BlackBerry nhượng quyền thương hiệu cho TCL, cho phép độc quyền bán điện thoại tại nhiều nước

Gia Tường
16/12/2016 3:50Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Birdy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Rồi xong! Xác định con Priv là cái điện thoại BlackBerry cuối cùng. Sẽ không bao giờ mua đt BlackBerry nữa.
chơi chữ cho đỡ nhục
cứ dính tới chị na là ko thể tin được, chia tay luôn mặc dù chưa từng đến với nhau 😁
march87
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hậu quả cho thằng tàu lên làm lãnh đạo
Mình cực kỳ thoả mản với em blackberry clacssic.
Thà để Lê Nô Vô thâu tóm còn có khi giữ được cái ngoại hình
Eahleo
TÍCH CỰC
7 năm
Chán nhể, đến lúc chia tay 1 huyền thoại rồi, còn đâu thời mới mua được con 8310 ngồi đến 2h sáng lọ mọ cài phần mềm 😁

Khi mà tình yêu không còn thì chia tay nhau, đường ai nấy đi, sao lại nỡ lòng nào bán thân cho TCL???
vunh94
CAO CẤP
7 năm
theo bạn mình kể nó sống ở mỹ cho rằng ơ mỹ ngta chưa chắc dùng apple, dùng samsung htc, bb gì đó là nhiều, có châu á mình sang chãnh mua iphone thôi chứ cũng có nhìu ng cũng ko biêt ip xài sao nữa mới đau. đua đòi
supzzo
TÍCH CỰC
7 năm
Đa số comments đều đả kích. Có lẽ đa số đều đọc sơ qua cái title, lướt qua nội dung và comment.
techguy
ĐẠI BÀNG
7 năm
Hợp lý cmnr.
Hồn BB da Tàu Khựa .
Thôi rồi BB ơi, em đã bán mình cho thịt chó luộc.
kazekamj
ĐẠI BÀNG
7 năm
yên nghỉ thôi , cái gì cũng có thời cả, rồi sau này apple iphone cũng vậy thôi
Cái kết mà hầu như anh em BBer nào cũng đoán được. Thôi, đành chấp nhận số phận vậy.
Mình không dám khẳng định ông ấy là phá hoại hay anh hùng, nhưng trước khi Chen lên lãnh đạo thì Blackberry đã bê bết sẵn rồi, còn chuẩn bị bán mình nữa kìa, may mà lúc cuối bên mua không mua nữa...
Bán mình cho quỷ. Fking Chinese
Tàu khựa ngày càng tay to. Thâu tóm hết các hãng lớn [emoji53][emoji53]
Học cách kinh doanh từ họ.
còn điện thoai giá hợp lý thì mua.
ntthanh91
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tiếc cho BB

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế