Bạn dùng app nghe nhạc nào thường xuyên?
Duy Luân
4 tháng trướcBình luận: 309Lượt xem: 15.455
Poweramp, mua 21k từ mấy năm trước
@ntdieu Mình mua sau bác. Vẫn trung thành vs em nó đến h
@ntdieu app này giao diện củ chuối, muốn đổi cũng rất khó.
Trước mình dùng bản V2, tìm đc theme phù hợp. Sau này nó up lên bản V3, tìm theme hợp ý mình khó quá.
Nên sau đó, m dùng Musicolet để nghe nhạc offline 😁
@ntdieu giống e 😁 vẫn poweramp + lossless từ đủ các nguồn :D
@ntdieu Mình thì vẫn xài app Muzik Box, chép nhạc từ máy tính vào iPhone qua Wifi, dễ dàng tiện lợi.
@ntdieu Mình dùng từ 10 năm trước rùi, rất ngon 21k 😁
Mình dùng nhiều apps nhưng CSN mới là chính. Nó online, offline đều được mà nhạc lại chất lượng cao, đáp ứng mọi nhu cầu của mình
@anhtuan1066 Giờ k tải đc nhạc lossless nữa bác à
@anhtuan1066 Sao CSN nó ko có trên App với trên CH play vậy bác
@Su xipo Liên quan đến bản quyền bạn à. Bây giờ download nhạc là phải trả tiền, trong khi ông CSN ổng cho free thì vi phạm bản quyền rồi
Spotify, nhưng có ít nhạc hot Việt Nam quá. Phải kèm theo Youtube nữa.
Ko xài app, chỉ nghe nhạc offline copy paste từ máy tính vì ko nuốt nổi gu nhạc của giới trẻ gần chục năm trở lại đây 😁
| Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using BlackBerry Athena |
@vyhachit Để bữa nào cuối tuần rảnh, mình sẽ 1 lần trong đời mần thử món này coi sao 😁
@crazysexycool1981 em giống bác, toàn tải nhạc rồi copy vào máy nghe chứ không nghe online. Trên điện thoại thì ít nhạc hơn, chứ trên máy tính gần 10k bài hát :D
@hoangduytung Khiếp, trên máy tính lưu nhiều dữ vậy, của mình chỉ nhiêu đây thôi :D
Screen Shot 2020-03-03 at 15.42.10.jpg
@crazysexycool1981 Chịu khó mua Pre 1 tháng thử nghen bác. Đừng nghe free. Hôm bữa huỷ Pre để canh khuyến mãi nó gửi cho 1 playlist dễ cưng gớm luôn.
Zing mp3 nghe nhạc việt, còn đâu lên youtube
@Boy_style_04 4G 24/24 nên cứ youtube mà thẳng tiến. Muốn tắt màn hình thì nghe qua coc coc.
@Cuộc sống tốt musi tắt cũng đc đó bờ rồ
Foorbar2000!
Chỉ dùng đọc nhạc offline thôi ạ! List nhạc toàn DSD, Flac nên dùng phần mềm khác không được ạ!
@hunghoang2k5 Mình lại thích nghe new age bạn ah. Với đen vâu thui
@hunghoang2k5 mình xin link với nha bạn. suốt ngày ngồi máy tính nên chỉ dùng foorbar2000.
ra ngoài ồn ào thì mới dùng đến applemusic.
@MyLove0509 Mỗi người mỗi sở thích thôi, mình thì nhạc bây giờ không thích nghe, đúng hơn là nghe không được! Chỉ thích thể loại mấy chục năm trước, 60, 70, 80, 90,.. đặc biệt là của cô Đặng Lệ Quân!
@ĐINH QUANG VƯƠNG Mình lỡ xóa file chứa link rồi, bạn thông cảm. Nhưng lên mấy cái diễn đàn âm nhạc down về! Mình tải trên
HDVietnam.com
Họ share nhiều lắm, mọi thể loại nhạc và chất lượng âm thanh luôn!. Bạn lên down nha!
Thân mến!
kể mà spotify nguồn nhạc Việt Nam của nó nhiều thì ngon quá
@lxh1290 bị Zing và Nhaccuatui độc quyền nhạc và nghệ sĩ Việt quá bạn à 😆) Mỹ Tâm là nghệ sĩ đầu tiên và tiên phong cho việc k nghe nhạc chùa, giờ nhạc của cổ chỉ có trên Spotify và Apple Music
Vẫn có thói quen download về nghe
App Music theo máy, tải nhạc 320 về nghe 😁
Apple Music
Em nghe nhạc bằng Deezer. Mấy năm nay nghe rồi vẫn còn dùng vì chủ yếu nghe nhạc ngoại thôi. Ít nghe nhạc việt
@BlueGamesplayer Deezer ít nhạc Việt
YouTube và chiasenhac
Zing mp3
Apple Music
Tidal
Spotify
Vox
Roon
@cuhiep sao trong Apple music của em lọt đâu ông cuhiep mà lại following thế nhỉ
Screen Shot 2020-03-02 at 18.42.23.jpg
@cuhiep Vox là cái gì đấy bác?
Đơn giản, k mạng k quảng cáo.
Spotify và Apple Music + Zing MP3
Spotify và Youtube là chủ yếu
@Đào Hoàng 1024 Combo giống mình.
Spotify play nhạc
Youtube play white noise
Poweramp đã sd lâu rồi
  • Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM