Laptop Acer

Bao giờ thì iPhone trả hàng đợt 2 ?

3/10/2024 9:47Phản hồi: 57
Bao giờ thì iPhone trả hàng đợt 2 ?
Bao lâu nữa thì sẽ về hàng trả đợt 2 các bác nhỉ ? chứ em thấy nhiều anh em đang giao bán iPhone 16 pro max nguyên seal chưa kích hoạt mà giá chênh nhiều quá tận 38tr mầu sa mạc rồi các mầu khác tầm 37tr sợ thật giá như vậy đang là quá cao á , đợt 2 về mà chưa đặt cọc liệu có mua được không các bác ?
57 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

thanhchem
ĐẠI BÀNG
3 ngày
Đợt 2 là máy đợt 1 không đủ để giao nên dời qua đợt 2. Nên máy đợt 2 toàn là máy đã cọc
@thanhchem Đợt 2 này chắc chỉ toàn trả cho mấy ae đặt màu sa mạc mà đợt 1 chưa có nhỉ
@thanhchem Nghe bảo m4 trả hàng đợt 2 thì phải, k biết đúng k trả hết màu sa mạc cho ae
@thanhchem gọi là về trả bù cọc, cơ mà giá 37 38 củ thì cũng hơi khét đó
@thanhchem Chờ thêm tí mà mua được giá ngon máy đảm bảo thì cũng được mà
Đợt 2 chắc cũng không lâu nữa đâu nhỉ, mình cũng đang hóng máy đợt mới để mua
@Quang quang Hùng Giá hiện tại chênh cao quá, đợi đợt 2 về rồi mua cho an tâm hơn. Đặt cọc thì yên tâm có máy thôi.
@Quang quang Hùng Mình cũng đang đợi đợt 2 đây, nghe bảo hàng sắp về rồi, giá bây giờ quá cao so với giá niêm yết
@Quang quang Hùng Nếu chưa đặt cọc đợt 1 thì đợt 2 cứ nhanh tay, chứ giờ giá 38 triệu mua đợt này thì hơi đau ví
Mình nghĩ đợt 2 tầm giữa hoặc cuối tháng sẽ có, cứ đợi thêm tí cho giá ổn định hơn rồi hẵng mua.
@Hà Việt Hải giờ giá các bản k phải màu sa mạc giá đều ngon mà a
@Hà Việt Hải Nhìn chung cứ né màu sa mạc ra là giá cũng ngon hơn mấy củ rồi
Giá 38 triệu màu sa mạc thì cao quá, đợi đợt 2 là chắc chắn giá sẽ hạ nhiệt, đừng mua vội!
@tạ vũ vũ 34tr thì lại quá là ngon, tội gì mà phải sa mạc cho vứt 4tr chẳng giải quyết vấn đè gì nhỉ a
@tạ vũ vũ Thế là nên chờ chút hả, thực ra đợt 2 thì cũng là trả cọc thôi mà
Mình nghĩ đợt 2 về sẽ dễ mua hơn, nhưng chắc cũng cần đặt cọc sớm cho yên tâm là có máy.
@Vũ Hoàng Viên ae mà cọc thì lấy màu sa mạc là chủ yếu
Giá chênh lệch nhiều thế này chỉ vì đợt đầu khan hàng thôi, đợt 2 về chắc chắn sẽ ổn hơn
@Vũ Hoàng Viên Không cần gấp gáp đâu bác, đợi thêm chút nữa đợt 2 về sẽ dễ mua hơn, đỡ bị đội giá.
@Vũ Hoàng Viên 38tr thì là bác bị mua đắt so với hơn bình thường đấy b à kk
Giá đợt này cao thật, mình cũng đang đợi đợt 2 về để mua cho đỡ chênh lệch, không muốn mua bị hớ
Long Ninh
ĐẠI BÀNG
2 ngày
Giá 38 triệu thì cao quá, mình cũng đợi đợt 2. Chắc không cần cọc cũng mua được, nhưng phải nhanh tay.
@Long Ninh Bác đợi đợt 2 về đi, giá sẽ hạ xuống thôi. Bây giờ đợt 1 khan hàng nên giá bị đội lên cao quá.
Mình nghĩ đợt 2 về sẽ dễ mua hơn, nhưng bác cứ đặt cọc trước cho chắc ăn, không lại khan hàng tiếp
@hùng hoàng nam Nói đúng thì do mình mà a, dùng gì thích gì thoải mái lên a tiền mình mình tiêu
@hùng hoàng nam apple nó vẫn tạo ra trend nhỉ? mình thấy màu đó bt mà a
Đợt 2 chắc chắn sẽ có hàng sớm, bác cứ chuẩn bị tinh thần đặt cọc ngay khi có thông tin về hàng về.
@Văn Công Việt Chắc là đặt màu sa mạc đấy bác, màu sa mạc thì k sẵn
Chờ đợt 2 là hợp lý, máy sẽ có giá ổn định hơn mà không cần phải trả giá chênh quá cao như bây giờ.
@Phan hai hoàn Các bố lại toàn bia kèm lạc xong đội giá lên thì mệt con dân không
Đợt 2 chắc cũng không xa nữa, bác cứ kiên nhẫn đợi để mua với giá tốt hơn, bây giờ giá ảo quá
@Đại Phong Nam Giờ máy móc đặt cũng về hàng nhanh thôi mà
Mình cũng đợi đợt 2, chứ giá đợt này quá cao, không đáng để mua vội. Đặt cọc trước thì yên tâm hơn.
Đợt 2 này chắc chỉ toàn trả cho mấy ae đặt màu sa mạc mà đợt 1 chưa có
@lenhathaooip Chắc là đặt màu sa mạc đấy bác, màu sa mạc thì k sẵn chắc giờ trả hết ae r
Giờ lấy máy sẵn k cần màu sa mạc, a qua viettel store đi, mua giờ tầm 34tr ngon lành a
@Lê Hoàng Khánh ! 34tr thì lại quá là ngon, tội gì mà phải sa mạc cho vứt 4tr chẳng giải quyết vấn đè gì nhỉ
@Lê Hoàng Khánh ! Cứ mua dc hàng 16 prm thì chắc chắn là ngon nhất oke nhát bây giờ r mua dc thì ấm vào thân mà dùng
Nói đúng thì do mình mà a, dùng gì thích gì thoải mái lên a
Nghe bảo m4 trả hàng đợt 2 thì phải, k biết đúng k
ae mà cọc thì lấy màu sa mạc là chủ yếu màu bình thường chắc có hàng r
Cứ mua dc hàng 16 prm thì chắc chắn là ngon nhất oke nhát bây giờ r

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019