Bao đựng laptop tái chế từ áo cũ Hello Rewind

Duy Luân
10/2/2010 23:29Phản hồi: 17
Bao đựng laptop tái chế từ áo cũ Hello Rewind
Hiện nay, trên thị trường đã xuất hiện rất nhiều sản phẩm túi đựng laptop, nhưng ít có sản phẩm nào thật sự thân thiện với môi trường như Hello Rewind. Nếu bạn vừa "tậu" được một chú laptop 13, 15 hoặc 17 inch và bạn đang tìm kiếm một chiếc cặp đựng có thể cứu môi trường Trái Đất thì Hello Rewind là một lựa chọn bạn nên nghĩ đến. Khi bạn đặt hàng, công ty sẽ chấp nhận đơn của bạn, gửi bạn một bao thư có tiền ứng trước. Sau đó, bạn sẽ gửi chiếc áo cũ của mình đến công ty và bạn nhận lại một chiếc bao laptop theo đúng phong cách của chiếc áo đó. Nếu bạn quan tâm, bạn có thể bắt đầu đặt hàng ngay với giá 49 USD miễn phí giao hàng tại đây

Theo Engadget
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

quá hay và bảo vệ môi trường bằng ý tưởng này ! nhưng mà ship vè Vn chắc thành 80$ quá
cái này em tự may cũng đc,dễ ẹc mà......

may tặng BX áo mới nhân dịp xuân về nào:happy8se::happy8se::happy8se::happy8se:
hay quá nhỉ, thế này là có thể tiết kiệm được những chiếc áo cũ hoặc áo đã mặc chật của mỗi ng` 😁 ý tưởng độc đáo quá :D
cuong_tnt
TÍCH CỰC
14 năm
Nói thật nhé. Với cái giá 49$ mình làm được nhiều hơn thế. Sr bác nhưng thật sự cái giá quá là cắt cổ
49$ để mua lại cái áo cũa rích của mình lần thứ 2 ah ? quá mắc.....
HÌnh như ngoài cái áo ra nó còn lót thêm này kia nữa chứ không chỉ là may lại đâu các bác à.
ko đáng để bỏ ra 49$
Bác có biết áo đó bao nhiêu tiền và có ai làm điều này trước đó chưa, và nó ớ nước ngoài chứ hok phải ở vn.
pessi
TÍCH CỰC
14 năm
49USD ở USA cũng như 49VND ở Việt Nam thôi mà các bác ^^
Cái baoi dễ thương mà cái giá tiền chẳng dễ thuơng tý nào 😔
thằng ngu mới mua cai thu vớ vẩn
tungang89
ĐẠI BÀNG
14 năm
Nói chung đây là 1 ý tưởng không tồi😃 nhưng cần nhiều thông tin hơn. VD như: chất liệu lót thêm vào hay sự chắc chắn của case😃 triết lý của e là: CHƯA CẦM TRÊN TAY THÌ KHÔNG NÊN ĐÁNH GIÁ😁..
Nhưng mà quả thật với cái giá 49$ thì:-S...Em mang cái áo ra mẫy chỗ làm may cộng thêm ít vải bông lót nữa chắc mất 49k à:D
Nói chung e không thích cái cớ bảo vệ môi trường lắm😃 Đáng là bao so với việc người Mỹ vẫn chưa chịu phê chuẩn Hiệp định bảo vê môi trường và vẫn để cho những chiếc xe kém chất lượng và nhà máy công xưởng thải chất độc ầm ầm ra môi trường😔
Có 1 câu chuyện hài thế này nhé: 1 ông Mỹ béo ú vào tiệm Mc Donald và nói: Bồi cho tôi 1 cái bánh Big Mac 3 tầng thêm bơ pho mát béo, thịt lợn quay... và 1 lon Diet Coke (Coca không đường) 😃
chắc bác đang ở Mỹ nên thấy xe kém chất lượng thải khói ra đường rồi?
êm Mac lòi ra khỏi cái túi nhìn iêu quá :X :X :X
promano
TÍCH CỰC
14 năm
Trông dễ xương ku toe nhỉ?
Giá mắc thế kia, mìn tự làm tặng bạn gái 1 cái vậy 😁
thôi có khi mình tự chế,hix,có lap nhưng chưa có túi chống sốc
em thấy rất buồn cười các bác. ý tưởng thì không tự nghĩ ra, chỉ giỏi chê bai đắt rẻ. co 3 vấn đề các bác cho em hỏi

các bác bảo $49 la mắc, ùh thì có mắc thế các bác làm gì ngoài việc gửi cái áo đi? có phải design không ? có phải tự may cho chắc chắn không( các bác nên nhớ nó design theo cái áo bác gửi tới => coi như hàng đặt (độc) => giá cho ý tưởng)? và quan trọng nhất các bác có nghĩ đến cái ý tưởng này bao giờ chưa?

các bác thử đặt trường hợp mình nghĩ ra gì đó và người khác ngồi chê ỏng ẹo những thứ không đâu chẳng liên quan gì đến core idea thì các bác thấy sao?

bác nào đó nói thấm tháp gì với việc Mỹ không ký nghị định thư Kyoto. em lại hỏi bác thế giờ bác thấy sao nếu bác cố gắng để khách nước ngoài nghĩ tốt về nước mình ( hay ít nhất là mình) va nghe người ta kêu " thấm tháp gì với việc chúng tôi bị chặt chém ở quán lề đường?" cái nào ra cái đó đừng gom cái lớn để nhận xét cái nhỏ. Mỹ không ký nghị định thư không phải vì 100% dân của họ không thích bảo vệ môi trường, mong mọi người nhìn nhận thấu đáo trước khi phát ngôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019