BlackBerry sẽ ra điện thoại không bàn phím, chống nước vào tháng 10

sonlazio
30/8/2017 1:28Phản hồi: 63
63 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

charon666
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cứ phải chờ giá đã, tháng 10 lắm siêu phẩm lắm 😃
tin qua hot..!!!
giapnv272
TÍCH CỰC
7 năm
BB cứ loay hoay mãi không ngóc lên được
notbadday
ĐẠI BÀNG
7 năm
BB chưa bao giờ hướng tới người dùng phổ thông. Ai đã quen gõ bàn phím BB thì việc bỏ ra số tiền gấp rưỡi để sở hữu đt có bàn phím là bình thường. 😃
benfather
ĐẠI BÀNG
7 năm
Tàu. Dẹp.
Con Keyone đang hét giá 15 chai. Con này ra chắc phải 25 chai. Giá như hạch
MonsterXI
ĐẠI BÀNG
7 năm
Priv đẹp vậy mà, bb khắc phục đc vài lỗi nhỏ trên nó thì tuyệt, vừa full cảm ứng vừa có bàn phím. Mỗi tội tụt giá khiếp 😁
Sao nghe nói ko sản xuất nữa. Mà vẫn ra đều vậy A Dâu
Có ai tin không?
anhtt1987
TÍCH CỰC
7 năm
Để đó mà ngắm. Máy thì thường. Thương hiệu thì xuống dốc mà bán giá trên trời
Đúng rồi bỏ là hợp lý. Cứ nói có bàn phím là thương hiệu dặc trưng là cái riêng mà nó thất bại thì giữ làm gì
Nào giờ chưa có cơ hội xài BB
Công Võ
ĐẠI BÀNG
7 năm
tại sao không ra mắt một con bàn phím qwerty trước ngang !?
nhận viên công ty bạn đc cấp thì xài, phục vụ cho công việc và đc trả lương
còn máy cá nhân mình bỏ tiền mua dùng chả ai cấp lương người ta có quyền phát biểu. Cmt mà bạn quote có phải nhân viên công ty bạn đâu?
@hieupy89 đừng có chống nó, chống nó chút nó lại quote cho 1 cái còm ment mang nhãn "XÀM ĐÉO CHỊU NỔI" đấy, cty thần thánh mà bắt xài BB 10 là phải xài BB 10, ko xài là bị đuổi việc =))
alex.hn
CAO CẤP
7 năm
Không hiểu/ Chưa hiểu chiến lược của tay chơi này lắm. Hôm qua có bài báo với chiến lược của Apple và Samsung,có thể HTC sẽ phải bán mảng mobile của mình vì ko chịu nổi nhiệt.
Từ case của Blackberry mới nhìn về Bphone,ko hiểu BKAV có thực sự định chiến đấu trong mảng sản xuất phần cứng thiết bị di động không? - hay chỉ là một cách marketing cho các sản phẩm IOT của họ. Chứ với thị trường phần cứng mobile bây giờ,các đại gia thế giới còn thi nhau oẳng, anh Bphone chen vào ngõ nào? 😁
zaomolin
ĐẠI BÀNG
7 năm
ồ!!!
một tình yêu dang dở!!!!
Anh rất yêu em, nhưng anh rất tiếc, em quá chảnh và kiêu sa!!!
Thôi bật bài : hôm qua em đi tỉnh về" nghê đây!!!
Có khác biệt may ra còn kiếm đc vài con gà nó mua. Giờ làm ko bàn phím như các đt khác thì nghẻo là chắc.
TRSN
ĐẠI BÀNG
7 năm
Cũng đáng tiếc, mong là em nó sẽ hồi sinh. Ngày trước mình cũng mê dâu đen lắm. Giờ thì không quan tâm vì trót dại với ss note mất rồi 😃
Giao chờ tcl trung quốc là coi nhu xong. Thụt lùi rồi bb ơi

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019