Chào ae e thích chơi pubg pc

uelgF1L
21/6/2022 10:37Phản hồi: 8
Chào ae e thích chơi pubg pc
e cần tìm laptop có thể chơi đc pubg pc ổn định tầm 16h liên tục/ ngày và chọn cổng VGA gì thì ổn định vì em onl khá nhiều (tại hè rồi mà). E chọn laptop làm máy 2 vì thi thoảng e về quê ko có máy luyện,trên đây cũng có pc rồi
nhờ ae tư vấn giúp máy cũ or mới tầm 20m bền bỉ và ổn định ạh
8 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

uelgF1L
ĐẠI BÀNG
2 năm
Mọi người ơi cho e xin thêm thông tin với ạ, dù là máy 2 thui nhưng e vẫn muốn nó bền, xài được lâu á
bemmmmme
ĐẠI BÀNG
2 năm
quào, để mà chơi mượt được con game này thì cũng hơi khoai à nha. Tui thì không rành về máy nhưng hiện đang xài dòng G của Dell, nếu mà bạn ưng ý thì có thể xem qua về hãng Dell nha, dòng G15 5000 series mà con chip hịn hịn từ 7 trở trên á (i7 hay AMD7) sẽ xử lý được yêu cầu về đồ họa của game này
T28
ĐẠI BÀNG
2 năm
chơi 16 tiếng thì mình thấy 20 củ khó có con nào ngon lắm bác do pubg là game năng nên khá nóng móng, về cổng vga thì em ko hiểu bác hỏi card đồ họa hay output cho màn hình rời ?

nhưng em thấy tầm giá này chơi ngon và lâu (ko đc 16 tiếng liên tục , chắc chơi tầm 3-4 tiếng j thôi chứ trên đó làm khó em quá nó, hao hết cả pin) thì có 2 em là victus và acer nitro 5 eagle, ( bác có thể mua bản i7 3050 ti bên laptop az hàng ref khoảng 21 củ ) victus về cấu hình sẽ hơi đuối vì nó chỉ là ryzen 5 5600H với GTX thôi hoặc bác có thể tham khảo con victus hoặc giagabyte bản 3060 loanh quanh đâu đó 24 củ bên fpt
PBUG PC cấu hình khá nặng á 😔 thì chắc 3050 trên laptop là gánh nổi thì bên Dell cx dag có mấy chương trình KM khá hấp dẫn, bạn thử làm 1 em G Series đi
Llongne
ĐẠI BÀNG
2 năm
PUBG PC thì nặng lắm 😔 nên chắc mấy con G15 bên Dell cũng ổn á
Chinh135
ĐẠI BÀNG
2 năm
ông nhắm thử mấy con dòng G của dell đi ông, chuyên về game luôn á ông
Nhatkhoine17
ĐẠI BÀNG
2 năm
Ông cứ xem thử mấy dòng của dell á ông, vừa được bảo hành oke nữa