TIKI Freeship June

Bộ sưu tập phần mềm việt hóa ( S60 3rd)
haily23
13 nămBình luận: 1.487
2 Pm này có "tua" được phim ko bạn?
machoi1994
ĐẠI BÀNG
8 năm
@minhchien93 có bạn nhé 😁
smart movie có bản v4.20 việt hóa roài, lại free nữa, bạn gu gồ đi :p
Bác cho e hỏi. Làm sao để phần mềm báo thức của phần mềm ko bị trùng với báo thức của điện thoại vì khi e dùng 1 cái thì mỗi lần đổ chuông thì cả 2 cái cùng báo thức
machoi1994
ĐẠI BÀNG
8 năm
@sinbadvietnam1 tăt một trong 2 báo thức đi hoặc để lệch thời gian báo thức. Báo thức cùng 1 thời điểm mà một cái đổ chuông, một cái không đổ thì còn gì là báo thức nữa 😁
p/s: bạn hỏi câu hay thiệt :D
có pm nào hiện % pin cho s60v3 ko nhỉ
mấy pm quản lý pin toàn chức năng thừa
có pm nào hiện % pin cho s60v3 ko nhỉ
mấy pm quản lý pin toàn chức năng thừa
machoi1994
ĐẠI BÀNG
7 năm
@Stucle thì có pm iON Battery Timer đấy
@machoi1994 em cài rùi thím, thời gian chờ của pin là 18h 😆 phải nói là ức chế vô cùng, pin luôn trong tình trạng âm ấm, để qua đêm hao 30%
em xài e71, pin trụ đc 2 ngày mới yêu
ae nào biết chỗ nào cài được tiéng việt cho nokia e73 và bán bàn phím giúp e cái ạ
ae nào biết chỗ nào cài được tiéng việt cho nokia e73 và bán bàn phím giúp e cái ạ
có phần mềm khôi phục tin nhắn ko thế
batboy_boy
ĐẠI BÀNG
5 năm
cần phần mềm answare machine ạ ai có pm tươg tự cũngdc, nólaf hộp thư thoại thôi trả lời tựddoongj
batboy_boy
ĐẠI BÀNG
5 năm
cần phần mềm answare machine ạ ai có pm tươg tự cũngdc, nólaf hộp thư thoại thôi trả lời tựddoongj
batboy_boy
ĐẠI BÀNG
5 năm
batboy_boy
ĐẠI BÀNG
5 năm

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Đang theo dõi

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019