BlackBerry 9620 lộ diện, sẽ được ra mắt tại Mexico vào tháng sau?

Quang Thái nè
25/11/2012 1:23Phản hồi: 140
BlackBerry 9620 lộ diện, sẽ được ra mắt tại Mexico vào tháng sau?
Trong khi chúng ta đang chờ đợi thiết bị BlackBerry 10 sẽ được ra mắt vào cuối tháng giêng 2013 thì RIM vẫn tiếp tục tung ra thị trường các thiết bị chạy hệ điều hành BlackBerry 7 hiện tại. Trên trang chủ của nhà mạng Nextel Mexico xuất hiện hình ảnh BlackBerry 9620, bên dưới bức ảnh có dòng chữ "Đặt hàng trước" và "Tháng 12 năm 2012". Chắc hẳn đây sẽ là một thiết bị thuộc dòng Curve, chúng ta có thể thấy bàn phím của máy rất quen thuộc, giống với các người anh em 8520, 8900 hay 9360. BlackBerry 9620 có một phím Push-To-Talk chuyên dụng thay vì phím kích hoạt BBM như 9220 hoặc 9320. Không có bất kỳ thông tin nào về cấu hình, mức giá (có lẽ thuộc tầm trung), ngày ra mắt được tiết lộ nhưng khả năng lớn là máy sẽ chạy OS 7.1 mới nhất.

Theo N4BB
140 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

bây giờ fan BB ai cũng đang hóng BB 10,ra thêm em này làm chi không biết
@nguyenthikieuanh Đang chán nản đt cảm ung. Quay lai đt Qwerty , mà đt Qwerty thì chỉ co BlackBerry la ngon thoi!
Bác này hài"xong xong".......xong luôn hơ hơ
@phamcongthien ai viết thế hồi nào đâu @@
xem lại trang 1 đi :p
dlcr
TÍCH CỰC
11 năm
Cả một năm nay rim không cho ra con BB nào đặc sắc hết, hi vọng tất vả vào BB 10
Không hứng thú lắm!!!
Ae chỉ đợi 1 con Bold mới thôi, chứ Curve mới thì ít ng quan tâm lắm.

P/s : có tin ngày 1/12 Vinaphone giới thiệu gói BIS 40k/ tháng, free 300mb đấy, ae nào chưa biết thì vô phần Tin tức trong Box BB để xem nha. Phiền các Mod xem xác minh rồi cho lên Trang Nhất luôn ạ 😃
@boybl1990 Nếu thế thì hay quá, đỡ phải tháo sim mobi qua gắn vào 99. Để xem cụ thể thế nào nhưng để chắc chắn thì cần các anh xác nhận hẵng.
iptran68
TÍCH CỰC
11 năm
@boybl1990 có hóng được tin có bis của viettel chưa bác
@iptran68 Viettel nghe đồn là 30k cơ mà em éo tin 😁 ít nhất nó cũng đắt hơn vina - mobi 10k chứ ko bao h rẻ hơn.
vn.share761
ĐẠI BÀNG
11 năm
@boybl1990 mình thấy hình như 30/11 này thôi, đầu tháng 12 là vịt teo đó mình chỉ nghe phong phanh vây thoai.
ra thêm làm gì nhỉ.?
@cavoiu Hôk ra thì lấy jì để chờ BB10 bác?......phải ra mới có kinh phí mới có nguồn thu mừk kòn chả lương cho nhân viên chứ!.......
Kứ ngùi mừk chờ BB10, em nghĩ "Chụ sở BB"kũng chẳng kòn đâu=)))~ nhăn răng kã mớ.
Kể ra RIM mà ra con BOLD 9000 S thì tốt biết bao !!!
weixiao
TÍCH CỰC
11 năm
Ko khác những thế hệ BB cũ lắm
beoandlun
TÍCH CỰC
11 năm
Cũng đẹp, gần giống 9360 đang dùng 😁
RIM cố lên :X
@beoandlun bác cho em cái review về em battery của em 936,đang định múc em này bác ạ
d7293
CAO CẤP
11 năm
Trong lúc hóng 1 chiếc xe 4 bánh, nhiều tính năng thì có 1 chiếc xe 4 bánh, với tính năng ít hơn, dùng công nghệ cũ hơn nhưng giá phải chăng.
Cũng giống RIM vậy, Những chiếc OS7 dành cho những ai có tài chính hạn hẹp. Chứ không phải là BB10...
Lại tiếp tục chờ BB10
Mua bold 9000 còn hơn. Hóng bb10
@Vanminh_dkh Với giá tiền 3tr5 mình sẽ ko chọn bb97 đâu!;). DÙng cảm ứng thích hơn.😁
Vanminh_dkh
ĐẠI BÀNG
11 năm
@phanhuy5491 tùy từng người thôi bạn 😃
@phanhuy5491 Vấn đề là giá này thì nhiều khả năng là hàng dựng, mình cũng phân vân con này nhưng cuối cùng mua 9320 (4tr9) cho lành
Hòa LX
ĐẠI BÀNG
11 năm
@Vanminh_dkh 9k cùi bắp hơn 9k7 thì còn đc chứ đem đi so với 89 mà cũng so. haiz
chandubumin
ĐẠI BÀNG
11 năm
ở dưới tang có cụm từ "cuver"...
là sao ta???
adonis_vql
ĐẠI BÀNG
11 năm
Liệu nó có như 2 thiết bị trước đó là Tour 9630 và Bold 9650 cũng sử dụng 96xx như một tiền tố - hỗ trợ Dual band để có thể dụng rộng rãi khắp thế giới hay không? Hay sẽ như các thiết bị BlackBerry trước đây được phân phối bởi Nextel và không thể sử dụng được với các nhà mạng VN.
Không biết chú RIM có ý đồ gì đây?
Bb10 đâu lại ló ra em này, cái chờ thì không có cái không chờ ló mó chui ra
Ngon. Nhưng sao không thấy pro4 ? ? ? 😃
hiepbeo
ĐẠI BÀNG
11 năm
Mấy con BB mang tiếng tầm trung mà giá không dễ chịu chút nào. Giá dưới 5 triệu thì e đi ngược.
tranlehung
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hiepbeo vậy bác đi ngược được rồi, con 9220 là tầm trung đó, giá chỉ hơn 4tr tí thôi
tienviet24
ĐẠI BÀNG
11 năm
@hiepbeo Đúng vậy BB chỉ được cái giá đắt thôi! Cùng cấu hình thì các hàng khác rẻ hơn nhiều, sắp phá sản, lại lạc hậu rồi... mà ko giảm giá!
Con này phân khúc tầm trung, giá rẻ, đầy đủ tính năng 😃 . Như 9320, 9220 bây giờ thôi 😃.
Rim năm nay ra toàn bb tầm thấp, có khi bb10 phân khúc cao cấp, bb 7 dành cho tầm thấp. Bỏ Free BIS nữa thì vô đối luôn. Mà bỏ BIS thì mới thu hút dc người dùng và lập trình viên chứ.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019