Chia sẻ công dụng của đồng hồ thông minh, nhận Gear S2

sonlazio
27/11/2015 11:23Phản hồi: 1.517
1.517 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Đồng hồ thông minh đối với mình là để theo dõi sức khoẻ và không bỏ lỡ bất kỳ notification nào. Vậy thôi.
dinhngoctoan
ĐẠI BÀNG
8 năm
Xem giờ và cuộc gọi đến.
Để xem giờ
sheiila
ĐẠI BÀNG
8 năm
xem giờ .xem thông tin cuộc gọi, tin nhắn, thông báo không cần rút điện thoại:eek:
Lâu rồi không đeo đồng hồ nên mua 1 cái để thay đổi xì tai và quan trọng hơn nữa là xem thông báo quan trọng
Công dụng xem tinh nhắn khỏi sợ bị cướp 😁
kykhanh252
ĐẠI BÀNG
8 năm
Trước giờ kô từng tận mắt thấy đồng hồ thông minh, quê quá :-(
Từ khi vô tình xem đc video quảng cáo Gear S2 thì phê quá, nó có nhiều công dụng ghê :-D
Công dụng của đồng hồ thông minh Gear S2 là việc theo dõi sức khỏe đều đặn (vì mình rất lười, không hay để ý đến sức khỏe hằng ngày của mình), tiếp đến là màn hình sắc nét và giao diện rất mới, tạo ra một bước đột phá cho hệ sinh thái tizen
goodwellbest
ĐẠI BÀNG
8 năm
hôm nay không có live à bác @sonlazio
@goodwellbest Đang chuẩn bị live bạn nhé, sẽ cập nhật link live ở trang #1 nhé 😃
@Kính Cận 0_0 Sao e thấy là live Chương trình Tab S2 vậy ạ?
quanghuyhup
ĐẠI BÀNG
8 năm
Live có thaya gì đâu ạ
một sự kết hợpho giữa hiện đại và cổ điển. công nghệ với phong cách thể thao...!
Lại xịt rồi! Hức bao giờ mới rinh được em Gear S2 đây!
starm
ĐẠI BÀNG
8 năm
Đẹp , tiên dụng với sac không dây, theo dõi sk thế la ok
Genjuno
ĐẠI BÀNG
8 năm
Thanks ad, vi minh thay noi la 11/12 trao giai. Nhung mot ngay roi ma chua thay co thu cua dien dan. Ad thong cam vi lan dau tien trung mot giai thuong gia tri nhu vay nen hoi hoi hop va non nong Hihiiii.
Cho mình hỏi đồng hồ ss gear S có dùng chung đồng bộ với dt Sky 890 ( giống đt ss) được k nhỉ. Tk

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019