Camera Pro...bản CẬP NHẬT Signed trang 7, TRANG 9

napati29
4/3/2011 11:52Phản hồi: 113
Camera Pro...bản CẬP NHẬT Signed trang 7, TRANG 9
CAMERAPRO v1.0.5 Unsigned ( PM Chụp ảnh-Quay phim )

Sign sis trước khi cài nhé. Cài xong sẽ có 1 Icon riêng trong Applications

Cung cấp nhiều tính năng chuyên nghiệp

Cho ra những hình chụp và những clip quay rõ nét

Zoom kỹ thuật số 11X

Chống mắt đỏ, chống rung ...

Macro mode tăng chất lượng rõ rệt

Quay phim chọn 30 hình / giây rất tuyệt, dung lượng nhỏ

Cùng nhiều tính năng tùy chọn khác nữa

Mời các bạn cùng khai thàc và thưỡng thức, góp ý kiến kinh nghiệm tùy chỉnh để có được chất lượng tối ưu nhé

CHÚC VUI

Bấm CẢM ƠN khích lệ nhé
113 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mình vừa test qua , thấy nhiều tính năng hơn và giao diện cũng hơn hẳn cái mặc định . thanks bac nhiều.
mình đả tải nhưng không singe đươc,mong bạn hướng dẩn giùm.Cảm ơn thật nhiều.
minhf vẫn cài bt mà ,http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-450/cach-lay-cer-key-cho-tat-ca-cac-dong-dt-593800/, nếu bạn chưa biết cách sign thì sang vào đó coi nha.
Mình đã cài mà sao ko thấy thay đổi gì? đã khởi động lại máy
Sory, mình đã thấy rồi đang test. thank
Hình như dùng app này k có auto focus thì fải, mình cài trên C7 k thấy tự nhận diện khuôn mặt như trình mặc định.
napati29
TÍCH CỰC
13 năm
Bạn vào AF > tùy chọn ( off, single, continous )
Mình dùng C7 nên không chỉnh sửa được phần đấy bạn ơi. Có cách nào khắc fục k?
C7 ko co autofocus..................
có chế độ chụp nhiều ảnh để làm clip motion stop, hehe. thank bác nhiều, đỡ phải ấn nhiều, hì
sao tui cài vào n8 mà sao ko thấy thay đổi gì? đã khởi động lại máy,kỳ cục vậy ta ?
napati29
TÍCH CỰC
13 năm
Sorry nhe....mình đã dùng từ không chính xác trong bài viết

Đây là một phần mềm....cài xong có Icon riêng trong App

---------- Post added at 09:52 PM ---------- Previous post was at 09:49 PM ----------

thì ra là thế,vậy bạn sửa lại vài câu để tiện cho những anh em khác theo dõi , thank chủ thớt
c7 k co auto focus thi k tuy chinh duoc dau.cai nay la do ong kinh chu k faj do phan mem quyet dinh.dah chju thoj ban a
meodungmeo
ĐẠI BÀNG
12 năm
được hay không thì phải xem cái ống kính nó ghi gì trên đấy chứ không phải không có trong chương trình là không AF được nhé
ví dụ nó ghi F 2.8/4.3 thì tiêu cự vẫn có thể thay đổi. Mình đã hỏi một ông làm về chụp ảnh thì ông ý nói thế. Thi xong chắc lên mạng tìm phần mềm mất 😔
cảm ơn bạn đã cho một phần mềm rất hay, mình thấy rất thích phần mềm này
Khi mình chụp ảnh bằng trình mặc định vẫn thấy tự động nhận diện khuôn mặt mà. Hình như C7 có chế độ full focus mà bạn....?
phantnang
TÍCH CỰC
13 năm
chế độ nhận diện khuông mặt không liên quan gì đến chế độ auto focus hết. AF là khả năng điều chỉnh tự động khoảng cách giữa cảm biến ảnh và thấu kính để cái ảnh luôn nằm trên cảm biến thì mới rõ nét được (kiến thức quang học cấp 3 thôi).
mới dùng thử đề làm cái stop motion
napati29
TÍCH CỰC
13 năm
Hình này bạn chụp bằng N8 ah ?

Bạn Upload ở đâu hay bằng cách nào mà chất lương cao vậy ?

Mình Upload lên Photobucket....khi Share chất lượng bị giảm còn khoảng 70% so với ảnh gốc.
Bạn up ảnh lên flickr.com, chất lượng rất tốt 😁 có thể chọn chất lượng và cỡ ảnh để lấy link, trang đó cũng tự động phân tích ảnh, nó có thể phát hiện ảnh chụp bằng thiết bị và hiệu chỉnh thế nào. Ảnh trên là chụp N8 và làm hdr bằng photomatix 😃
cho mình hỏi làm sao để làm đc những cái này. có cần 1 phần mềm ở ngoài khác trên máy tính ko hay làm thằng trên dt?
Bạn xem qua bài này http://www.tinhte.vn/nhiep-anh-xu-ly-anh-so-325/cach-lam-anh-hdr-voi-phan-mem-photomatix-3-a-308302/

Down soft ở đây: link
Có bác nào Test chưa ?hình ảnh sắc nét ko vậy ?
E đang OL nhà thằng bạn nên chưa có Cáp để chép, nghe quảng cáo thấy hay wá,thanks chủ Topic...

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:55 AM ----------

Àh , mình ko biết cách Sign phần mềm, anh em nào biết thì giúp mình với...

Mình đã down đc File Cer&Key bên Topic này http://www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-450/cach-lay-cer-key-cho-tat-ca-cac-dong-dt-593800/, giờ down phần mềm này rồi làm sao nữa...

Thanks các bác trc...
Chụp ảnh có nét hơn😃 Nhưg file nặng qá😔7mb...:(:(:(

bboy ơi ! Giúp mình hướng dẫn sign Phần mềm với:(
Plz...
napati29
TÍCH CỰC
13 năm
Chính xác....về chụp ảnh là vậy

Quay phim cải thiện rất nhiều với tùy chỉnh 30 hình/giây...video mượt mà,màu sắc trung thực, nét ( có tùy chỉnh sắc nét )

Tạm dùng Google translate dịch từ trang cung cấp phần mềm

Danh sách các tính năng

* Nhanh chóng truy cập (một-tap) cho tất cả các chức năng
* Nguyên jpeg dòng (nguyên dữ liệu nhận được từ máy ảnh)
* Nhiều chế độ flash
* Cân bằng trắng
* Tiếp xúc với các phương thức( Exposure modes and compensation )
* Hình ảnh Điều khiển: Độ sáng, tương phản, bão hòa, độ sắc nét
* Tác dụng: tiêu cực, nâu đỏ, đen / trắng, tự nhiên, ...
* Bắn súng hỗ trợ: đường chân trời ảo, la bàn, thưa thớt và đặc lưới
* Camera chế độ: chống rung, thời gian trôi đi, khung (cho HDR), hẹn giờ, chụp liên
* chế độ Macro
* Hướng dẫn mức ISO
* Presets (để lưu trữ và tải các thiết lập tùy chỉnh)
* Cơ sở chế biến: hình ảnh được lưu trữ trong nền (cho phép chụp nhanh hơn)
* Zoom kỹ thuật số 11x
* liên tục tự động lấy nét cho hình ảnh và video
* HD video (chất lượng đầy đủ và 15,25,30 khung hình / giây),
* Video ổn định
* Chuyên gia video chế độ để truy cập đầy đủ: tùy chỉnh kích thước khung hình (lên đến HD), video / audio bitrate, video / codec âm thanh, tốc độ khung hình (từ 1 đến 30fps).

CameraPro cung cấp truy cập nhanh chóng và mạnh mẽ để hình ảnh của điện thoại và máy quay video. Nó được thiết kế đặc biệt cho N8 của Nokia với máy ảnh mạnh mẽ của nó.

Chụp ảnh với CameraPro có vẻ là chậm hơn so với camera tích hợp ứng dụng!

CameraPro hình ảnh trong quá trình nền, do đó bạn có thể chụp hình ảnh trực tiếp hơn sau khi chụp ảnh. Nhưng CameraPro cung cấp chất lượng 100% (= nguyên jpeg) theo mặc định mà kết quả trong lên đến 5 lần kích thước hình ảnh lớn hơn (như 10 MB thay vì 2 MB). Vì vậy đôi khi CameraPro có thể được một chút chậm hơn so với việc xây dựng trong máy ảnh khi chụp ảnh với chất lượng 100%.

Làm thế nào tôi có thể chụp ảnh ở định dạng 16:9?

Khi bạn đang trong chế độ hình ảnh, xin vui lòng goto "Cài đặt" và thay đổi kích thước hình ảnh để ví dụ: "4000x2248".

Làm thế nào tôi có thể ghi video?

Để chuyển sang chế độ video goto "Camera Mode" mục trình đơn và chọn "Video mode". Video ghi âm được bắt đầu với các nút tương tự như được sử dụng để chụp ảnh.
Nè a😃
A down về, chọn cer, key sau đó chọn file mún sign r` đánh pass (0000 hay 12345)
Have fun:bounce:
Link MF lun nè:p http://www.mediafire.com/?k4cugmzh7xgar70
Sign.rar
có bác nào sign dùm cái phần mềm này (pm của chủ thớt) luôn với ^^',
thanks lắm lắm ^^
a lố, có bro nào hảo tâm ko ?_? '''
hack máy hợac dùng key cer sign đi bạn..1 tí là đc ngay ý mà..\

Nếu sign bằng key and cer thì chỉ máy ấy dùng đc thui.... hiện tại mình chưa bít sign 1 phần mềm mà các máy đều dùng đc như ovi store..
napati29
TÍCH CỰC
13 năm
bạn cho biết số Imei nhé...mình giúp bạn
Mình sign được rồi nè, nhưng không biết gửi lên bằng cách nào
Quay phim nét hơn mặc định của N8 hả mấy a😃

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095