Có cần dán màn hình đối với Gorilla Glass....?

ty1827
20/1/2011 8:56Phản hồi: 11
Lúc trước mình xài XT720 thì có dán màn hình nhưng nhìn nó ghê quá, bây giờ mới đổi qua Dell Venue, không biết có nên dán nữa không?
11 bình luận
Chia sẻ

Xu hướng

màn này nó chỉ chống xước chứ ko phải là nó ko xước nổi đâu bác ah 😃 theo em thì nên dán
Khoong nên dán bác ah ............
cryshop
TÍCH CỰC
13 năm
Thực sự là nó không xước nổi đâu, đừng lo, có dán vào mục đích chống chói, chống vân tay thì nên, còn chống xước trên màn hình Gorilla Glass là vô dụng.

ty1827
TÍCH CỰC
13 năm
Mình cũng ghét cái dán màn hình, lúc nó trầy nhìn cái đt xấu kinh khủng.
helizus
ĐẠI BÀNG
13 năm
Không nên dán bất kể điện thoại có Gorilla Glass hay không, dù có Gorilla mà để chung điện thoại với chìa khóa thì nó không trầy mà bể luôn thôi, còn cái màn hình thì các bác không tính đổi điện thoại sau 1-2 năm hay sao mà sợ trầy. Tâm lý người VN cái gì cũng sợ sau này bán mất giá trong khi bỏ ra một đống tiền mua đồ về dùng mà lại còn phải tốn thêm tiền để làm xấu cho nó, để người khác sau này về dùng khỏi xấu. Không nên các bác ạ.
dinosaour
TÍCH CỰC
13 năm
cứ dán cho chắc bác ạ,cả cái máy mấy triệu mà chẳng may xước cái màn hình thì nhìn tức mắt lắm
sonicspeed
ĐẠI BÀNG
13 năm
lúc trước em xài con MS nghe nói cũng có kiếng Gorilla Glass mà em thấy nó vẫn trầy như thường,chống thôi chứ đâu chắc ăn là ko trầy đâu
ty1827
TÍCH CỰC
13 năm
Sac vẫn trầy à bác, nghe ghê quá 😔
Bác bán. Dc xt720 roi Ak, Theo minh thi nen dan cho chac. An ban ak, sr mod ol dt
Lộc
TÍCH CỰC
13 năm
Bác ko dán một thời gian sẽ bị xước dăm do chơi game và sử dụng móng tay cào vào, nhìn xấu lắm.
ty1827
TÍCH CỰC
13 năm
Cám ơn các bác rất nhiều, em đang đợi cái dán màn hình mà mua theo máy bên nước ngoài rồi dán lun, bà dì em mua cái này mà chưa lấy cái dán về.

Xu hướng

Bài mới

• Chịu trách nhiệm nội dung: Trần Mạnh Hiệp
  • © 2024 Công ty Cổ phần MXH Tinh Tế
  • Địa chỉ: Số 70 Bà Huyện Thanh Quan, P. Võ Thị Sáu, Quận 3, TPHCM
  • Số điện thoại: 02822460095
  • MST: 0313255119
  • Giấy phép thiết lập MXH số 11/GP-BTTTT, Ký ngày: 08/01/2019