Chọn một thiết bị nghe gọi hay chọn bạn đồng hành?

TuanDanh95
31/10/2023 14:29Phản hồi: 100
100 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

phduong25
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Quán cà phê bác chụp cái iphone là gì thế ạ
phduong25
ĐẠI BÀNG
2 tháng
quán cafe bác ngồi là gì thêd
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@phduong25 Em ngồi quán Circle Coffee, ở Nguyễn Thị Thập, Quận 7 ạ, nhưng bài này từ giai đoạn halloween năm rồi, giờ thì ko có trang trí như vậy nha bác
Nhất trí luôn
tmafantasy
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Nói chung ai thích hãng thì dùng thôi. Bạn thấy Android thiết lập khó chịu cũng như bên Android thấy ios quá tù túng thôi. Ko ngẫu nhiên ng ta đi bảo Android là dùng đt theo cách b muốn, ios là dùng đt theo cách apple muốn. Bên nào cũng có ưu vs nhược hết 😃
Tui vừa chuyển từ 14pm sang S24 Ultra và cũng k thấy phiền gì cả, chỉ hơi tiếc airdrop và icloud thôi
@BlackCat_94 Ô dùng ss kèm combo làm việc gì? Trước đó 14pm kèm combo gì?
@Jeff Bezos mình làm nhà nước thôi, chủ yếu văn phòng và phần mềm trên nền web nên k có nhu cầu gì cao, dùng hệ nào cũng như nhau cả
Bạn đồng hành kiểu gì mà thay liên tục thế? 😆
Chọn theo tiêu chí quan trọng nhất, ưu tiên xếp trước

- Nghe gọi phải rõ ràng, loa ,sóng sánh ổn, con nào không đạt thì không thèm mua.
- Cấu hình ổn và thao tác nhanh, gọn, không quan trọng hãng.
- Bền vừa phải, ổn định, mua máy về để nó phục vụ mình chứ mình không phục vụ nó ( canh chai pin )
hanhvn68
TÍCH CỰC
2 tháng
Dùng từ 5s là con ip đầu tiên, đến đoạn có tai thỏ thì dùng đủ loại từ Xr đến 15prm, và giờ gần cạch mặt ip vì đổi 2 con 15prm mà vào chỗ làm vẫn MẤT SÓNG 🙂
Tại sao là là ‘gần” chứ không cạch hẳn vì vẫn bị ios níu chân vài thứ như faceID, tối ưu app, đồng bộ, icloud, quay video… nhưng giờ chỉ mua 1 con tầm trung làm máy phụ.
dtk89
CAO CẤP
2 tháng
chỉ vì muốn được lên báo mà bất đắc dĩ trở thành iFan? lí do nghe cũng chuẩn nhỉ 😆
TuanDanh95
ĐẠI BÀNG
2 tháng
@dtk89 Thực tế mà Bác haha
Chỉ là cái điện thoại thôi mà cũng thần thánh hóa.
Tôi vẫn dùng con POCO F2 PRO ghẻ mấy năm trời, đơn giản vì tui thích màn vô khuyết, Cam Pop up, hiệu năng thì Snap 865 vẫn đủ dùng cho đến hiện tại.
Ai nói Android dùng 1 2 năm hư chắc toàn dân bóc phét ăn nói tào lao. dùng vài con giá rẻ rồi so sánh với con đầu bảng của Apple =)))) đần ác
khuongna06
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Ai dùng cả hệ sinh thái apple thì thích iphone hơn. Chứ dùng cá nhân thì dùng flaship androi 3-4 năm cũng chả vấn đề, đừng so iphone mỗi năm ra đều tương đương flaship các dòng sp khác (đừng so dòng pura ngáo giá).
dùng iphone rẻ hơn android rất nhiều. mua xong dùng bét nó cũng phải 4 năm mới thấy có vẻ cần lên đời iphone mới mà thực ra thay pin lại dùng tiếp chẳng sao cả. giờ ít thời gian nghịch nên cứ iphone cho nhanh, bền. đơn giản hiệu quả
TheHardGuy
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Tiêu chí duy nhất: Đẹp.
Còn lại đều có thể bỏ qua 😀
Mirrorsn
ĐẠI BÀNG
2 tháng
Minh xài iOS ko hợp nên vẫn về android
Thói với chả quen, fan iOS thì dĩ nhiên là quen với nó, nói vậy cũng nói, thừa.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019