Bất ngờ với tốc độ Ex 2013

hothanhdam
3/11/2013 16:45Phản hồi: 33
lose nhé.😁 1 số thì ko hiểu ý.😔 1 số bác thì chạy nhiều em mới chạy lần đầu nên thấy thế.
Lúc sĩn sĩn nên diễn đạt ko rõ ràng.:rolleyes:
33 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Chưa thấy gì là bất ngờ ở đây cả

Sent from my HUAWEI P6-U06 using Tinhte.vn mobile app
hothanhdam
ĐẠI BÀNG
10 năm
@hsccv6 Em quên nói là em chỉ chia sẽ với những người mới chạy ex như em và có những thắc mắc giống như cái bài viết trên thôi. Còn rành rọt như bác thì em ko dám múa riều qua mắt.
Cái đó là cảm giác của cồn đó bác. Trước em chạy con fu mà cồn vô máu còn thấy phê

Sent from my iphone 1 using tinhte.vn app
cái này là nồng độ máu trong cồn nên nó vậy thôi bác à....chạy có men, chạy buổi tối (mát trời) cảm giác ga phê lắm, wave tàu cũng vậy à :v
90 km/h mà đầm xe...điều đó là bình thường với ex....bất ngờ ở đây là : phóng nhanh trong khi có men....vãi...😁
hien0609
ĐẠI BÀNG
10 năm
bất ngờ ở đây là bác chủ vẫn quay về được và post bài
vession
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thấy tiêu đề tưỡng bất ngờ ex lên 140-150km/h 😁
boyhonglam
ĐẠI BÀNG
10 năm
xe éo nào mà chả thế
chạy 90 gió nó táp vào mặt phê lòi , lát nước mắt nước mũi bét nhè 😁 , ko thể giữ ga lâu quá ở hơn 80km/h
77hangdao
ĐẠI BÀNG
10 năm
Thế tóm lại là bạn thất vọng về cái gì?
Về tốc độ hay về cái gì? Tự nhiên làm cái topic kêu thất vọng, phần dưới lại trình bày đi số 4 kéo dc 90 và xe đầm. Thất vọng cái gì nêu ra anh em mới chia sẻ dc chứ.
@77hangdao
bác ý bất ngờ chứ có thất vọng đâu........ ex đi đường trường thì thôi rồi..... rất đầm, rất êm ))
77hangdao
ĐẠI BÀNG
10 năm
@excitergp2012 Rõ ràng bài viết của chủ topic bảo thất vọng và còn định lập hội "Người lỡ mua Ex" cơ mà. =))
tungvmt
ĐẠI BÀNG
10 năm
quá BT chả thấy gì hót
mình kéo con GP của mình
1>40km
2>70km
3>90km
4>110km
5>120km
ai cũng vậy
chỉ thấy nhiều pro kéo số 5 lên ~ 130 km/h thì mình vẫn chưa làm được
có lẽ phải thay lon dầu motun vào mới đạt được
DarkIII
ĐẠI BÀNG
10 năm
bt tống hai kéo cũng dc 110 rồi o_O ,không hiểu bạn tạo topic để làm j
vession
ĐẠI BÀNG
10 năm
Bạn ấy có ý định bất ngờ là say rựu chạy như zậy mà chưa đến bệnh viện đó là điều bất ngờ lớn nhất
đậu mợ ex số 4 lên 90 là bình thường , hồi trước chạy con nou 4 vuốt 1 cái là lên 80 rồi vẫn còn nhiều ga , thằng thớt ba xàm
Cho hỏi bạn có mát hay là tưng tửng hok vậy....bác này chắc cho bác gắn cục IC rextor vô số 1 50, số 2 90 , số 3 ~~~110 , chắc bác còn lập 1 cái topic giật gân hơn cái topic này luôn wa😁:D
P/s: Có gì " HOT "
Sao rùi ku em, hết thất vọng chưa? Bữa cafe về, tăng sên, thay nhớt, lọc nhớt..bi h đi có cảm giác gằng máy hơn...
hothanhdam
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mac18
@Mac18 J vậy bạn? Nhầm đối tượng ah?
Mac18
TÍCH CỰC
10 năm
@superman_vn Mình quote nhầm =)) bạn hothanhdam cơ, sr 😁
hothanhdam
ĐẠI BÀNG
10 năm
@Mac18 Rãnh đâu mà chém hả bạn. thật sự là mình thấy như vậy mà. Bạn cứ thử vài lần hết ga cho thông/ giãn máy. bảo đảm sẽ thấy máy nhẹ hơn hẵn. 1 lần nhớt 1 lọc nhớt nè.
Có ai còn ôm giữ khư khư em ex 2010 như em ko? gần 4 năm gắn bó, và em vẫn chưa hết yêu em ý. 😃

Gửi từ HTC One của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2
cai gj ma so 1 chay dc >40km vay cac bac e co nghe nham ko do,hjx xe e gp 12 chay dc hon 2k nhung so 1 keo len 20km da gan may giu lam roi
@tuankendy87 Bạn cứ đi trên 10k đi lúc đó đỡ xót xe với máy móc cũng dãn rồi,gằn thì bác cứ thêm ga đi vẫn lên đk.
@tuankendy87 Xe zin số 1 = 40km đờn máy do IC ngắt đánh lửa
P/s: Gắn IC độ >40km😃 với lại ra xe số 1 chỉ cần đề 3 đến 30km/1h là bắn số rồi nếu để chạy hết tua số 1 thua ah 😁
vession
ĐẠI BÀNG
10 năm
Nài + Kéo + Max speed + Nhanh + Win = Phá xe + Tốn tiền sửa xe + Tiền Xăng, Bệnh viên + Nghĩa Trang => Đc cái này mất cái kia, các bác cứ thix chạy vèo vèo chi thế
ex chạy số 5 đường trường thì chỉ 1 chữ "phê" chỉ nghe thấy tiếng gió bên tai hé hé

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019