Cartoon HD Stream - ứng dụng xem phim hoạt hình nhanh, nhiều, miễn phí cho điện thoại Windows

bk9sw
17/9/2015 16:23Phản hồi: 1.534
1.534 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

mấy bác thấy toàn khen nhỉ, chưa thấy ai chê hê hê
Máy mình chạy win 7 professional bản quyền, cũng làm theo cách này và đã có bản quyền vĩnh viễn.
Home và Single Language trùng link à Mod ơi?
Có, đặt lại trước sẽ update nhanh hơn, rồi sau khi up cũng reset... kakaka. Chỉ cần chịch một phát là lên luôn..
Cực kỳ quan trọng, em đã bổ sung mất tấm ảnh sau khi vật vã tải mấy cái PM office về Lumia 520 thần thánh... Kakaka
Đã đòng bộ thì tải rom về chạy flash cho mượt mà lại nhanh đỡ loằng ngoằng bạn à.
what?nghe giang hồ đồn là phải sau 1 năm mới có bản nâng cấp mà..#Lạnh bạn lên được rồi chứ?
ME dùng lâu bị lag giật đúng ko nhỉ, mới khởi động thì vù vù :v
Ko phai dau bac oi nhung app nao tren ban 52 minh pin ra roi thi se ko pin duoc nua
Nâng cấp từ Win 8.1 lên Win 10 sao vậy ad??
OS Windows 10 thật ra cũng ngon, sao mà muốn nó ngon hơn iOS là chuyện vô duyên nhất trên trái đất này !
Win 8.1 key retail upgrade qua iso có được active không bạn ơi
xóa đi bạn.
hình như có một bản pro hơn, có tính năng đồng bộ thì phải
ủa bạn có bản preview hả, mình thì dùng WU để update FP và hầu như FP đều dùng được
bản windows 10 khá ngon, ổn định, pin trâu, chạy rất chuẩn và mượt
Thêm cái "my wcp watermark editor" Dùng nữa để mấy mấy chữ trên desktop đi cho đẹp 😃
mrdragon2589
ĐẠI BÀNG
9 năm
các bạn cho m hỏi là mình cài bản win 10 final 10240 thì window update có upadte lên bản này không hay phải đăng ký chương trình ínsider preview mới có? Bao giờ mấy tính năng này có cho bản chính thức?
1520 của em tù tội lắm rùi anh mic ơi. pin 1 ngày thấy đuối trong khi win 8.1 dùng tẹt tối vẫn còn 30% lại còn cứ thỉnh thoảng lại khởi động lại liên tục 😔
Chẳng cần rườm rà vậy đâu bạn, Clean Install skip điền key, local account nối mạng là tự activate luôn

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019