Cần giúp đỡ về hack n81 fw 22.0.002

phandangtrieu
18/5/2011 8:12Phản hồi: 59
59 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

chán qúa............ 😔
Bác thử quay lại box N81 đó xin chỉ giáo xem sao....?
Hihi.... Bọn e chắc hết thuốc rồi.
Mà ko đc thì máy báo ntn vậy?
vẫn cứ là lỗi chứng chỉ gì đó @@!
vì ver 24 chỉ có EngsuB nên đoán già đoán non vậy thôi 😃

---------- Post added at 01:09 PM ---------- Previous post was at 01:06 PM ----------

á
cái x-plore vừa install dc nè
mà 2 cái kia thì chịu.hello0x vs cả freesiger ý
thé là thế nào nhỉ....

---------- Post added at 01:14 PM ---------- Previous post was at 01:09 PM ----------

có 1 đièu vui là có mấy cái ứng dụng hôm bữa trc khi chưa up fw thì k cài dc mà giờ lại cài dc.hihihihi
may mà còn bết bát đựoc 1 xí k thì chắc lại ngồi buồn thui thủi 1 mình nữa rồi
Hihi... Lạc quan lên chút nào? Bác thử tải cái này về rồi xử từng thằng một xem kết qủa thế nào nhé! 😔
Nhớ cài đặt kiểm tra chứng chỉ qua mạng: TẮT
Cho phép cài đặt phần mềm chọn : all
New.zip
aaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaahhhhhhhhhhhhhhhaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa....................................!11
đã quá làm đựoc rồi,làm đựoc rồi hooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo.yeahhhhhhhhhhhhhhh.cả nhà muôn năm....1

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:57 PM ----------

cái gì k có chứ cám ơn thì em có thừa.hahaha.cả nhà giúp e nhiều lắm.cám ơn là cái đơn giản nhất để e báo đáp.hihihihi.cả nhà viết thêm bài đy.e cám ơn cho.kakaka

---------- Post added at 02:00 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

đúng là vui như trẻ con được cho kẹo,như mới tỏ tình thành công vậy đó.chậc chậc.e cười cho rách cả cái miệng ra luôn rồi
Xin chúc mừng phandangtrieu giải quyết được em nó thật sự là một niềm vui.
Hãy nói cho cả nhà cách xử lý em nó để cả nhà học hỏi kinh nghiệm nhé.
nhưng hình như cái này k hack dc = hello0x rồi.nó cws dùng mãi ở chỗ installing.. ấy.
uhm e sẽ lập 1 top mới để mọi người có thể cùng rút kinh nghiệm các bác ra ủng hộ em với nhé.e là mem mới mà.có gì giúp em nhá!hi
Chị sang box này rồi ngày ngày đàn đúm cùng ae nhà e cho vui, bên này vui lắm.... vui hơn cả hack đc phone luôn . I swear.....

---------- Post added at 03:23 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

Chị sang box này rồi ngày ngày đàn đúm cùng ae nhà e cho vui, bên này vui lắm.... vui hơn cả hack đc phone luôn . I swear.....
www.tinhte.vn/hoi-dap-chia-se-kinh-nghiem-88/thao-luan-kinh-nghiem-su-dung-e63-622025/
Thấy cái avata girl đẹp giúp nhiều wá ta...her her.....Sao mình tìm đọc hướng dẫn mà k thể up avata diễn đàn được
ặc cái ấy dễ mà bạn....

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019