[Camera Tinh Tế] Cuối tuần này đi đâu chụp 25/11/12 (Tp.HCM) - (Nhắc lại)

starnt
19/11/2012 17:29Phản hồi: 169
169 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Ngu sao đi. Mắc công từ Tủi Tỵ biến thành Tủi Thân 😔
zthien
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có thằng nhóc em tầm 3 tuổi và mẹ nó. Dẫn theo cho làm mẫu được không pác starnt ...Đọc bài phần kêu gọi đăng ký không hiểu cho lắm 😁
@zthien Thoải mái đi bác, hẹn gặp CN này.
motlep
CAO CẤP
11 năm
lần đầu mon men tham gia ốp iếc, cho e xin 2 vé nhoa. 2 vợ chồng dắt tay nhau đi. hí hí...
Anh em trên diễn đàn cho em hỏi phầ hỏi đáp của tinhte ở đâu ý nhỉ?
trả là: em đăng bài trên diễn đàn mà giờ vào mục "Bài của bạn" mà không thấy bài em đăng mà tuyền thấy bài em trả lời, bình luận trên diễn đàn nhỉ???:rolleyes:
Hi anh @starnt , cho minh 2 ve nhe 😃
Lan dau off, dua doi , hoc hoi ti chu chua biet nhop nhip gi het. Keke
ngossonwp7
ĐẠI BÀNG
11 năm
Camera tinh tế ngày càng đông vui nhưng tiếc là ở Hà Nội vẫn chưa đc nhộn nhịp. Các mod ơi! Mở rộng hoạt động ở Hà Nội đi chứ.
@ngossonwp7 ở ngoài bắc cũng nhiệt tình đi để hòa cùng vùng miền khác
Mark-2888
ĐẠI BÀNG
11 năm
hinh như mẹ và em gái anh cu hiệp thì phải;)
@Mark-2888 Đây là một người bạn của Dr. Thanh nhờ chụp với mẹ trong dịp tết vừa qua
ga7981
ĐẠI BÀNG
11 năm
CN nữa rồi, buồn quá phải đi làm ngày CN
nếu bạn có máy tốt nhất bạn nên đem theo máy để vừa học vừa thực hành, chứ chỉ lên xem mà ko thực hành về nhà nhanh quên lắm 😃

mình cũng có đăng ký tham gia nè, lịch off help portrait tận 10:30 nên thoải mái 2 bên 😁
@tuannguyenpkc các bạn nhiệt tình và dễ thưong wé ^^ hy vọng sẽ ko bị lạc lõng khi lần đầu tham gia 😃
@xibi Bạn sẽ giúp cho cuộc chơi sôi động hơn 😃
conb
TÍCH CỰC
11 năm
@xibi T7 này lên cf TT off làm quen trc đi bạn, cn cứ thế bắn thôi =)).
@starnt anh DR Thanh ơi hiện tại em đang xài con canon power shot elph510hs em mua hết 5tr6 của em mà sao nó chụp chất lượng ảnh nhìn củng ko dc tốt lắm . nói chung là chụp củng tạm được chứ ko đẹp . ko biết có phải hàng hàng xách tay khác với hàng công ty ko nữa . em có so sánh với những con rẻ tiền hơn mà em thấy chất lượng ảnh củng như nhau thôi , thâm chí em còn thấy con canon powershot510hs của em chụp cho chất lượng ảnh tệ hơn nữa
Có những bức ảnh đẹp theo kiểu hòan hảo.
Hoàn hảo về màu sắc, bố cục, kĩ thuật cầm máy.
Có những bức ảnh đẹp về tâm hồn.
Một cú chộp tình cờ, một serie về người yêu thương, một góc nhỏ trong cuộc sống thường ngày. Chúng có lẽ không theo nguyên tắc ánh sáng, phối cảnh hay luật lệ 1/3 nào cả.
Điều chúng mang lại là sự cảm động.
Khi nhìn một bức ảnh cảm động bạn sẽ không đặt ra câu hỏi nó được chụp bằng máy nào.
Bởi bạn biết chắc rằng không phải vì họ có máy ảnh tốt hơn nên họ chụp đẹp hơn.
Mà vì họ có cảm xúc.

Khi đã bị thôi miên bởi cách nhìn cuộc sống của họ, bạn sẽ ước rằng có thể quen được người ấy.​
Chia sẻ với bạn những câu trên vì mình đang bị ảnh của vài người làm cho mơ mộng :">​
hcoi !
TÍCH CỰC
11 năm
Chụp chân dung....
...chủ đề ko mới, nhưng thấy vậy...ko phải vậy đâu pác Starnt ạh !
...biết được cái thần của khuôn mặt là ...100 trận sẽ toàn thắng thôi !

.... Ba là cây nến vàng
Mẹ là cây nến xanh
Con là cây nến hồng
3 ngọn nến lung linh
la.là..la...la...la.........
... sáng RỰC một gia đình !
Mình ko ngủ nhìu vào sáng chủ nhật đâu bạn 😃 lý do cân nhắc là toan con trai nên ko đi đó thôi 😃 phải chi có một nhóm con gái nhỉ ^^

Sent from my HTC Desire HD A9191 using Tinhte.vn
hcoi !
TÍCH CỰC
11 năm
@xibi Mềnh cũng hay đi chụp hình đây đó !
...tiếc là CN này lại trực tại Cty mất rồi, ko thì cũng chỉ bạn trong những gì mình đã biết và học qua bộ môn Nhiếp Ảnh !
@xibi đi off bữa giờ lúc nào cũng thấy có 1 số bạn nữ xách máy đi mà 😃
mà cái vấn đề chụp ảnh nó liên quan gì đến việc trai hay gái nhỉ 😁
conb
TÍCH CỰC
11 năm
@xibi =)), con gái lên làm mẫu cũng đc này, làm hoa giữa rừng gươm coi bộ cũng đáng giá lắm đó =)).
Sớm quay lại với HN nhé.Lần trước đã lỡ rùi

Sent from my HTC Sensation XE with Beats Audio Z715e using Tinhte.vn
tuần này không tham gia với mọi người được rồi, mình đi về Tiền Giang rồi tiếc ghê.😔. đành chờ xem hình sau vậy chúc mọi người off có nhiều hình đẹp.
Chủ nhật này em bận mất rồi 😔(
em đi theo chụp ké mãu của người khác kkk
pinhzoi88
ĐẠI BÀNG
11 năm
Có nên dời lên 1 tiếng thành 7g tập trung ko a? Hội họp nửa tiếng rồi vào chụp luôn, nắng sớm đẹp hơn, khỏi cần hắt sáng 😁
mấu đẹp
hay wa....lai dc di roi
geniusbmt
TÍCH CỰC
11 năm
kg có ai đi cùng làm sao đây,, có ai cho thuê người mẫu kg hihi 😆

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095