Bphone thế hệ tiếp theo sẽ có màn hình tràn viền không khuyết điểm, Bkav đã có cách làm
tuangsna
1 thángBình luận: 342
Bphone thế hệ tiếp theo sẽ có màn hình tràn viền không khuyết điểm, Bkav đã có cách làm
Đó là nội dung status anh Quảng vừa đăng tải. Anh em thấy sao?
PR Bphone là chiếc smp đầu tiên k có phím bấm vật lý vẫn còn đấy, lót dép hóng siêu phẩm hài sắp tới, hi vọng time chờ ngắn hơn "2 tuần" 😁
@Ngô Thanh Đông Bớt nổ có khi bán đc nhiều hàng hơn, đừng tổ chức sự kiện j ra mắt cả, làm cái họp báo công bố sản phẩm mới xong bán cmn luôn có khi nhiều người mua hơn. Nổ chặp bực cả mình
blakcat9x
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@iPhonecafe Ông lại nổ hơn ông Quảng rồi. Ngta bảo đầu tư có 500tỷ năm 2015 và ngàn tỷ trong 10 năm tới.
Vốn hoá bkav năm 2019 chưa đến 500 tỷ mà dám mở mồm ra đầu tư 1000 tỷ 🤣🤣 trong khi ko kêu gọi đầu tư và đến giờ chưa dám IPO 🤣
Sorry, có nhầm chú. Ông nói 10 năm bỏ 1 nghìn tỷ còn ông Đức 20 năm bỏ 2 nghìn tỷ. Cái tôi nhấn mạnh mà ông ấy tự ví mình ngang hàng với ông Đức. Cơ mà con số 1000 tỷ đâu phải là số bé ?
blakcat9x
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@iPhonecafe Quảng nổ thì hiểu rồi đấy. Nổ thì banh nóc. Cty doanh thu 1 năm chưa đến 200 tỷ mà hoành tráng vđ. Cty mình doanh thu năm 300 tỷ mà phòng họp còn đang ngồi ghế nhựa. Năm nay mới mua dc cái toàn nhà 30tỷ. Hay do ông xếp mình giả nghèo 🤣🤣
Có từ 2 năm trước, đơn giản không
@Nhậm Doanh Doanh 1 năm rưỡi đây. Không vấn đề gì
inviet
TÍCH CỰC
1 tháng
@poiuy1234 đang xài con này luôn này hehe
@DanteXXX2898 Bạn ấy chưa đủ kiến thức như bác
@poiuy1234 Mimax 3 của chú Khựa nó còn ra từ năm nào đó, full viền nhưng trượt
Quan trọng là team Vác Vai có kịp thồ hàng về kịp trước ngày ra mắt Bê Phôn mới Không Khuyết Tật hay không? 😂
@maidng Bây giờ vác vai xưa rồi người ta sắm SH, Huyndai 3 tấn 5 chở hết rồi!? 😁 :p
@maidng Thằng sếp nói là khuyết tật, nhưng thằng nhân viên nói khuyết điểm
@maidng ngon đấy, chả khác gì một vụ nổ nữa cả, ủng hộ cả 2 tay 2 chân cho bphone
@maidng https://www.facebook.com/groups/379497323082906/

We Love BKAV/BPhone

Nhóm cùng nhau học hỏi
facebook.com
Nói nhiều mà làm ko đc bao nhiêu, khoa trương để làm gì cho dân chửi hở bác !
Tánh hắn ta là thích nghe chửi mà. Cách 1 thời gian mà không ai chủi hắn ta phải lên làm vài phát cho dân chúng chửi ăn cơm mới ngon.
quyett92
TÍCH CỰC
1 tháng
@Vuong Hua Nhanh trí đi bán công nghệ mới này cho các hãng lớn trên toàn thế giới nào :v
kid13687
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@Vuong Hua Không thể nào cảm tình nổi với kiểu phát ngôn thế này
@fear factor Ko nói ngộ người ta quên mất trên đời có cái bphone
bigbangn91
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@Vuong Hua Ấy đừng khinh thường quảng, mỗi lần quảng quăng bom là y như rằng câu kéo cả vài trăm gần cả nghìn bình luận bay vô đớp ấy chứ chẳng đùa. Hiệu quả còn hơn mấy hãng khác trã tiền đăng ads
ipadnewbie
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Giống phốt “ko phím bấm” cho xem 🤣
@ipadnewbie Và có lẽ nào anh sẽ bào chữa màn hình Bphone5 là dị tật chứ ko phải khuyết tật 😄
Sau quảng nổ không đi thi thách thức dang hài đi thấy có năng khiếu hài đó
TRK
TÍCH CỰC
1 tháng
@johnny dũng Mua vui Giải tỏa căng thẳng mùa covid thôi.
Metal 3338
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@johnny dũng Sắp có gala hài cuối năm ạ. ))
mấy hãng TQ và Vsmart cũng đã bán đt tràn viền hết rồi, từ giải pháp camera pop up thò thụt, camera dạng vây cá đến camera ẩn dưới màn hình mà quảng thuốc nổ cứ giả vờ ngây thơ "cả thế giới đang muốn..." giống kiểu như hắn mới từ trên rừng xuống vậy
đúng là đa cấp chúa nghĩ ra đủ trò mèo để gây sự chú ý 👏
Yo Movie
TÍCH CỰC
1 tháng
@valkyrie-vt 😆 bác nói vây cá em mới vào search thấy quả cam đấy cũng thú vị phết đấy chứ 😁
quanvnhd
TÍCH CỰC
1 tháng
@anhtuanbmt95 chính xác là đội bp làm đc mỗi cái vỏ =))
@Yo Movie Quả vây cá mập của OPPO Reno đời đầu thấy đẹp nhất trong các loại popup. Thích kiểu đấy, ẩn vs hiện chi cho mắc tiền thêm. Lại còn vừa an toàn tránh bị hack cam trước.
@quanvnhd chắc gì nó đã làm được cái vỏ, nó đặt hàng nguyên con đt lởm rồi chỉ việc mang về VN bán với cái giá trên trời lừa người ta thôi. Giờ anh em cứ đến mấy cái nhà máy "phim trường" để che mắt thiên hạ mà nó dựng lên xem còn hoạt động hay ko là biết ngay bọn này làm đt kiểu gì
vinhdr_102
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Thằng Nổ này thở ra câu nào thối câu đấy,làm ăn như mèo mửa cứ đao to búa lớn,chỉ có cộng đồng tinh hoa là vẫn như những con bò 😆
vsphere
TÍCH CỰC
1 tháng
@anhtuanbmt95 Nếu mua iPhone người ta chỉ nghĩ bạn có tiền, mua Bphone người ta nghĩ bạn thừa tiền, khác chưa?
Kahny La
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@vsphere lại còn yêu nước nữa 😁
@vsphere Và thần kinh có vấn đề
@_-=TinhTế=-__-=SắcXảo=-_ ai nói ko xót ? bác nói hay ng kiếm 5 triệu nói ?
Khoa91
TÍCH CỰC
1 tháng
Oke,làm được ko phải nổ thì chúc mừng,mà tràn viền ko khuyết điểm phải là loại camera ẩn nha,cái loại mà anh quảng kêu là sẽ ko thành xu thế,chứ lại camera thò thụt thì next,loại này các hãng khác đều làm được,ko có jo gọi là mới mà thế giới phải theo đuổi😁😁
Chờ Bphone thế hệ mới như thế nào
@ruanyoufu Ủng hộ.
@ruanyoufu thì cũng là camera thò thụt đã có cách đây 2 năm rồi,, chứ có gì đâu mà hóng 😁
suquay
ĐẠI BÀNG
1 tháng
@ruanyoufu Anh í chê cam của apple giống than tổ ong. Cả thế giới lại phải xài than tổ ong. Cũng may chưa bỏ củ sạc chứ không chả biết kiếm đâu vì Bphone bán ra ít quá nên hiếm pk
Cơ khí ! Có thể là một cơ chế đóng mở
@Napoleon_9x cam thò thụt 😁
Cười vô mặt
@manchirua Có thể là một cơ chế mới không thôi không dám khoe đâu
magaten
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Cũng đáng để mong chờ, hi vọng sắp tới có cái để hóng chứ 😁
@magaten Cũng hóng như bác. Biết là bác Quảng hay nổ nhưng vẫn hóng cái giải pháp mới của bác ấy xem có j hay, độc,lạ.
Tính ra ông này giàu nhỉ... làm đt ko ai mua vẫn liên tiếp ra cái mới 😳😳
@Jen Minh Tri cũng lỗ nhưng không quá nhiều như mn nghĩ. giả sử họ bán được 10000 cái đi, mỗi cái giá trung bình 9tr thì họ đã thu về 90 tỉ rồi. cũng không phải là ít.
quyett92
TÍCH CỰC
1 tháng
@Jen Minh Tri Có khi lời. Toàn là chờ ng ta đặt hàng sẵn xong mới đi lấy hàng về bán mà. Đâu phải bỏ vốn ban đầu nhiều như người ta đâu =)))
@Jen Minh Tri Lỗ . Đang bán dần cổ phần công ty . Cái kì này không xong nữa thì không còn quyền sở hữu nữa vì cổ phần nhỏ hơn nhà đầu tư
Thật tuyệt vời, không thể tin nổi. Tôi yêu Bphone, tôi sẽ mua Bphone...

đó là ai chưa phải em ạ!
@Bảo hộ moto Tài Đạt
Tôi tin em!
Ghê chưa ghê chưa
Tiếng bomb lại vang dội 1 lần nữa sau những tưởng chừng đã chấm dứt, thật ko thể tin nổi
Có mấy thằng bệnh chơi lựu đạn thường xuyên mới nghĩ tới khuyết tật
Bác Q nói khuyết tật mà thằng post bài cũng không dám nói theo cho giống 😆
HoangTux
ĐẠI BÀNG
1 tháng
Hãy chờ đón siêu bom tấn chuẩn bị được ra mắt và sự náo loạn của thế giới công nghệ.
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2021 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019