua em nó, sẽ post cảm nhận sau
mình cũng mua z10 đc 1 tháng rồi nhưng vẫn có chút hối hận tại nó ko được như ý muốn cho lắm nên sài 2 súng 9780 và z10 các ứng dụng như yahoo và fb đều treo trên 9780 cả z10 chỉ để làm cảnh thôi chả dám treo gì cả tại nó nhanh hết pin quá
chaudangvn
ĐẠI BÀNG
11 năm
bạn giống mình ý, trc cũng dùng 1 em 99, nhưng pin tệ quá, kẹp nách thêm e 9810. Thế là cuộc đời vẫn đẹp sao. Nhưng 2 súng thì cũng hơi bất tiện.
mình thấy rất mượt , ko lỗi
ackip
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cái chính là mình đang xài mail công ty qua Moxier Mail được convert từ android, load bản leak thì lại mất data của Moxier mail, ko back up được. Bọn cty mình chán, email chỉ support cho IOS và android (tức chửi hoài)
tôi thấy z 10 quá đẹp nếu nhìn vẻ ngoài nam tính...
Tềnh hềnh là thế này các bác ạ!
Em định mua một em Z10 hàng Brandnew loại SLT-2, xin hỏi ý kiến các bác nên mua ở đâu uy tín ạ?
Em thấy bên Techone Thái Hà bán giá 10,9tr lại còn khuyến mại 1,5tr.
Bên CellPhoneS lại bán 11,1tr không khuyến mại gì? Hôm trước vào Techone test thử máy thấy nóng lắm.
Phân vân quá không biết mua của Techone liệu có yên tâm không ?nhờ các bác tư vấn.
Đa tạ!
Hissay
ĐẠI BÀNG
11 năm
@manhdien53ct1 11.1 là bản stl001 rồi bác, có khuyến mãi pin và sạc dự phòng đấy chứ
phuonghou
ĐẠI BÀNG
11 năm
Quá tiếc. Không còn cơ hội trải nghiệm đội quân Android hung hãn và lôm côm
Xin hỏi ngoài nề chút ợ. Z10 của e đang dùng gói bis của mobi nhưng hết 500mb thì gần như chỉ để lướt Web chứ xem YouTube thì chịu. Có bác nào dùng gói max và tốc độ tốt hơn ko? E đang tính chuyển sang gói max vì giá như nhau mà Z10 ko cần bis vẫn đăng ký mail bình thường
zz195zz
TÍCH CỰC
11 năm
BB10 ko cần bis đâu bạn ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019