California Fitness tăng tiền đầu tư cho các trung tâm tập luyện

25/5/2023 11:11Phản hồi: 48
California Fitness tăng tiền đầu tư cho các trung tâm tập luyện
California Fitness vừa cho hay sẽ chi 25 triệu USD cho hoạt động tại thị trường Việt Nam.

Khoản ngân sách sẽ được dùng cho hoạt động mở rộng, nâng cấp trang thiết bị, diện mạo và dịch vụ của một số câu lạc bộ, đồng thời gia hạn hợp đồng thuê mặt bằng của bốn trung tâm tập luyện tại các vị trí đắc địa trong vòng 15 năm tới.

Hùng Vương Plaza và Pico Plaza (TP. Hồ Chí Minh), Hanoi Capital Building và Hanoi Sky City Tower (Hà Nội) là bốn câu lạc bộ sẽ được gia hạn hợp đồng thuê mặt bằng.

Ông Dane Fort, Tổng Giám đốc của FLG Việt Nam, tập đoàn sở hữu thương hiệu California Fitness, cho biết 4 địa điểm nói trên là những câu lạc bộ lâu đời nhất của công ty. Ông cho biết sẽ tiếp tục làm mới các trung tâm để nâng cao chất lượng tập luyện.

California Fitness cho hay đã tiến hành nâng cấp dụng cụ tập luyện thuộc các nhãn hiệu như Technogym, Matrix, True Fitness cùng diện mạo, hệ thống chiếu sáng của các câu lạc bộ. Ngoài ra, các cơ sở chuyên dụng cho bộ môn Yoga - Yoga Plus - đã được mở rộng trở thành câu lạc bộ California Fitness - trung tâm tập luyện đa bộ môn.
48 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Từng bị gọi điện tập thử rồi sale các thứ. Cuối cùng có tập thử ở Cali 1 tháng và không tập nữa
@Lê Huyền Vân Uh sale mà nhẹ nhàng thì dễ thương hơn nhỉ
@Lê Huyền Vân Sao thế?
@Hải Đăng (boygia) Nói thật nhiều người mất lòng nhưng đa số các bạn sales cali không được đàng hoàng cho lắm
@Lê Huyền Vân Bé Vân đi tập với mình ko ^_^. Đảm bảo ko có sale nào dám làm phiền Bé đâu. Tập ở Saigon Centre cho tiện 😁
Phụ hồ tháng có 7-8tr qua đây tập tiền đâu trả 😔
@arbre Muốn mập thì cần thay đổi thói quen sinh hoạt và ăn uống trước tiên. Những thứ bạn nói chỉ là thực phẩm bổ sung thôi.
arbre
TÍCH CỰC
một năm
@Alpaca Ăn Cỏ Vậy nên thay đổi như thế nào bạn?
@arbre Nguyên tắc cơ bản mà mình nhận ra và học được là số năng lượng nạp vào phải lớn hơn năng lượng tiêu thụ thì mới mập được.
arbre
TÍCH CỰC
một năm
@Alpaca Ăn Cỏ Khó ở chỗ mình ăn không nổi, sáng ăn tô phở xong uống 2 ly sữa là trưa mình ăn không ngon 🤢
Mr Do
TÍCH CỰC
một năm
Trong bối cảnh citigym phải bán mình mà chồng elly trần vẫn quyết chơi tất tay rót mạnh thế 😆)
@Mr Do Lúc đối thủ suy yếu là lúc mình cần đầu tư. Cunzg là 1 cách
iosha8x
ĐẠI BÀNG
một năm
@Mr Do Cali thiếu đếch gì tiền, chỉ trừ khi người Việt Nam ko tập fitness nữa thì nó mới sập = ))
Bên đây ko biết quản lý đội ngũ sale kiểu gì mà tui đã có membership rồi mà vẫn cứ gọi chào mời tham gia 😂
@HuynhNgLe Bọn hâm ý quản lý dữ liệu như dở hơi ý.
Mình đến hạn đóng tiền thẻ thì ngày nào cũng có 1 2 đứa mời sale, trong khi đã bảo bao h có tiền sẽ xem xét.

Đến khi đã đóng xong thì vẫn tiếp tục gọi hàng ngày vì tưởng ông khách này chưa đóng 🤣
Mình còn cái thẻ xèn ở đây 😆
@Bắp Xào Bơ Tỏi 110 triệu cho cả năm hả bro?
@VincentLai thẻ trọn đời á b, nhưng mỗi năm nó bắt đóng 4-5triệu phí bảo trị thiết bị cc gì đó, mà thấy có bảo trì gì đâu :v
@Bắp Xào Bơ Tỏi Chắc phí trượt giá lạm phát á bro ơi
@VincentLai Chứ còn gì nữa, trong hđ nó có kèm điều khoản, phí sẽ tăng theo % lạm phát kinh tế mỗi năm, mà toàn thấy tăng
Phactran
ĐẠI BÀNG
một năm
Duy trì đến các trung tâm này hàng ngày hàng tháng hàng năm thật quá khó. Cứ nghĩ đến các trung tâm mới, nhân viên đẹp thì có động lực duy trì nhưng rồi hết đợt vé rồi cũng bỏ
@Phactran Nó có máy lọc khí hay giệt virus j trong phòng tập k bác?
Phactran
ĐẠI BÀNG
một năm
@tamle_o Mình có tập ở các trung tâm lớn đâu. Trước có phòng gym mới mở ngay cạnh đạihọc Thủy lợi, đồ mới, máy mới, pt trẻ đẹp chân dài các kiểu, mua gói tập một năm, cũng túc tắc đi tập mà hết vé là nghỉ. Không có điều kiện về thời gian và đam mê để tập. Thi thoảng thèm thèm thôi chứ ko sao mà duy trì đều được. Kiểu ko có thắng thua nên rất khó kiên trì
Chê Cali một điểm là hay chui vào mấy mall + sale ép sale dai =))))
@noctunalguy Deal dc k bro?
@Alpaca Ăn Cỏ Được bác nhé
@Alpaca Ăn Cỏ Deal thì cũng được giảm vài triệu, ko thì thêm tháng membership hoặc coupon. Say no với coupon, không dùng được gì nhiều lắm =)))))
Đã từng bị sale gọi suốt ngày mời tập, rất phiền! Nhưng vẫn hài lòng với phòng tập gần nhà, 305k/tháng 😆
@geoterre Giá ổn quá vậy
@Alpaca Ăn Cỏ Dạng phòng tập bình dân! Nhưng với mình thế là đủ ;)
@geoterre Chỗ mình phòng tập cỏ, lộn xộn mà cũng 300-350 rồi. Nên giá Cali mà vậy là quá ổn.
@Alpaca Ăn Cỏ Không a, cũng phòng cỏ! Mà phù hợp với mình 😆
Phactran
ĐẠI BÀNG
một năm
@geoterre Chỗ mình có 1.5tr một năm, phòng mới đồ đẹp mà không thu xếp được. Gymmax ở đại học thủy lợi. Không hiểu sao giá có thể rẻ vậy
thấy Cali giá tương đối tốt so với cơ sở vật chất. 2 năm mà 12-13 tr j cũng ok. Bỏ qua các vấn đề sale thì giá ổn. Ai có nha cầu tập PT thì tập, còn ko thì bạn có thể từ chối khéo nếu PT chào mua
Các bác đòi sale hiền, nhưng ko nghĩ rằng Cali đầu tư thêm 25M$ và rất nhiều trước đây nữa là để chơi à. Nó đầu tư 1 thì phải thu về 3-4, doanh số áp lên đội Sale và PT. KH bị ép là điều dễ hiểu
H.Tung
ĐẠI BÀNG
một năm
Cơ sở ngày càng cũ kỹ sale chán. Ko bg thích tập ở cali
Sale, PT làm phiền suốt
Ngoài Cali có chỗ nào ổn k ae?
luceroz
ĐẠI BÀNG
một năm
Em mới nộp CV vào FLG, hy vọng trúng việc, vớt vác qua được cơn đói khổ này kkkkkkkkk
Từng tập thử ở cơ sở Láng Hạ thấy giá vẫn phòng tập 5 sao nhưng chất lượng chỉ ngang phòng cỏ ở ngoại ô. Tạ cũ rỉ sét, máy móc nhờn mồ hôi của khách, tối tăm, đông đúc. Chẳng được cái gì đáng 5 sao cả
Bổ sung thêm mấy cái máy tập thật sự cần thiết còn cái nào không cần thì thay thế. Tôi chỉ cần vậy

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019