Các Kiểu Áo Thun Phong Cách

ericameooo
25/5/2024 5:25Phản hồi: 0
Các Kiểu Áo Thun Phong Cách
Chào các bạn, mình là Thanh Trúc đây. Mình quay trở lại với bài viết giới thiệu những kiểu áo thun phong cách. Cùng tìm hiểu về những kiến thức về các loại áo thun nhé!
  1. Áo thun Baby Tee: hiện các bạn nữ đang rất chuộng mẫu này vì tính tiện dụng của nó. Sẽ không quá rộng thùng thình như áo thun oversize giúp tôn dáng, không quá ôm như áo thun body giúp hạn chế lộ khuyết điểm.
  2. Áo thun croptop: áo croptop ngắn, dễ phối và mang cực kì đẹp với các thể loại quần, chân váy cạp cao. Có thể khoe trọn vùng eo, giúp hack hông. Mặc croptop trông cực kì năng động, còn chất lừ hơn khi bạn phối đúng cách.
  3. Áo in nổi: dạo này áo in nổi chữ to rất hot, những câu nói hay sẽ được in lên trên. Các bạn mặc những mẫu áo đó như “thay lời muốn nói”, cùng với đó kiểu này thường kết hợp bằng kiểu oversize nên nam nữ đều mặc được vô cùng thoải mái.
  4. Áo vintage: áo vintage dịch nôm na là áo cổ điển, theo kiểu xưa cũ. Càng hiện đại, giới trẻ càng muốn quay về thời 9X với những kiểu trang phục đậm chất xưa. Lấy cảm hứng như thời trang cũ tạo vẻ hoài niệm, độc đáo.
  5. Áo sơ mi họa tiết: nhiều mẫu sơ mi họa tiết vintage được lấy cảm hứng hawaii, họa tiết nhiều cùng tone màu lộn xộn tạo nên một tổng thể khác lạ, nhìn như một bức tranh phong cách. Thường được may với vải xô hoặc linen, mặc cực kì mát mẻ nên luôn là item được ưu tiên trong vali khi đi du lịch vùng biển
Hiện nay, Lạc Fashion có rất nhiều mẫu áo mới phù hợp với thị hiếu của giới trẻ, ưu tiên chất lượng cao cũng như giá thành phải chăng. Hy vọng các bạn sẽ tìm được cho mình một vài sản phẩm phù hợp với nhu cầu của mình nhé! Cảm ơn vì đã đọc, chúc bạn một ngày vui vẻ!
Chia sẻ

Xu hướng

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019