Cảm nhận còn gì sau gần 4 năm đi em giày ascis gel-lyte V

Tùng đây 123
19/8/2022 9:28Phản hồi: 13
Cảm nhận còn gì sau gần 4 năm đi em giày ascis gel-lyte V

Tổng quan

Chả là có em giày thấy bền quá nên review cho ae tham khảo muốn mua giày chạy bộ hoặc chơi thể thao như gym ….

Form dáng em nó sau nhiều năm sử dụng vẫn dữ nguyên form như hình ae có thể thấy.
Dưới giày được trang bị miếng đệm với nhiều rãnh được khắc mạnh ngoài tạo cảm giác êm ái. Và tăng thêm chiều cao còn giúp đôi giày tăng khả năng ma sát cực tốt.
Cận cảnh chất liệu được làm bằng da lộn ae nhé.
Phần gót vẫn nguyên form và chữ ascis phần gót cong và đầy đặn.
Các lỗ thoáng khí được đục nhỏ và đều không như các loại hàng fake ngoài kia thô mà lại to.
Từ đường kim mũi chỉ không 1 tí chỉ thừa và phần keo gắn hoàn thiện khá là ok.

Tổng kết

Phù hợp với những ae nào chạy bộ tập gym hay các bộ môn thể thao ….. thì lên web hoặc ra store sắm e nó về tự trải nghiệm nhé !!!!!

Hãy mạnh dạn chia sẻ review về một món đồ, một dịch vụ mà bạn thấy hài lòng nhé. Thông tin của bạn giúp được cho rất rất nhiều người luôn đó, cảm ơn bạn trước :x

13 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

cũng đang đi một e, cũng hiệu này, cũng loại Gel, cũng 4-5 năm. công nhận form giữ dáng kinh. chỉ có điều đế hình như bị chai. không có hiện tượng bong tróc như mấy em Nike. khá ổn.
@Phan Huy Thọ Dạ vâng bác đi bền nên chia sẻ cho ae tham khảo đôi giày đi thể dục thể thao bác à
vệ sinh cái đi ông hãy đăng 😁
@cá lau kiếng E lừoi quá nên đăng cho ae tham khảo ý mà
Mấy đôi màu trắng đẹp nhưng dễ bẩn. Em mua đủ thứ xịt rửa trên mạng quảng cáo ghê lắm về rửa chả ăn thua gì
@Kkkkkkkkkkkkk Trên mạng mua rẽ đinh hàng fake lắm b nên ra store hay web chính hãng mà oder cho chắc
@Kkkkkkkkkkkkk Theo thời gian biết sao được bác ơi
linh0125
TÍCH CỰC
2 năm
Đẹp quá bạn, thích mấy đôi phong cách kiểu này. Mà mình ở tỉnh lẻ nên k dám mua on, sợ bị luộc. Nên trước giờ có cái store das gần nhà nên cứ qua đó. Das thì k có phong cách này.
@linh0125 Dạ vâng das cái đế nó làm theo kiểu công nghệ khác hay sao ý bác
khanhth2014
ĐẠI BÀNG
2 năm
Giày Asics thì chuẩn rồi. Tôi mua giày chạy bộ chỉ dùng Asics. Form không hư nhưng đế mòn và foam, cao su sẽ mất dần độ đàn hồi. Tôi dùng trung bình 1 năm là thay giày chạy bộ, chạy ~ 1000km thì mang đi được, nhưng không dùng chạy tiếp được nữa.
@khanhth2014 Dạ vâng e chỉ mang đi lại vòng vòng ý mà bác hàng bền quá mãi k hỏng
Tầm 500km nên thay đôi giày chạy bộ mới là vừa.
@ProjectKepler Đế mòn cũng hết mết ma sát rồi bác à

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019