#CES20: Kohler Moxie Showerhead: Vòi hoa sen có cả loa thông minh, vừa tắm vừa nghe nhạc
P.W
1 nămBình luận: 198
#CES20: Kohler Moxie Showerhead: Vòi hoa sen có cả loa thông minh, vừa tắm vừa nghe nhạc
Trước thềm CES 2020 chính thức khai mạc, Kohler đã giới thiệu sản phẩm kỳ lạ nhưng chắc chắn sẽ có người yêu thích, vòi hoa sen Moxie Showerhead. Chiếc loa không dây chống nước chuẩn IP67 được lắp thẳng vào vòi hoa sen bằng nam châm, cho phép người dùng vừa tắm vừa nghe nhạc thoải mái. Chiếc vòi hoa sen bán riêng với giá 70 USD, và loa không dây có hai phiên bản, 99 USD cho bản thường và 159 USD cho bản tích hợp trợ lý ảo Alexa của Amazon.

Bên cạnh chiếc vòi hoa sen “dị” này, Kohler cũng sẽ giới thiệu tấm gương Veder tích hợp Alexa, và miếng sưởi bệ xí PureWarmth với ứng dụng riêng để điều khiển.

Theo The Verge
c0ikut3
ĐẠI BÀNG
1 năm
rất đang để mua nhưng ae trao đổi like đã r tính tiếp nào =))))
@c0ikut3 😆) đỉnh cao logic luon đó bác
letuanlrc
ĐẠI BÀNG
1 năm
@c0ikut3 Kiếm like đổi quà hả bác 😆
Vi_Thang
TÍCH CỰC
1 năm
@c0ikut3 bác nào khai sáng giùm mấy hôm nay rầm rộ vụ like làm nhiệm vụ là sao vậy mấy bác
@Vi_Thang Thì ra là Like ăn được 😁
Nói tới vòi hoa sen mới nhớ, con bé em họ thích làm đẹp nghe đâu mua cái vòi hoa sen làm đẹp sáng da của Mirable từ Nhật Bản. Lần đầu tiên nghe đến vòi sen mà làm đẹp, thẩm mỹ được. Tiết kiệm đến 60% nước tắm, kinh nhở...: https://prylow.com/blog/voi-sen-mirable-co-tot-khong/

Vòi sen làm đẹp Mirable có tốt không? Mua chính hãng Nhật Bản ở đâu?

Bạn tìm mua vòi sen làm đẹp Mirable chính hãng Nhật Bản? Băn khoăn vòi sen Mirable có tốt không? Đọc ngay bài viết tư vấn cực kỳ chi tiết này nhé!
prylow.com
hero_hw
ĐẠI BÀNG
1 năm
sản phẩm rất... rảnh
@hero_hw Rảnh thật.
Vi_Thang
TÍCH CỰC
1 năm
@hero_hw chả hiểu vậy chi luôn
Em này quá hay đây. Thật sáng tạo!
QuanDzung
ĐẠI BÀNG
1 năm
@thomas.toan Khi nào có hàng ở Việt Nam chắc ae thích lắm 😆
@thomas.toan Sản phẩm rất lạ nhưng rất hay và sẽ có nhiều ng thích lắm đây, trong đó có mình 😁
mokuniu
ĐẠI BÀNG
1 năm
@kenje Phạm đỡ phải xách theo cái loa khi đi tắm.
quân ken
TÍCH CỰC
1 năm
@thomas.toan woww thật ( sáng tạo) vâng 😃
@mokuniu Loa này vẫn tháo mang đi mà bạn, cái vòi sen là phụ kiện mua riêng. Chỉ là khi đi tắm mang loa vô gắn vào thôi
Giờ cái gì cũng có.
ptthong12a2
ĐẠI BÀNG
1 năm
Tích hợp camera thì thích hơn. ^^
BaChuVNG
ĐẠI BÀNG
1 năm
@ptthong12a2 Tích hợp thêm cái màn hình
@ptthong12a2 Xin bác. Nó lên YouTube mất
Foureyes8x
ĐẠI BÀNG
1 năm
Thằng này pk nhà tắm mắc lắm, ks sang hay dùng..
@Foureyes8x Cái vòi + cái loa cỡ 200$ thấy cũng được mà. Hàng này xài bền mà cả nhà dùng được thì cũng đáng tiền!
Foureyes8x
ĐẠI BÀNG
1 năm
@Nguyen N°5 So Vòi xịt rửa đít của inax, toto thì thằng này giá cao hơn, rồi bồn tắm, pk vòi sen tắm cả 1k đô, cái vòi 200$ là mắc rồi đó..
haaa87
ĐẠI BÀNG
1 năm
Mình thấy kiểu thiết kế này rở rở ương ương thế nào ấy. Thà để 1 cái loa bluetooth mở nhạc trong nhà tắm còn dc. Tích hợp vào vòi hoa sen dc 1 2 tháng vòi hoa sen bẩn cần vệ sinh thì dù loa có chống nước cũng ko chịu nổi hóa chất vệ sinh nhà tắm, rồi nước nóng, đặc biệt là hơi nước nóng , sạc pin .... Đủ thứ rắc rối dù các ông sản xuất có tính đến thì dùng 1 thời gian cũng vứt hết.
Vòi hoa sen nên chỉ để nó làm tốt nhiệm vụ của nó thôi
Định pro
ĐẠI BÀNG
1 năm
@LuuNV Khó lắm bác ơi. Có nhiều cách vừa nghe nhạc vừa tắm đâu cần phải tích hợp vài cái vòi hoa sen làm gì cho rắc rối. Chuyên dùng trong môi trường ẩm mà chống nước Ip67-68 thì 3 hôm là vứt đi
haaa87
ĐẠI BÀNG
1 năm
@luxres Nó gắn vào bằng cái gì mình không cần biết. Mình chỉ thấy hiện tại nó quá ko tiện lợi khi sử dụng. Dù có làm chống nước tốt đến mấy thì với độ ẩm cao, đặc biệt là môi trường nóng ẩm thì loa có chống nước trời cũng sẽ hỏng thôi bạn. Cứ để luôn 1 con loa bluetooth ở 1 góc trong nhà tắm còn tiện lợi an toàn hơn
haaa87
ĐẠI BÀNG
1 năm
@Định pro Đúng rồi bạn. Mấy cái chuẩn chống nước mà gặp môi trường nóng + ẩm như nhà tắm thì bố của chuẩn ip 56 thì dc vài hôm cũng dẹo thôi.
luxres
ĐẠI BÀNG
1 năm
@haaa87 Bác cứ nói như thể để loa ở đấy vài năm trời ko bằng. Nó là một cái loa tháo rời được và buộc phải tháo khi muốn sạc pin (đọc bài gốc để biết thêm thông tin). Mà cái loa bé này chỉ phát nhạc được 5h, nghĩa là khoảng 2 ngày phải tháo một lần.
Và thực ra nhà tắm cũng chẳng ẩm thấp như thế. Nó chỉ ẩm ướt khi tắm, còn lúc nào cũng ẩm là do hệ thống thoát nước/thiết kế thoát hơi của nhà tắm kém.
Locgk8
TÍCH CỰC
1 năm
Thế này tắm đến bao giờ mới xong 😆
@Locgk8 Hết nước hoặc mất điện
choutinhtri
ĐẠI BÀNG
1 năm
Rất đáng để trải nghiệm nhưng chưa có nhà
christinh
TÍCH CỰC
1 năm
ầy đầy công nghệ nhưng không thực tế lắm hihi ai like cho mình làm nv với.
helldragon
TÍCH CỰC
1 năm
Cái này chắc dành cho smarthome 5sao
see022
CAO CẤP
1 năm
Có ai sợ đang tắm rớt lên đầu bất tỉnh không ?
Hay quá!
Có bác nào nhập về VN ko nhỉ?
Yae
ĐẠI BÀNG
1 năm
Bó tay. Hơi nước với độ ẩm nhà vệ sinh thì mấy mà hỏng
Vãi thật. Ko biết đi ị có nghe nhạc hoặc alexa tích hợp nữa ko?
Như vậy trĩ chết
@the magician Có bệ sưởi trên bài kìa
Mở phim “đó” nghe cho dễ tắm
zombie01
TÍCH CỰC
1 năm
Thêm cái đèn rgb nữa là đủ bài
Lion4me
ĐẠI BÀNG
1 năm
ngon đỡ phải xách cái loa vô phòng tắm =))))
ngocthua92
TÍCH CỰC
1 năm
Vậy là bậy vòi lên cái là nhạc phát hả 😁
Cá nhân
Bạn
Hi bạn!
Điểm Reward Store: 
Tuổi Tinh tế: 
Cấp độ thành viên Tinh Tế

Tải app Tinh tế

Tải app Tinhte - Theo dõi thông tin mà bạn yêu thích

Tải app TinhteTải app Tinhte
Tải app Tinh tế cho Android trên Google PlayTải app Tinh tế cho iPhone, iPad trên App Store

Cộng đồng nổi bật

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2020 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: 209 Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 7, Quận 3, TP.HCM
  • Số điện thoại: 02862713156
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019