Chờ đợt sale 12.12 để hốt con này, mà giờ Lazada chơi kiểu này thì thua.

zThuaNguyen
6/12/2019 1:50Phản hồi: 25
Mình muốn mua con này bữa giờ, mà tịa vì biết có đợt sale sắp tới nên chờ xem giá down như thế nào.
Giá ban đầu của em nó bản 256GB màu xanh là 35.990.000. Có voucher citibank 2 triệu là mình giảm được còn khoảng 34tr. Dằn bụng nói chờ xem như thế nào, nhưng mà Lazada ngày hôm qua tăng giá lên thành 37.990.000, đúng là đắng lòng. Biết là không mong chờ nhiều mấy vụ sale ở VN mình, nhưng làm như vậy quá đáng quá, tăng giá để thành sale cũng như không. Để coi Lazada sẽ giảm còn bao nhiêu. 36.990.000 chăng?
25 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

SAO PHẢI mua onl giá này trong khi hoangha bán 256 VNA giá 34m! Đến tận nơi mà mua , sao phải mua onl nhỉ @@
@Đạt Phít Một Hàng VNA đều bảo hành Apple chính hãng mà 😁. Nếu app mã giảm giá thì rẻ hơn HoangHa mấy trăm.
@ngocthua92 T thì vẫn thích cầm tận tay, check hàng ngay tại quán! ổn hết thì về... mua onl rồi có khi được mỗi cái máy còn pk toang hết 😆)
LongTran76
TÍCH CỰC
4 năm
Hơn 30tr , bảo hành khi mua online Mệt lắm đó bạn!
Nên tham khảo giá các Shop uy tín : TGDD ,VinhPhatmobile,Cellphone....Cũng có giá Tốt mà, có BH ra shop cho tiện.
@LongTran76 Mình xem giá thôi. Còn hàng VNA thì bảo hành ra thẳng apple cho khoẻ
duvandong
TÍCH CỰC
4 năm
30tr ưng có ngay chờ làm gì
@duvandong Lazada bản VN nha bạn, 256GB thì trên này rẻ nhất rồi (sau khi apply voucher 2tr)
duvandong
TÍCH CỰC
4 năm
@ngocthua92 Hôm
Qua mới bán con 256gb lướt 2 ngày 27tr . Bản vn
@duvandong 😔, ai hốt dk ngon z
duvandong
TÍCH CỰC
4 năm
@ngocthua92 Mua xài săn hàng mà mua. Thiếu gì máy. Mua mới đắt hơn chục triệu
@duvandong uhm tính là mua trên này giá cũng ok, mà giờ chơi z nên chán rồi
Mua online làm gì bạn cứ ra cửa hàng ý
@chickeyone Tại cứ mong sale 😁
DrTMA92
TÍCH CỰC
4 năm
@ngocthua92 @ngocthua92. Sale đc vài triệu r có lỗi cãi nhau vs chúng nó mỏi mồm. Cứ off mà chơi. Bảo hành ăn vạ dễ dàng. Biết tí về công nghệ thì bác chơi hàng lướt. Ngon bổ rẻ.
mình thấy đmx/tgdđ cũng có deal đó bạn. Đợt rồi săn con XR giảm hơn 2tr nè 😁
@Edward Đỗ Để mình khảo giá thử
kudatluv93
TÍCH CỰC
4 năm
Do bác ko xem deal của thằng khác, như con này đợt rồi Nguyễn Kim sale quá chừng, mua có 29tr5 (giảm thẻ FE hoặc Standard Chartered) quá thơm, ko có thẻ thì giá nó cũng chỉ 31,5. Hoàng Hà thì giá cố định 34,5 luôn, ra hàng là co
@kudatluv93 Giờ lên Nguyễn Kim cao như trên sao
kudatluv93
TÍCH CỰC
4 năm
@ngocthua92 Hết chương trình rồi mà cậu. Bữa nó km cả 1 tuần chứ đâu phải 1 ngày (24~30/11)
Ra hoàng hà, cellphone cũng ok.
@Tino Pham Mình cũng ráng xem giá có ngon hơn ko. Ko thì ra shop
Shijn
TÍCH CỰC
4 năm
con này sale cũng về 30tr tròn thôi bác, hàng fpt đó có tem mà, anh ở cq e mua đợt mới mở bán là được voucher 3tr với giảm thanh toán qua thẻ là còn 28tr bản 64g đó, bản 256 e nghĩ là tầm 34tr thanh toán thẻ còn 32tr bác ạ, nhưng bác đợi hẳn đến 12h đêm ngày 12 ý mua nhanh mới được 😁
@Shijn Mình đang me đây. :D
Lazada đẩy lên thế làm cho % giảm giá nó tăng cao hơn hẳn thôi 😆
giá ở mấy trang thương mại VN tăng giảm bất ngờ lắm 😆 chả có đợt gì cũng tự nhiên giảm, rồi tăng chẳng cần lý do :v

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019