Chào mọi người tình hình là ngày hôm qua mình có xem xong 1 cái clip này của anh Vinh...

LeoBairn
23/7/2019 4:35Phản hồi: 23
Chào mọi người tình hình là ngày hôm qua mình có xem xong 1 cái clip này của anh Vinh...
Chào mọi người tình hình là ngày hôm qua mình có xem xong 1 cái clip này của anh Vinh
, xong thì quyết định đi mua bộ combo củ sạc và dây, nhưng em có thấy thằng tiki nó bán luôn thằng 30W nhưng theo clip thì anh Vinh giới thiệu về cục 18W, thành ra em đang phân vân không biết mua con nào.Mà con 30W lại còn được giảm nhiều và rẻ hơn con 18W kia. Vì em xài iphone 6 nên không biết có ảnh hưởng đến nhiều về máy không. Cảm ơn mọi người
23 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Anh Sô quảng cáo đấy mà
30W càng tốt, Vật Vờ thì hơi nông cạn, review hơi củ chuối, đã 30W thì quất lun còn phân vân j nữa !? đâu ảnh hưởng gì tới máy nhiều đâu ? con 6S Plus đây còn bt thôi !
LeoBairn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@MrMedic229 Nhưng do mình xài iphone 6 thôi nên đang sợ cao quá có ảnh hưởng không, vì mình nhớ không nhầm con sạc ipad mình đang xài là 12W á
@LeoBairn Xài iPhone 6 thì kg cần thiết mua cục này chi cho mắc bạn ơi
denbui123123
ĐẠI BÀNG
5 năm
@MrMedic229 từ iphone 8 trở lên có sạc nhanh thì bạn hả mua còn các dòng dưới k có sạc nhanh mình khuyen bạn dùng sạc zin theo mái là ok nhất
tung2810
TÍCH CỰC
5 năm
@LeoBairn Ip6 thì mua củ này làm gì cho phí bạn ơi rồi lại phải sắm cả dây cáp c to lightning. Thích thì mua củ ipad thôi
Củ 30w mới bé xíu , công nghệ mới đấy, k phải 1 trong 2 củ bạn xem đây đâu 😁
Củ đó 1 cổng C 30w bé xíu!
Còn con ip6 bạn sạc củ zin cũng 2:30p đầy, sạc củ ipad là quá thừa rồi, mua cục này được thì vẫn được nhưng quá phí! Combo củ cáp quanh 1tr rồi đấy! Mà dùng cho con 6 chả khác gì củ zin mấy!
Tiêu tiền đúng nhưng chưa chuẩn!
LeoBairn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đạt Phít Một Tại nhà mình cũng có ipad nữa mà cứ phân vân nên mua con nào xài cho bền mà dung lượng cao nên hqa vô tình thấy video này cái múc luôn 😔 mà mua trên tiki thì cái cục đã về còn sợi dây thì nó hẹn tới tận 1/8 mới có hàng :( thành ra giờ cũng không sử dụng được
30W đi bác, lăn tăn gì 😁
hieuducz2300
ĐẠI BÀNG
5 năm
Công suất sạc tối đa của ip có 18w thôi nhé. Bạn dùng củ 30w thì máy nó cũng chỉ nhận 18w thôi
@hieuducz2300 Tui 6S Plus nhân 30W đây nè còn nói j ?
@MrMedic229 iPhone 6S Plus nhận sạc 30W á. Bác chắc chứ. Nếu nhận 30W thì bạn sạc chưa đến 30 phút đã đầy Pin à. ???
hieuducz2300
ĐẠI BÀNG
5 năm
@Đức Mít Ướt Mình dùng adapter 18w và dây tyce-c lighting chính hãng apple cho iphone 8 plus. Từ 40-90% mất có 1h nhưng từ 90-100% lại mất tận 1h nữa
Pin ip từ 80% trở đi nó chỉ sạc với công suất thường thôi
@MrMedic229 Xàm lol 😁 con XsMax còn del lên được chứ con 6s+ đòi lên :D 6s+ lên 12w nhé 😆
@hieuducz2300 Pin càng thấp sạc càng nhanh! Tổng time sạc so với củ zin có giảm nhưng nếu so với củ ipad thì giảm k nhiều, bù lại tốc độ sạc từ 0-80% nhanh hơn củ ipad khá nhiều! Ăn tiền chỗ đó!
Nên mua loại công suất từ 18w trở xuống
Nếu dùng để sạc cho iphone 6 thì mua củ 12w của ipad pro sạc cho khoẻ! Vì ip 6 k hỗ trợ công suất sạc 18 hay 30w nên mha 18 hay 30w cũng phí
LeoBairn
ĐẠI BÀNG
5 năm
Sau một hồi sn lâu quá thành ra đã lỡ mua luôn mất tiu rồi ==!
Chỉ có mấy con iphone 8/8+ với X trở lên mới sạc Power Delivery thôi nha bác. Bác xài ip 6 mua cục này xài phí lắm. Mua cục 12w ( tương tự cục của ipad) là xạc nhanh rồi mà ngon bổ rẻ.
Mình đang dư cục sạc ipad zin theo máy, do ipad mất rồi nên bạn lấy ko mình để lại cho
LeoBairn
ĐẠI BÀNG
5 năm
@NDC9057 Bạn mà vào cmt sớm thì mình đã inb bạn rồi ==! giờ mình mua cái cục nó về mất tiu rồi giờ chỉ chờ sợi dây về nữa là xong combo của nó ==
@LeoBairn Ha ha ko có duyên 😁
Ip6 thì mua củ Anker 12W mini chưa đến 200k. chứ giá con củ sạc này bằng giá trị 1/3 con máy mịa nó rồi. mà sạc zin của IP6 sạc cũng có lâu lắm. mua bộ sạc 18W với cọng C to Lighning về nó còn giá trị hơn cả cái máy =))

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019