Cách hiện thị % pin trên HTC One

seller
16/5/2013 17:53Phản hồi: 17
Em mới dùng Android nên 0 mò ra đc chỗ nào setup để hiện thị % pin như trên iPhone cả 😔 mọi người ai biết cách setup hiển thị % pin thì share em vs :( và nhân tiện đây mọi người cho em xin phần mềm keylog cho Android vs :( ở trên IOS có phần mềm ghi lại hết các pass, log tin nhắn của đt rồi vào safari gõ :8888 là ra, thế ở Android có phần mềm nào tương tự như thế 0 ạ?
17 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

seller
ĐẠI BÀNG
11 năm
Up
seller
ĐẠI BÀNG
11 năm
cả diễn đàn mình 0 ai dùng HTC one à?
bác cài theme xem sao 😃 hoặc vào market down battery indicator hoặc Super Status Bar
seller
ĐẠI BÀNG
11 năm
Hic thế tưc la hệ điều hành của nó k tích hợp à cậu?
Bạn có thể vô CH play tải battery saver là được
Nhân đây cho hỏi có pro nào biết tại sao HTC one Và one x k xem được video chất lượng cao trên 24h.com.vn k ạ?
HoanVuBBCC
ĐẠI BÀNG
11 năm
Cài flashplayer mới xem được

Sent from my LT28h using Tinhte.vn
ruanshan
ĐẠI BÀNG
11 năm
nếu dùng rom gốc < 4.2.2 thì ko có đâu, update lên 4.2.2 là có phần hiển thì % pin
seller
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ruanshan Vậy bạn lên kiểu gì vậy? Chỉ mình vs, con của mình check update k thấy có bản đó 😔(
ruanshan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@seller mình mới đầu mở 3g check không thấy sau đó kết nối wifi check lại thì lại thấy thế là update luôn cũng không hểu sao nữa. Rom 4.2.thị trường châu âu được lên trước thì trường việt luôn. Nếu bác không check thấy thì root đi rồi up rom cook, hiện nay mình vừa up rom cook hôm qua chạy cũng ngon lắm nhiều cái hay hơn stock
seller
ĐẠI BÀNG
11 năm
@ruanshan Mình thì thích để nguyên bản chạy, nên ngại root 😔
ruanshan
ĐẠI BÀNG
11 năm
@seller mình cũng ko hiểu sao máy bác ko update được, thấy mọi người chạy rom gốc update bình thường mà

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019