BlackBerry Passport Silver Edition chính thức được giới thiệu

vuhai6
4/8/2015 15:27Phản hồi: 449
449 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

tesla.spacex
ĐẠI BÀNG
9 năm
Mọi người cho mình hỏi là mấy cái apps nếu cái vào PP thì scaling thế nào ạ? Nhìn có rõ và đẹp ko tại xưa giờ xài iPhone thì toàn native app, ko biết Android/BB OS thì thế nào, nhất là em PP này lại ratio 1:1. Cảm ơn trước ạ.
nhìn cũng dc à...😃
phong_hue
TÍCH CỰC
9 năm
Anh yêu em từ cái nhìn đầu tiên 😁
Edition cấu hình yếu hơn bản truyền thống 1 chút à, kì
rất rất đẹp ...
hokhoaly
TÍCH CỰC
9 năm
máy đẹp quá nhưng mà edge tắt tự động sửa lỗi chính tả rồi vẫn bị tình trạng gõ chữ rất chậm con trỏ chuột cứ nhảy lung tung bực bội ghê
025777
ĐẠI BÀNG
9 năm
^ Cái "web quá cùi" thì mình không đồng ý, mình thấy cùng vào 1 trang web thì trên PP vào nhanh hơn hẳn so với safari trên con mini 2 của mình.

Anyway, con Dallas này mình thấy không bằng PP1. PP1 màu đen trông vẫn sexy và nam tính nhất.
Theo quan điểm của mình thì hiện hài lòng với Em Black-PP, nhưng với thiết kế này thì tản nhiệt sẽ tốt hơn hẳn 😃. Vẫn mong có Anh Em nào tậu về để sờ Ẻm trên tay :p
nói thật chứ xấu vãi ra, các bác cứ chửi nhiều vào, để nó giảm giá mình còn đổi em black passport để lên silver passport
Có ai biết link wallpaper này k cho mình xin 😃
eeninay
TÍCH CỰC
9 năm
Con này bán kèm gói khuyến mại như ở USA thì ngon nhỉ?
BB cũng đâu có nói là họ
cứ cho bạn đúng đi hén. xét đến mh lớn thì iphone 6 còn thua 1 số model khác. Điều mà tôi đang quan tâm đến là thiết kế thẩm mỹ của 2 lớp viền mh dầy của BB. về vấn đề này thì viền mh của iphone bo tròn nên dùng có viền cũng ko thấy nhất là version màu đen. điều này làm cho nó có thẩm mỹ và độ tinh tế cực cao.
van dung BB 9700 sieu ben .2g pin 3 ngay.
Làm sao tôi biết làm sao bây giờ ...thèm được bóc tem em ấy 😁
gs.xuquang
ĐẠI BÀNG
9 năm
thấy mặt lưng như vậy là đẹp.
Từ 9900 đến giờ mới thấy BB thiết kết dc 1 cái vỏ ngoài xứng tầm cao cấp
viensunghan
ĐẠI BÀNG
9 năm
Kết qyá
baotran2512
ĐẠI BÀNG
9 năm
i love BB
Về mặt nào đó thì BB đang bị thua trên đường đua Smartphone. Những người yêu thích BB từ đầu và rất yêu thì vẫn thích dùng thôi. Tuy nhiên đây là chiếc mà mình thấy thiết kế đẹp và cấu hình cũng khá ổn, giá tiền khá mềm so với các dòng Smartphone khác. vẫn mong được 1 lần trải nghiệm em nó.
Hai bác "tranh luận" kinh quá.
Cá nhân mình thấy cây PPSE này cũng đẹp, cải tiến so với PP1 theo hướng tốt hơn (cái này chắc những ai đang dùng PP1 sẽ đồng ý) nhưng chưa đáng để nâng cấp ngay.
Bàn riêng về BB10 thì mình thực sự tin nó hỗ trợ tốt hơn cho công việc (ít ra là đối với mình), về pushmail, về text, về nghe gọi,... so với androi và IOS. Về giải trí thì hầu hết thứ gì các HĐH khác làm được thì BB10 cũng đc (native hoặc sl) nên đáp ứng được nhu cầu gtri cơ bản của mình.
P/S: mình đang dùng PP, Bold 9k, cất tủ 8700, 8820, Note3, IP5s (của BX) nên mong các bác đừng nói mình chém.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019