Chính thức gia hạn kiểm định 6 tháng cho xe cá nhân dưới 10c, tra cứu trên web

Nam Air
3/6/2023 1:10Phản hồi: 105
105 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

Không hiểu lắm. Xe mình 1/1/24 hết hạn đăng kiểm thì được ra hạn đến 1/7/24 à các bác
Đăng kiểm xong rồi!! Thôi không update nữa
ngon quá, xe mình hết hạn đk 22/1/2024, được gia hạn tới 22/7 luôn rồi. Mà các bác cho e hỏi, cái phí đường bộ của e cũng hết hạn vào ngày 22/1 thì e để tới 22/7 đi đk đóng 1 thể hay cần phải đóng ngay nhỷ?
@Hoaphongba59 Chắc ra đóng cũng ko ai từ chối đâu ^^. Nhưng có thể để đến lúc đăng kiểm (mình đoán) họ sẽ truy thu cả thể chứ chạy đâu thoát được.
@dualshoсk à tất nhiên là nó truy thu cả nhưng ý mình là nộp chậm thì có bị xxx phạt ko ấy @@
@Hoaphongba59 Ko phạt đâu bạn.
để kiểm tra thử xem mình đc ko
Xe em hết hạn ngày 6/6/2023 mà e lên nhập đúng với đủ thông tin rồi mà nó cứ báo không tìm thấy thông tin là sao các bác nhỉ
nam470
ĐẠI BÀNG
một năm
@daokienhvu Mình cũng thế. Mới được 1 xe (mà xe này tháng 7 mới cần), còn xe 13/6 thì vẫn chưa thấy
ashn2k
ĐẠI BÀNG
một năm
Hun cái nè
Web sập rồi 😄
nvnpro
ĐẠI BÀNG
một năm
Cho mình hỏi thăm, khi thời hạn đăng kiểm được gia hạn thêm 6 tháng nữa, thì phí đường bộ cần đóng thêm cho thời gian gia hạn 6 tháng này sẽ đóng như thế nào? Xe mình thường trước đây mình đi gia hạn đăng kiểm thì mình đóng phí đường bộ bằng với thời gian được gia hạn đăng kiểm luôn để dễ nhớ. Giờ được gia hạn thêm 6 tháng đăng kiểm, thì đóng phí đường bộ thế nào? Có phải ra trung tâm đăng kiểm? Hay hình thức nào có thể đóng cho tiện (chuyển khoản, xác nhận biên lai điện tử....). Nhờ các bạn tư vấn
Madhit
TÍCH CỰC
một năm
@nvnpro Giống như đi đk lần 2 thôi. Tự động tính số tháng còn thiếu và cộng vào thời hạn đk kế tiếp. Kệ mịa nó đi, bạn ko chạy thoát đâu và CA cũng ko có phạt vấn đề này 😂
Bán tải có được gia hạn không chủ thớt ?
Dưới 10c là cái méo j, có chữ chỗ thì ghi hẳn chỗ ra,
TMe
ĐẠI BÀNG
một năm
Xe mình tháng 11 mới hết hạn, tra cứu được
Screenshot 2023-06-05 081431.jpg
xe mình hết hạn 04/2024 vừa vào tra cứu thử phát lên luôn 10/2024, lại đi mướt mới đến hạn
Screenshot 2023-06-05 at 09.12.18.jpg
Ông bạn k biết cái này mới nhờ dịch vụ hết 2tr5 để đk nhanh
Mod Nam làm mấy chủ đề này hay và hot đó 👍🏻
resetct
ĐẠI BÀNG
một năm
Từ khi đốt lò thành ra cải tiến được kha khá nhỉ =))
Bán tải không thuộc loại được gia hạn, thế mới đau
xe mình 28/6 hết hạn, mà tra trên web thấy báo không có Dữ liệu là sao nhỉ
Cho mình hỏi phí cầu đường nộp bổ sung thế nào khi gia hạn online
devihuntt
ĐẠI BÀNG
10 tháng
mấy bác biển tỉnh có tra được không,sao mình không tra dược nhỉ :?

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019